Tutorial Hamllet | Xây dựng đảo riêng - rút tiền thật | Hướng dẫn, hỗ trợ.

Update: Add thêm 3.000.000 row materials. Tăng bonus work (Theo mình tính tăng chừng 50%) :D

điểm promo sao xài thớt, nạp $ vào thấy có 2 điểm chả biết dùng
p/s: đề nghị thớt rb acc ngocphi1993 :D

điểm promo sao xài thớt, nạp $ vào thấy có 2 điểm chả biết dùng
p/s: đề nghị thớt rb acc ngocphi1993 :D
Điểm promo để mua lính/nâng cấp nhà với giá gốc 1:1, click vào Promo để mua, hình như yêu cầu Castle lv2
Bác inbox ảnh chụp nhà bác cho mình. Mỗi nhà lv2 mình nhận được 6 gold mình sẽ rb lại. :D

có gì đó ko ổn :D thế bất nào nâng nhà xong nó cho âm đá nhỉ :p. từ từ hôm sau nâng tiếp

Điểm promo để mua lính/nâng cấp nhà với giá gốc 1:1, click vào Promo để mua, hình như yêu cầu Castle lv2
Bác inbox ảnh chụp nhà bác cho mình. Mỗi nhà lv2 mình nhận được 6 gold mình sẽ rb lại. :D
Castle Lv 3 mới đc :v mà điểm đc kiếm ref cũng có đúng ko

@ngocphi1993 đợi up full nhà lv 2 mình refund lại nhé :D full nhà lv2 thì mình nhận được ~400 gold. Còn bạn dep tiền thì mình không nhận được $ nào, chỉ áp dụng cho ref sau này thôi bác ơi :D

Update: Sell Book tạm khóa. Nhiều người (trong đó có mình) đang mua good làm Book ăn chênh lệch (25gold/cuốn), số Book tăng đột biến, nó khóa cũng phải :p Mình mới ăn được hơn 5k gold mà nó khóa rồi :(

có pr chư bác

@ngocphi1993 đợi up full nhà lv 2 mình refund lại nhé :D full nhà lv2 thì mình nhận được ~400 gold. Còn bạn dep tiền thì mình không nhận được $ nào, chỉ áp dụng cho ref sau này thôi bác ơi :D

Update: Sell Book tạm khóa. Nhiều người (trong đó có mình) đang mua good làm Book ăn chênh lệch (25gold/cuốn), số Book tăng đột biến, nó khóa cũng phải :p Mình mới ăn được hơn 5k gold mà nó khóa rồi :(
có mấy xu lẻ bác giữ lấy luôn đi :D

vâng, biết chú giàu nên mình mới nói thế :p
anh éo rãnh mà đánh chú nếu chú không đánh ref finish của anh :D cướp có 0.13/lần chả bõ công

Việc fix lại Acedemy có thể đẩy tỉ giá good/gold thành 1:1. Đừng dại gì ôm goods lúc này nhé. Chuẩn bị gold đánh Arena nào :D

Đúng như dự đoán, Brick đang ở rate 1:1. Các bác Sell cẩn thận :D Găm hàng chờ 6 loại rate 1:1 hết chiến Arena :D

để up 6 nhà nhỏ từ lv2 lên lv3 thì cần def khoảng bao nhiêu thớt.
1 nhà nhỏ lv2 > lv3 cần 600goods và 180 gold :D
Brick bây giờ rate 1:1 nên 600goods = 750gold
Vậy 6 nhà nhỏ cần: (750+180) x6 = 5580 gold.

Nếu sử dụng Promo tất cả nhà từ Level 2 > Level 3 cần 40k gold :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week