Request GunbotVN mời ông lamgiauto vào đây đối chứng về việc ông nói GUNBOT scam!!!

sao giống kiểu hết yêu quay ra nói xấu người yêu vậy thím :D
LAMGIAUTO (4).jpg
LAMGIAUTO (5).jpg

Ý ông là cái topic event kia toàn lũ sinh viên nghèo bu vào kiếm giải và éo biết sự gì à? Tôi k hùa theo ai cả, cũng k quan tâm con bot con bọ nào cả, nhưng mà cái cách ông nói nghe khó lọt tai lắm
có ai nói là lũ sv nghèo này nọ đâu? bác tự đoán.... chứ ai nói gì? đọc kỹ lại đi ông ơiiiiiiiiiiiii

Tụi nó chơi đểu và phủ phàng mình trước nhé. yêu xong mới biết mình bị lừa.
:D tui theo dõi từ đầu bên topic kia thấy nó chơi đểu chỗ nào đâu, thím nói scam nhưng ko show bằng chứng, log chat thì đọc thấy bọn nó vẫn support lịch sự, chỉ biết là thím dùng gunbot ko được như ý nên đòi lại tiền, đấy là lý do event thím đưa ra 5 củ mà tui ko dám chơi vì lỡ tiếp tay làm bậy bôi nhọ người khác thì tội :D

giờ nè, thím nên thống kê xem có bao nhiêu người đang dùng dịch vụ gunbot giống thím, có phải tất cả họ đều ko hài lòng với dịch vụ như vậy ko, có bao nhiêu người cảm thấy gunbot scam hay chỉ có mình thím? nói chung ko có bằng chứng cụ thể thấy hơi kỳ

và một điều nữa là niềm tin mình đặt ở đó là tụi nó nói bot có khả năng tránh bão, tự động setup khi có bão nên không bao giờ lỗ. thế nên mới tự tin là yêu hết mình. đến khi bão nhẹ là đã đu đỉnh rồi. bão mạnh nó đu hết máy trăm coin hết vốn làm lỗ nặng. nên khuyên ae đừng nghe lời dụ dỗ.

Ý ông là cái topic event kia toàn lũ sinh viên nghèo bu vào kiếm giải và éo biết sự gì à? Tôi k hùa theo ai cả, cũng k quan tâm con bot con bọ nào cả, nhưng mà cái cách ông nói nghe khó lọt tai lắm
bạn ấy đăng topic này mục đích không phải để cho thím nghe vừa tai:D

:D tui theo dõi từ đầu bên topic kia thấy nó chơi đểu chỗ nào đâu, thím nói scam nhưng ko show bằng chứng, log chat thì đọc thấy bọn nó vẫn support lịch sự, chỉ biết là thím dùng gunbot ko được như ý nên đòi lại tiền, đấy là lý do event thím đưa ra 5 củ mà tui ko dám chơi vì lỡ tiếp tay làm bậy bôi nhọ người khác thì tội :D

giờ nè, thím nên thống kê xem có bao nhiêu người đang dùng dịch vụ gunbot giống thím, có phải tất cả họ đều ko hài lòng với dịch vụ như vậy ko, có bao nhiêu người cảm thấy gunbot scam hay chỉ có mình thím? nói chung ko có bằng chứng cụ thể thấy hơi kỳ
tụi nó xoá hết chỗ mất lịch sự rồi. còn lại là nó tìm lại trong thùng rác ra nhé. chứ các tin nhắn trên đây ko có trên group nhé. nên tui mới report.

ns chung éo thể tin tưởng được mấy con bot.. nếu bot nó mà lợi hại thế thì thằng nào trade coin cũng giàu à... cứ ăn chơi phè phỡn để bot tự trade là có tiền??? éo có đâu... chung quy lại thì cũng phải tự do mình, bot chủ yếu chỉ hỗ trợ mình thôi

và một điều nữa là niềm tin mình đặt ở đó là tụi nó nói bot có khả năng tránh bão, tự động setup khi có bão nên không bao giờ lỗ. thế nên mới tự tin là yêu hết mình. đến khi bão nhẹ là đã đu đỉnh rồi. bão mạnh nó đu hết máy trăm coin hết vốn làm lỗ nặng. nên khuyên ae đừng nghe lời dụ dỗ.
bot này cũng phải có con người can thiệp phải ko? :D chứ nếu mua về để ai dùng cũng ra tiền thì giàu hết rồi đúng ko nè :D
tui đọc bên trên thấy thím can thiệp thay đổi bot nửa chừng theo ý thím rùi cái đó đâu trách đc

Xin lỗi nếu các bạn cảm thấy tui nhiều chuyện, chứ tui đoán những người mua cái gunbot này chắc cũng ko phải dễ dụ, thấy có lợi nhuận có tiềm năng thì mới bỏ tiền ra mua, :D
Thị trường thì có lúc này lúc kia, đánh giá lời lỗ phải đánh giá cả quá trình. Cái tui muốn nhắn tới chủ thớt là nên có trách nhiệm với quyết định của mình. Cái này tui ko nghĩ bạn bị lừa

Cá nhân mình thấy cách dùng tiền để tạo event kêu mọi người vào cmt là tẩy chay vs này kia k hay. như kiểu dùng tiền bịt miệng thiên hạ vậy. Khổ cái nhiều người cũng vào cmt như đúng rồi, thấy cả mod nữa chứ. Chưa biết như thế nào nhưng thấy có tiền là vào cmt, có thể ảnh hưởng đến uy tín dịch vụ của họ. Đấy mình nói khách quan thôi nhé, k ủng hộ bên nào.

Ngu lại còn cãi cố trong khi trade tay thì không biết hơn ai mà đi mở lớp dạy trade coin :)) lại thánh

Mình xin lỗi @quangvny và Gunbot trước. Do không đọc kỹ nội dung ở report, mình đã có cmt và tham gia event của lamgiauto. (Nội dung cmt: Gunbot nên làm ăn đàng hoàng x2). Mình xin phép delete 2 cmt này, xin chừa tội không đọc kỹ nội dung.
Ông có chửi mình la liếm event ông thì mình chịu, mình không ủng hộ bên nào, nhưng cách ông dùng event thật sự không hay. Tin tưởng, tin dùng, luôn có rủi ro, không có gì gọi là chắn chắn ngoài CÁI CHẾT.
Bản thân mình đọc bài post này hết sức bình thường, không quá nặng câu chữ "sinh viên".
Có thật ông report 32 tuổi ?

Tạm thời mình close các topic Report Gunbotvn và Event cho tới khi mọi chuyện rõ ràng. @lamgiauto cung cấp thêm Proof nhé.

Mình đã xóa 2 comment tham gia event. Xin lỗi phía Gunbotvn vì đã tham gia event khi mọi chuyện chưa rõ ràng.

Last edited:
View attachment 108280
Mình thấy lặp đi lặp lại vài lần thì hàm ý mỉa mai k hề NHẸ đâu bác ạ
Cay qua cay lại thôi chứ mình đâu dám nói gì đâu vì không phải người trong cuộc, chỉ xin phép delete cmt vì đã tham gia event khi thông tin chưa rõ ràng .!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,485
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom