Report Hành vi vu khống có tổ chức và bôi xấu nhằm mục đích tư lợi

Status
Not open for further replies.

mrdarink

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
MÌNH SẼ XÓA NHỮNG GÌ VIẾT RA ..ĐÃ ĐÌNH CHIẾN VỚI BÊN KIA ..CÁM ƠN ANH EM ĐÃ QUAN TÂM :) .

Last edited:
thôi kiếm việc gì tử tế mà làm đi ông ạ, hay ho gì cái trò dựng lên mấy khóa học lấy tiền khác gì lừa đảo + ăn cướp đâu mà còn vác mặt vào thanh với minh. Ghét nhất cái câu "Kèm theo đó là nếu ai không hài lòng tôi sẽ trả lại tiền trong vòng 1 tháng kể từ khi học trong khóa học", đây là điều thằng lừa đảo nào cũng nổ nhưng sự thật như nào thì chắc ko nói ai cũng biết rồi :)

Upvote 0
Việc học viên kiếm được doanh thu như mong muốn hay không là ở nỗ lực cũng như điều kiện về thời gian và tài chính của họ

câu này nghe có vẻ mùi hơi bị nặng đấy , đã qua sử dụng nhiều lần mà ko được tái chế .

với cả bác hãy chứng minh người ta vu khống bằng cách show ra bằng chứng 2m/ngày thì có vẻ hợp lý hơn .

và đừng show bằng chứng là mỗi ngày tôi lừa được 2 con gà , thế là có 4tr / ngày nhé

Upvote 0
Không biết thế nào vì mình k học mấy cái khóa như này.
Và trong cái Thread http://mmo4me.com/threads/canh-bao-...-kiem-2-trieu-1-ngay-la-lua-dao.183727/unread thì mình thấy khá nhiều bạn nói "những anh em nào vào hỏi khoá học kiếm dc ko , liền bị nó xoá comment hết" Không biết có đúng k? Rồi còn cái vụ mã độc mã điếc, link bẩn gì gì đó nữa.
Còn vụ kiếm 2 triệu 1 ngày nữa, nói thật chứ 2 triệu 1 ngày học phí phải gấp 20 - 30 lần, nghe ngứa đít vãi ra
P/s: gửi chú thớt: TMIVDM :D

Upvote 0
Khóa học kéo dài 6 tháng :) Nói vậy các bạn tự hiểu và nó mới chỉ diễn ra trong 1 tháng :)

học 6 tháng ra làm 2 triệu 1 ngày :D cho là học dốt đi, làm chắc cũng đc ít nhất 1 triệu 1 ngày :D:D
Nói mà TMIVMM

Upvote 0
Tùy bạn nghĩ thôi .Vì bạn chưa học những gì mình chia sẻ .Mình không cần biết bạn suy nghĩ thế nào vì đó là quan điểm của bạn . Topic này là muốn admin và mod vào xem :)

Upvote 0

6 tháng ?

Upvote 0
Tùy bạn nghĩ thôi .Vì bạn chưa học những gì mình chia sẻ .Mình không cần biết bạn suy nghĩ thế nào vì đó là quan điểm của bạn . Topic này là muốn admin và mod vào xem :)
Ôi dào, tag người ta vào đã chứ
@binh6699 @woaini1991 2 mod của box này vào xem nhé. @Shin Anh vào xem luôn nhé :D

Upvote 0
Bạn không là thành viên của lớp nên bạn có hiểu gì trong đó mình làm gì đâu . :) .Hàng tuần vẫn dạy và làm video cho tất cả thành viên nhóm

Upvote 0
Bạn không là thành viên của lớp nên bạn có hiểu gì trong đó mình làm gì đâu . :) .Hàng tuần vẫn dạy và làm video cho tất cả thành viên nhóm

Chốt lại là bọn tớ éo cần phải chứng minh gì đâu , cũng éo chứng minh gì hết cả đâu , các cậu phải tự biết để tin tưởng và nôn tiền ra đây .

thôi mod close topic đi cho anh em đỡ mất công chửi .

Upvote 0
TMIVMM thâm v~ em vắt óc 69s mới nghĩ ra :eek:
Chưa thấy từ này bao giờ nhưng hình như mình mất 3s để đoán ra, mà ko biết có đúng ko nữa. Nếu @geek có thực hiện được ý muốn thì cẩn thận bị cắn vào đít khi đang hành sự nhá :D

Upvote 0
thôi kiếm việc gì tử tế mà làm đi ông ạ, hay ho gì cái trò dựng lên mấy khóa học lấy tiền khác gì lừa đảo + ăn cướp đâu mà còn vác mặt vào thanh với minh. Ghét nhất cái câu "Kèm theo đó là nếu ai không hài lòng tôi sẽ trả lại tiền trong vòng 1 tháng kể từ khi học trong khóa học", đây là điều thằng lừa đảo nào cũng nổ nhưng sự thật như nào thì chắc ko nói ai cũng biết rồi :)
Tôi đã trả tiền học phí lại cho 2 học viên tuần vừa rồi vì không có thời gian theo :) .Bạn không phải là học viên thì bạn sao biết được

Upvote 0
Tôi đã trả tiền học phí lại cho 2 học viên tuần vừa rồi vì không có thời gian theo :) .Bạn không phải là học viên thì bạn sao biết được
bạn show 2 cái proof đó cho mọi người biết nào...

Upvote 0
Các bạn có thể tự xem :
http://prntscr.com/3zy178
http://prntscr.com/3zy0z5
Mình rất công bằng với họ :) .Có anh em nói là không có thời gian , có anh em nói không hợp mình đều pay lại .Vậy lừa đảo ở chỗ nào .
chỉ cái đoạn chat vớ vẩn này thôi thì cũng có thể là clone hoặc là sau khi lấy số bạn đâu có gửi, có lẽ bạn ko hiểu thể nào là proof thực sự hả

Upvote 0
Chứ mớ gì người ta hỏi có thu nhập chưa lại ban người ta...

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week