Request GunbotVN mời ông lamgiauto vào đây đối chứng về việc ông nói GUNBOT scam!!!

View attachment 108280
Mình thấy lặp đi lặp lại vài lần thì hàm ý mỉa mai k hề NHẸ đâu bác ạ
giờ quan tâm vấn đề chính là có scam hay ko thôi bạn, con người lúc bị người khác dùng chiêu để bôi nhọ thì ko phải ai cũng đủ tỉnh táo để ko phát ngôn sai trong lúc giận dữ được.
Khi mọi việc ko rõ ràng thì mình thấy lập event để dùng tiền mua dư luận nó ko fairplay

Cái kiểu trade này có ngày ra đê ở chắc luôn

giờ quan tâm đến gunbot có thật hiệu quả ko, mình mua dịch vụ nó xong nó banned mình. ko hỗ trợ, đã vậy ko trả lại key như đã hứa

mình đã bị xoá khỏi group hỗ trợ rồi nhé. Lấy tiền người ta dễ dàng quá

Như đội marketting rêu rao nếu không lợi nhuận khi sử dụng thì sẽ hoàn lại tiền key. thế mà khi mình lỗ xin út lui thì lại chối này nọ. làm ăn không đúng lương tâm thì ko nên làm. như thế đáng bị report. Nếu ngay từ đầu giải quyết êm xui thì đâu có chuyện gì

đóng event sao ăn $,đúng sai kệ bà,chả quan tâm,sv hay học sinh gì cũng có sao,quan tâm 5 chai.:D

Như đội marketting rêu rao nếu không lợi nhuận khi sử dụng thì sẽ hoàn lại tiền key. thế mà khi mình lỗ xin út lui thì lại chối này nọ. làm ăn không đúng lương tâm thì ko nên làm. như thế đáng bị report. Nếu ngay từ đầu giải quyết êm xui thì đâu có chuyện gì
Bác cầm lưỡi rồi, giờ k có proof chat thì nói cũng bị bác bỏ thôi, bên group thì những gì bất lợi cho họ chắc cũng del sạch sẽ r.

Mình nói thật đây là xem như mình test con gunbot này cho anh em để ae cảnh giác. TỤi nó làm ăn ko có trách nhiệm đâu. bỏ khách bơ vơ thôi. mới đầu tung hô, đưa ảnh lãi các kiểu làm mình cũng tin theo, sau mới phát hiện ra trong group nó cả chục admin, chìm có nổi có. promo cho gunbot. làm mình sập bẫy

Mình đã sai lầm ae không nên sai lầm thêm. Đến nổi nhờ bán key lại giúp nó cũng không thèm đá động đến. còn nói để bên đây giữ dùm cho. tào lao thật. Nó bán tool mà mình có thấy mặt tool và vps gì của nó đâu.

muốn hoà giải êm xui thì chơi theo kiểu êm xui. Nếu muốn làm cho ra lẻ thì mình chấp luôn nhé.

Nếu làm ăn minh bạch rõ ràng thì không cần phải banned mình ra khỏi group nhé.nếu vàng thật thì không sợ lửa nhé. . Mình là khách đầu tư cũng lớn trong đó mà họ đối xử như vậy thì đối với các bạn họ xem ra gì.

mở event cũng chỉ để giúp ae theo dõi sự việc mà cảnh giác. Còn event vừa rồi không thành thì xin chuyển tiền đó qua để gọp vào event U23 VIêt nam chiều nay luôn.

Xin nhắc lại đội gunbot như mình cũng đã nói trong group kín là nếu như giải quyết ổn thoả vui lòng khách đến vừa lòng khách đi thì mọi việc sẽ ok nhé. hãy làm như những gì đội marketing thoả thuận nhé. CỨ như vậy là dc. chứ mình không phải report với mục đích dìm hàng hay hạ bệ gì.

mà nói thiệt ông Gunbot làm ăn chán vl. người t kêu refund thì rèfund đi. kêu ngày nào cũng bán đc vài key mà =)) hay là xạo l =))) còn 1 loạt clone đi vào xỉa xói nữa chứ =))))

tụi nó xoá hết chỗ mất lịch sự rồi. còn lại là nó tìm lại trong thùng rác ra nhé. chứ các tin nhắn trên đây ko có trên group nhé. nên tui mới report.

bác làm như ai cũng dễ dụ hay sao í.... xoá ròi mà ngừoi ta vẫn còn chứng cớ. Tele không có thùng rác nhé.
Nếu có thùng rác thì bác vào thùng rác lôi ra lại đi... Ai xài tele đều biết rõ.

Khá là bất ngờ, khi biết bác lamgiauto dùng bot trade hoặc tin vào mấy lời quảng cáo bot trade. Ko biết bác trade bao năm rồi.
Mình trade chóc cũng gần 3 năm,đến h mình thấy là chả con bot nào làm ăn nên chuyện đâu các bác ạ. Bão thì cũng sấp mặt như thường, để đánh giá đc nó có làm ăn nên chuyện hay ko phải tính trong khoảng thời gian dài các bác ạ. Vài ba tháng chưa nói lên được chuyện gì.
Mình thấy bác lamgiauto ko ưng về service bên kia, nói bên kia scam vì bên kia nói mà ko làm. Nói mà ko làm thì đúng là scam là lừa đảo rồi. Bây bác lamgiauto có bằng chứng nói mà ko làm của ng ta thì up lên , chứ nói ko có bằng chứng thì ai tin đâu.
Nếu ko có bằng chứng, thì làm cái pót complain về dịch vụ để warning được rồi

Khá là bất ngờ, khi biết bác lamgiauto dùng bot trade hoặc tin vào mấy lời quảng cáo bot trade. Ko biết bác trade bao năm rồi.
Mình trade chóc cũng gần 3 năm,đến h mình thấy là chả con bot nào làm ăn nên chuyện đâu các bác ạ. Bão thì cũng sấp mặt như thường, để đánh giá đc nó có làm ăn nên chuyện hay ko phải tính trong khoảng thời gian dài các bác ạ. Vài ba tháng chưa nói lên được chuyện gì.
Mình thấy bác lamgiauto ko ưng về service bên kia, nói bên kia scam vì bên kia nói mà ko làm. Nói mà ko làm thì đúng là scam là lừa đảo rồi. Bây bác lamgiauto có bằng chứng nói mà ko làm của ng ta thì up lên , chứ nói ko có bằng chứng thì ai tin đâu.
em đồng ý với bác

đây là report cảnh báo luôn rồi đó. Xem như mình test thử bot rồi đó. còn nó vào nó đôi co với mình là biết mình dùng dịch vụ của nó rồi còn gì.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,573
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom