[hanhyes] Nhận mail Paidtopia - pay 95% qua VCB, DAB

Xin lỗi mọi người hôm nay chỗ mình mất điện giờ mới có điện.
Đây là mail admin gửi cho mình thông báo về sự cố "hết tiền" trong paypal nên chưa pay được và hẹn tới thứ 4 (giờ US) này:

Tạm thời mình pay trước 50% cho mọi người trước. Hi vọng các bạn thông cảm mình có thể pay 100% nhưng phải đợi report về các nick xem có vi phạm hay trừ gì không nên chỉ có thể pay trước 50%. Các bạn thông cảm giùm mình nhé.

Cái này do PTP paid chậm chứ ko phải do Sup đâu bác, bình tĩnh đi nào, cũng đang đợi nè !!!!

Cảm ơn các bạn ủng hộ.
Đúng như đã hẹn admin đã paid của tuần 30/12. Mình đã paid 50% còn lại cho tất cả các bạn.
Sorry vì sự cố chậm trễ bất khả kháng này :))

Cho em tham gia với:
Yahoo: trongnhanranzone

Có hướng dẫn cho newbie ko bạn :binhsua09:

Do có chút vấn đề nhỏ bên tài khoản E-banking của Vietcombank nên một số bạn sử dụng Vietcombank mình chưa thể pay cho các bạn. Ngày mai sau khi qua ngân hàng làm việc mình sẽ pay cho các bạn ngay lập tức. Thành thật xin lỗi cho sự chậm trễ này. Ngoài ra toàn bộ ngân hàng Đông Á và khác mình đã paid hết.

Thanks

Lam bang HMA duoc ko Mod?

Cảm ơn mọi người. Ai có PTP thì tối nay send qua mail hanhyes@gmail hoặc yahoo cho mình nhé :D

Vẫn muốn làm offer lắm, cứ đi dạo các topic mà chưa tự tin để làm. Giờ rãnh vào up cho bạn vậy.

Chị già ơi làm offer cả năm không bằng chị chơi Forex 1 lệnh. huhu
Cháy hết 2 TK 5.000$ demo rồi chưa rành nữa em à. Thôi cho chị theo em làm offer đi.
P/s: thanks em trước rồi nhé.

Last edited by a moderator:
up cho mod....................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week