Request GunbotVN mời ông lamgiauto vào đây đối chứng về việc ông nói GUNBOT scam!!!

trade lỗ lãi ko cần bàn, tôi thấy dịch vụ kém thì yêu cầu refund vậy thôi. ko ko refund thì tui report. nói cho dể hiểu vậy

Thôi bình tĩnh bác ơi, đã bất đồng quan điểm thì ai cũng bênh vực lập luận của mình đến cùng thôi. Một topic toàn acc mới được vài post, thậm chí acc today, yesterday thế này thì bác vào cãi làm gì nữa cho mệt. Ko yêu trả dép đi về, mỗi người 1 cách nhìn nhận, nghỉ cho khỏe người chứ vô cãi lộn thế này cũng được gì đâu. Vài hôm Mod cũng close ấy mà, dành thời gian tìm kèo kiếm xèng thôi
ko thank, nảy nói mod close rồi, muốn nghỉ ngơi rồi, mà nó lại clone vào đá nên chơi tiếp

Mua gunbot sài set theo đầy đủ bão tới thì đu đỉnh chán,mua chỉ phí tiền thà tự trade còn hơn.Hỏi thì bảo sao k tắt thế là vứt key lun chả thèm trả lại

" Có thể ôm vài tháng thì không lỗ"
Hay lắm BOT , nếu thế thì mua BOT làm cái xxx gì , thích còn nào vào mua con đó, ném đó vài tháng, vài năm kiểu gì chẳng LÃI

mua bot mà kêu ng ta để đó vài tháng thì trade tay cho lành haizzz
còn ông lamgiauto thì nói thật là thằng chuyên nói phét nên lỗ là phải :p

2 ông đọc hết bài viết của tôi ở #1 chưa vậy? con XVG, ETC và mấy con nằm trong danh sách BỎ RA ĐỂ THẦY TRADE TAY. và 2 nữa là BOT chạy cặp BTC/altcoin chạy ngày 9 đến 15 chị ấy kêu mình tắt bot rồi.

13/1/2018 21:53:39 - mua 2 lần giá 0.15509999 USDT cách nhau 9 giây. số lượng 64313.34622824 XVG = 9999.93685526 USDT hiện đang lỗ 40,04%
14/1/2018 22:11:12 - Mua tại giá 0.00001017 BTC số lượng 29395.87426326 XVG = 0.29970343 BTC hiện đang lỗ 20.55 %
14/1/2018 22 42:30 - Mua tại giá 0.00001008 BTC số lượng 29658.07730426 XVG = 0.29970080 BTC hiện đang lỗ 19.54%
Bên trên là đang so với giá hiện tại trên sàn BITTREX. có thể ôm vài tháng thì ko lỗ, còn giờ thì lỗ sml ra rồi đó.
Thế số liệu trên là BOT mua hay lệnh mua tay

Thực sự 3 năm trade đến h ko tin trên đời có con bot nào ko bao h lỗ nhé. 3 năm trade đã tin biết bao nhiêu thằng quảng cáo bot toàn nước ngoài ko, rồi cũng ngã sấp mặt đây.

Thấy thánh nào bên trên in đạm viết hoa khẳng định bot ko bao h lỗ , chứng minh luôn, nói luôn làm luôn cho đám dân đen ở đây mở mắt coin. Cho t xem tài khoản ông nào ko lỗ, trên 2 năm. Vài tháng thôi khỏi.

Thực sự nếu các thánh gunbot ở đây, nói rằng bot sẽ có rủi ro nhất định, nhưng ít đi, tôi thấy còn có tâm. Đã đầu tư là có rủi ro, làm gì có cái chuyện KO BAO GIỜ LỖ , nghe mắc cười.

Còn ông nào tuyên bố bot mà ko lỗ, t xin hỏi các ông trade dc bao lâu vs con bot đấy rồi? Mua được mấy cái nhà rồi. Ko lỗ tức là hòa, hoặc lãi, đúng ko ? Mấy tháng trade mà lãi, thì cũng chưa khẳng định là nó sẽ ko lỗ, và ngược lại. T xem ko biết bao nhiêu trường hợp ăn 6, 7 tháng liền nhưng đến tháng thứ 8 chết ngắc. Chuyện quá bình thường.

Mem Gunbot càng nói lại càng thấy thiếu kinh nghiệm .

