Guitar Cover - Hãy Yêu Nhau Đi - Trịnh Công Sơn (Tặng thachthao xinh xinh :D)

Những người hát nhạc Trịnh có đời sống nội tâm phong phú, giàu tình cảm. và rất nhạy cảm. Người nhạy cảm là người thông minh, mà người thông minh thường khổ. biết nhiều khổ nhiều. Phật nói thê

hì bác cứ xem từ từ, em thì thích đàn hát lắm nên sẽ cố luyện thêm cho nó ngày càng hay hơn nữa
niềm vui lớn trong đời em đấy

hì bác cứ xem từ từ, em thì thích đàn hát lắm nên sẽ cố luyện thêm cho nó ngày càng hay hơn nữa
niềm vui lớn trong đời em đấy
Cùng sở thích với tui. uổng quá, nếu ở gần giao lưu guitare vui nhỉ. Đệm nên thêm mấy đoạn lead chứ ko chỉ chơi hợp âm

Cùng sở thích với tui. uổng quá, nếu ở gần giao lưu guitare vui nhỉ. Đệm nên thêm mấy đoạn lead chứ ko chỉ chơi hợp âm
Em hát bài "Riêng một góc trời" tặng mọi người được không?
được bác, mà em mò mẫm nên đàn ko đc hay lắm với cả chưa biết lead, để từ từ em tập thêm chạy nốt cho tử tế rùi em post

hát nhạc của elvis Presley đi "cô gái đến từ tương lai"
, có ghi = sound record mấy bài mà chả có nhạc chỉ giọng vịt đực của mình nge chán
... Tranh thủ luyện Anh văn lun :p

Ps: hỏi tí ko bít * k, thớt có bồ chưa nhỉ :oops:

Last edited:
hát nhạc của elvis Presley đi "cô gái đến từ tương lai"
, có ghi = sound record mấy bài mà chả có nhạc chỉ giọng vịt đực của mình nge chán
... Tranh thủ luyện Anh văn lun :p

Ps: hỏi tí ko bít * k, thớt có bò chưa nhỉ :oops:

bác coi kênh học tiếng ANh của Kenny N nha bác, theo dõi 1 thời gian là đảm bảo hát tiếng Anh ổn hơn rất nhiều
mà thaỳa này cũng đẹp trai vui tính nữa
Nhắc recc record lại buồn, cái máy em nó bị hỏng quạt ko lên đc, đem đi sửa tiện thể anh thợ hỏi em máy nhiều thứ quá có cài lại win ko. Gật cái rụp, giờ về mất luôn cái soft thu âm. Đang chờ người cài lại giúp vì soft này em cài nó ko nhận mic . Hiu hiu

Last edited:
bác coi kênh học tiếng ANh của Kenny Ng nha bác, theo dõi 1 thời gian là đảm bảo hát tiếng Anh ổn hơn rất nhiều
Nhắc recc record lại buồn, cái máy em nó bị hỏng quạt ko lên đc, đem đi sửa tiện thể anh thợ hỏi em máy nhiều thứ quá có cài lại win ko. Gật cái rụp, giờ về mất luôn cái soft thu âm. Đang chờ người cài lại giúp vì soft này em cài nó ko nhận mic . Hiu hiu

Ngại gê, Kenny N là ai thế? hc chắc chắn lên Eng nhanh ko, mình lả lướt xem phát, ok ít bữa post lên nhờ thớt thẩm định
. À trong window có sẵn cái sound record đấy, đâu cần cài soft khác. thu lời ko nhạc nghe xem sao :D

Last edited:
bác coi kênh học tiếng ANh của Kenny Ng nha bác, theo dõi 1 thời gian là đảm bảo hát tiếng Anh ổn hơn rất nhiều
Teamw anh cài cho nè

cảm ơn "bạn gái đến từ hôm qua" nhá, ms lướt qua kênh xem khá thú vị, người nói rõ ràng và giải thích nhìu cái khá hay, lại có chỗ tham khảo Eng. :)

Hay quá Cô Gái Đến Từ Hôm Qua, quả thật là một Video vô cùng hay ! Đã lâu
lắm rồi mình chưa xem một video hay đến như
thế này. Mình thật sự rất sung sướng, rất hạnh phúc.

Mình xin cảm ơn Đảng,cảm ơn nhà nước, cảm ơn các
tổ chức, các cơ quan ban ngành đoàn thể, cảm ơn
các cấp lãnh đạo đã chèo lái con thuyền xã hội chủ nghĩa. Cảm ơn các anh hùng, các liệt sĩ đã bỏ công
hy sinh để đất nước hòa bình, để mình được ngồi
đây để nghe bài hát này. Cảm ơn ba má đã nuôi dạy
con khôn lớn, cảm ơn đã cho con vào trường học,
cảm ơn các giáo viên, cácthầy cô đã dạy em biết chữ
để ngày hôm nay em được cmt dưới video này. Vâng, xin cảm ơn tất cả !! Và chân thành cảm ơn
người trong video này đã để lại trong mình 1
cảm giác rất là tuyệt vời phải không @thachthao .
đọc hết rùi thì like kái cho ngày mới xinh tươi nhé

:D:D:D:D

B ngoan hiền nhất xóm đó , nghĩ sao mà nói zậy hả ... hả =))

nhận của tại hạ 1 lạy :'(
Uh. gmb409 là người ngoan nhất của cả cái thành phố này rùi mà..
Có gì mà nạy.. chỉ là phát biểu cảm nghĩ thôi mà..

K cần nạy đâu.. có Z cho xin vài $. mua gói mì cho đứa nhỏ .. đói quá

@thachthao bên này vui nhể, ai cũng vui, riêng ta...
Mi sao? mất ngủ hả ? 2 ngày trước mi có chuyển thừa ta 0,1 PM mà giờ ta check nên mới thấy :confused:
Ko phải vì vụ này mà ra nông nỗi này chứ, có gì bình tĩnh nói ta xử lý nha ;)

B ngoan hiền nhất xóm đó , nghĩ sao mà nói zậy hả ... hả =))

Tự lăng xê quá nha, :oops: lên Mod chưa khao đấy nhé B , ngoan hiền mà keo thì vẫn cứ ế như thường đó :D

Uh. gmb409 là người ngoan nhất của cả cái thành phố này rùi mà..
Có gì mà nạy.. chỉ là phát biểu cảm nghĩ thôi mà..

K cần nạy đâu.. có Z cho xin vài $. mua gói mì cho đứa nhỏ .. đói quá

Huy động vốn trá hình, phạm Rule, ăn point hoặc ăn ban đi nào :D
chị nói đứa nhỏ nào ấy nhỉ? Đã đẻ đâu mà xoắn, @@

ps: Chúc mọi người ngủ ngon, pai pai cả nhà :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,816
Latest member
kedayroi