Guitar Cover - Hãy Yêu Nhau Đi - Trịnh Công Sơn (Tặng thachthao xinh xinh :D)

Cho nó lên thread chính ở #1 cho mọi người dễ theo dõi đi alice
Hát vẫn hay thế, đàn vẫn ngọt thế, có điều hình như lên Miss xong càng lúc càng xinh thì phải, @@
Kiểu này mà bồ tớ vào xem xong đổ alice là tớ bắt đền đấy ( thậm chí report luôn nha, :D ), xem xong tủi thân vì tài năng của mình quá, khóc tiếp đã, T_T

Clip mới ạ
Hi vọng già trẻ gái trai đều thích, vì hầu như mình toàn hát nhạc xưa :D :
Tôi Ru Em Ngủ - Trịnh Công Sơn

Facebook: https://www.facebook.com/PiscesAlice
Blog: http://piscesalice-guitarpassion.blogspot.com
Xem tất cả các videos ở đây: https://www.youtube.com/channel/UChsj7CZcRBQGP3KiuTrQ3dQ/videos

Hay lắm
, cảm ơn đã share nhé. ko bít bạn 8x hay 9x mà thích toàn nhạc xưa nhỉ, rất sâu sắc ko biết bạn có thích nhạc của Đan nguyên ko
, nếu cùng song ca với mình thì cả thánh cũng lót dép mà nge
...just kidding. À bạn có thích nhạc xưa tiếng Anh ko, nếu được bạn hát bài "time in a bottle" tặng mình thưởng thức nhé. cảm ơn nhiều

Last edited:
Rất hay em ạ. " @Cô Gái Đến Từ Hôm Qua Good Luck"
Giọng hát êm dịu, ấm áp wá. Bài này nghe cũg hay :)
Cho nó lên thread chính ở #1 cho mọi người dễ theo dõi đi alice
Hát vẫn hay thế, đàn vẫn ngọt thế, có điều hình như lên Miss xong càng lúc càng xinh thì phải, @@
Kiểu này mà bồ tớ vào xem xong đổ alice là tớ bắt đền đấy ( thậm chí report luôn nha, :D ), xem xong tủi thân vì tài năng của mình quá, khóc tiếp đã, T_T

Chắc do điều kiện ánh sáng, rùi cũng tùy trang phục nữa nên nhìn lúc mờ lúc tỏ đó mà :D bồ của thachthao đừng manh động nhá tớ sợ thachthao lắm , tuy xinh đẹp nhưng hơi cuồng nhiệt :D

Hay lắm , cảm ơn đã share nhé. ko bít bạn 8x hay 9x mà thích toàn nhạc xưa nhỉ, rất sâu sắc ko biết bạn có thích nhạc của Đan nguyên ko
, nếu cùng song ca với mình thì cả thánh cũng lót dép mà nge ...just kidding. À bạn có thích nhạc xưa tiếng Anh ko, nếu được bạn hát bài "time in a bottles" tặng mình thưởng thức nhé. cảm ơn nhiều

8x gần cuối bác ạ :D Đan Nguyên thì em cũng có nghe và thích nhất Cỏ úa song ca cũng Nguyễn Hồng Nhung :D
Bài bác vừa nói thì em ko biết, bây giờ tìm nghe thử :D

Cảm ơn tất cả mọi người động viên :D lại có thêm động lực để ráng đàn hay hơn rùi :D

Chắc do điều kiện ánh sáng, rùi cũng tùy trang phục nữa nên nhìn lúc mờ lúc tỏ đó mà :D bồ của thachthao đừng manh động nhá tớ sợ thachthao lắm , tuy xinh đẹp nhưng hơi cuồng nhiệt :D
Tớ ko biết đâu, tình hình là bồ tớ đang khen alice hết lời ngoài yahoo kìa, tý nữa tớ sẽ lập thread report và show cả log chat luôn 1 lượt nhé, T_T
Hôm nay mất ngủ thật rồi, chắc xem WC luôn quá, đang bốc hỏa lên đầu nè, :(:(:(

Tớ ko biết đâu, tình hình là bồ tớ đang khen alice hết lời ngoài yahoo kìa, tý nữa tớ sẽ lập thread report và show cả log chat luôn 1 lượt nhé, T_T
Hôm nay mất ngủ thật rồi, chắc xem WC luôn quá, đang bốc hỏa lên đầu nè, :(:(:(
ac ac giỡn hay thật đó, có gì 2 vc đóng cửa bảo nhau chứ. ko lẽ mình chưa nổi tiếng đã dính phải scandal ngoài ý muốn sao :(

ac ac giỡn hay thật đó, có gì 2 vc đóng cửa bảo nhau chứ. ko lẽ mình chưa nổi tiếng đã dính phải scandal ngoài ý muốn sao :(
:(:(:( , thế này thì alice nói giỡn hay thật nào, còn rất nhiều đoạn vì quá đau lòng nên ko muốn show
Chứ dễ dàng gì thachthao mất ngủ như vậy, thức tới nửa đêm rồi :confused::confused::confused:
show tạm 1 đoạn nè , đang chụp màn hình thêm vài tấm nội dung dã man hơn,để lát report thật đấy :(:(:(

ca này khó =))~
ah, có Mod đứng ra phân xử luôn cho thachthao vụ này coi tính sao, lần này quyết tâm report alice làm thachthao bị bồ đá nhé, còn nhiều nhiều đoạn chat nữa nhé, và tình hình là sắp khóc rồi đấy, :(:(:(

ah, có Mod đứng ra phân xử luôn cho thachthao vụ này coi tính sao, lần này quyết tâm report alice làm thachthao bị bồ đá nhé, còn nhiều nhiều đoạn chat nữa nhé, và tình hình là sắp khóc rồi đấy, :(:(:(
thấy bồ thachthao gọi "nó" là biết tình hình vẫn an toàn rùi , tui yếu tim lắm đừng có hù nha :D

thấy bồ thachthao gọi "nó" là biết tình hình vẫn an toàn rùi , tui yếu tim lắm đừng có hù nha :D
Chữ hiện giờ màu xanh là của thachthao đó, chữ màu đỏ mới là của anh ấy nhé, anh ấy ko gọi " nó " 1 câu nào nha,suy ra tức là giờ ko an toàn rồi alice nhỉ, chết thật, :confused::confused::confused:
Thôi, cú này mình đi rồi, @gmb409 đâu, gặp chuyện là chạy rùi hả, :(:(:(, vào xử vụ này coi, ko lát mình report là tag cả Shin đó nha

Chữ hiện giờ màu xanh là của thachthao đó, chữ màu đỏ mới là của anh ấy nhé, anh ấy ko gọi " nó " 1 câu nào nha,suy ra tức là giờ ko an toàn rồi alice nhỉ, chết thật, :confused::confused::confused:
Thôi, cú này mình đi rồi, @gmb409 đâu, gặp chuyện là chạy rùi hả, :(:(:(, vào xử vụ này coi, ko lát mình report là tag cả Shin đó nha
thấy mấy cái gì thập thò mà "trêu tí" rùi đó :-"

thấy mấy cái gì thập thò mà "trêu tí" rùi đó :-"
Trêu gì đâu, :(
Mình tính trêu xíu mà thành ra thật rồi nè, cmt phát cuối rồi đi tự kỷ đây, số mình sao mà quen bạn bè toàn tài hoa cho khổ thân ra thế này :(:(:(
Thui off ôm gối khóc tiếp đây, ko còn tâm trạng online nữa, lần này thachthao thất bại ê chề trong tay alice rồi :confused::confused::confused:
ps: Cám ơn bạn về bài nhạc nha, rất là hay đó, chúc bạn ngủ ngon

Trêu gì đâu, :(
Mình tính trêu xíu mà thành ra thật rồi nè, cmt phát cuối rồi đi tự kỷ đây, số mình sao mà quen bạn bè toàn tài hoa cho khổ thân ra thế này :(:(:(
Thui off ôm gối khóc tiếp đây, ko còn tâm trạng online nữa, lần này thachthao thất bại ê chề trong tay alice rồi :confused::confused::confused:
ps: Cám ơn bạn về bài nhạc nha, rất là hay đó, chúc bạn ngủ ngon
bạn nào là bồ thachthao vào giải quyết vụ này nha :( mình có tiếng mà chưa đc miếng nào hết đâu đó :(
thui cũng đi ngủ :( hiuhiu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,816
Latest member
kedayroi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week