Gumbot sẽ KHÔNG LỖ nếu:
1) Không chơi coin rác.
2) Chơi đúng chiến thuật chuẩn.
3) Cả thị trường crypto không sập.
4) Không cắt lỗ giữa chừng vào trade tay ngu si.
Thanh niên nào muốn tranh luận thì inbox, nếu được thì inbox cả số điện thoại ok?
P/S: Mấy trẻ trâu bảo nếu ko lỗ thì rủ cả họ hàng vào chơi? Nếu có điều đó thì có cần phải lên đây để khoe ko?
Inbox nhé. Đừng ở đây chửi đổng, đàn bà lắm.

Thực sự 3 năm trade đến h ko tin trên đời có con bot nào ko bao h lỗ nhé. 3 năm trade đã tin biết bao nhiêu thằng quảng cáo bot toàn nước ngoài ko, rồi cũng ngã sấp mặt đây.

Thấy thánh nào bên trên in đạm viết hoa khẳng định bot ko bao h lỗ , chứng minh luôn, nói luôn làm luôn cho đám dân đen ở đây mở mắt coin. Cho t xem tài khoản ông nào ko lỗ, trên 2 năm. Vài tháng thôi khỏi.

Thực sự nếu các thánh gunbot ở đây, nói rằng bot sẽ có rủi ro nhất định, nhưng ít đi, tôi thấy còn có tâm. Đã đầu tư là có rủi ro, làm gì có cái chuyện KO BAO GIỜ LỖ , nghe mắc cười.

Còn ông nào tuyên bố bot mà ko lỗ, t xin hỏi các ông trade dc bao lâu vs con bot đấy rồi? Mua được mấy cái nhà rồi. Ko lỗ tức là hòa, hoặc lãi, đúng ko ? Mấy tháng trade mà lãi, thì cũng chưa khẳng định là nó sẽ ko lỗ, và ngược lại. T xem ko biết bao nhiêu trường hợp ăn 6, 7 tháng liền nhưng đến tháng thứ 8 chết ngắc. Chuyện quá bình thường.

Mem Gunbot càng nói lại càng thấy thiếu kinh nghiệm .
Chỉ cần trade 2 tháng mà ko lỗ là có người giàu rồi đó bạn, ở đó mà đòi 2 năm thì Bitcoin có khi đã chỉ còn là lịch sử. Lắp não vào trước khi comment.

Gumbot sẽ KHÔNG LỖ nếu:
1) Không chơi coin rác.
Thanh niên nào muốn tranh luận thì inbox, nếu được thì inbox cả số điện thoại ok?
P/S: Mấy trẻ trâu bảo nếu ko lỗ thì rủ cả họ hàng vào chơi? Nếu có điều đó thì có cần phải lên đây để khoe ko?
sao topic này lại khiến nhiều ÔNG lâu không hoạt động trên 4rum vào cmt vậy nhỉ

Gumbot sẽ KHÔNG LỖ nếu:
1) Không chơi coin rác.
Chơi kiểu này cần gì mua bot. Bot chạy mà ko mua đỉnh thì còn đc, chứ mua đỉnh xong lại DCA mãi thì ko có vốn cũng như vức. Rồi ôm vốn chờ nó lên. Chơi vậy khác gì chơi tay. Chơi tay cũng sợ mỗi nó sập mẹ cái sàn.

Gumbot sẽ KHÔNG LỖ nếu:
1) Không chơi coin rác.
Bởi vậy mới nói nhé bạn, thấy bạn tuyên là KHÔNG THỂ LỖ, đây nghe buồn cười quá, thì mới comment thôi. Nếu bạn cho cái không thể lỗ, kèm theo cả tá mục " NẾU " của bạn phía sau nữa thì đây cũng chả thèm nói.
Bạn nói không lỗ trong đây có biết bao newbie đang tàu ngầm , nhỡ thấy bạn nói ko lỗ mà lao đầu vào à.
Có 2 tháng mà lãi bạn giàu, thì càng làm bạn tăng độ tự tin hơn, đến tháng thứ 3 nó chết nhắc thì liệu có còn nhà mà ở hay ko?
Thấy bị nói quá, mới cho mục nếu vào phải ko. Còn nếu ko ai nói là im luôn phải ko. Rồi newbie vào mua mà lỗ lúc đấy mới quẳng danh sách " NẾU "" của bạn cho tụi nó đọc phải ko.
Đây chả thèm inbox, gà đâu mà inbox nghe bạn ba hoa.

klq, e mò đầu vào lại forum để coi bán btc kiểu gì vì mò dc 0.01 btc trong con vps thời napo mà tđn rốt cuộc lại ngồi đây cày hết 8 page trong khi chả hiểu ****** gì, wtf :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,810
Latest member
hognguyen99013

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom