Guitar Cover - Hãy Yêu Nhau Đi - Trịnh Công Sơn (Tặng thachthao xinh xinh :D)

Ko, ngày xưa Alice đẹp, mà giờ còn đẹp hơn nhiều, thấy mỗi ngày lại đẹp ra, qua mỗi video lại càng quyến rũ. :oops::oops::oops:
Hên mà mình ko phải con trai ko chắc lọt lưới tình của Alice nằm 1 chỗ trong lưới luôn với chị @hoanvan như cmt phía trên kìa :confused::confused::confused:

ko, ngày xưa Alice đẹp, mà giờ còn đẹp hơn nhiều, thấy mỗi ngày lại đẹp ra, qua mỗi video lại càng quyến rũ.
Hên mà mình ko phải con trai ko chắc lọt lưới tình của Alice nằm 1 chỗ trong lưới luôn với chị @hoanvan như cmt phía trên kìa

ac đang bị chê lá lúa kìa :oops: ko lẽ tại vốn thân hình mong manh rùi mới ốm dậy thảm vậy sao :oops:

ac đang bị chê lá lúa kìa :oops: ko lẽ tại vốn thân hình mong manh rùi mới ốm dậy thảm vậy sao :oops:
Lá lúa là ngon rồi, tha hồ ăn khỏi lo ăn kiêng giảm cân :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
T 49 kg, nhịn ăn quá trời, vừa rồi ốm 1 tuần bỏ ăn liên miên sút đc 2kg mừng gần chết luôn đó :p:p:p
Giờ ai chê mình lá lúa chắc mừng dữ lắm :oops::oops::oops:

Lên màu nick để hỗ trợ cho ông anh trai đó mà, chứ tính em ko ham hố quyền lực, tranh đua gì cả :D:D:D
Thích lang thang phiêu bạt chơi chơi thôi :oops::oops::oops:
Mà nick hoanvan cũng là nick màu đó chứ, gì đâu mà bỏ lại chị sau lưng ? :eek::eek::eek:

Nhớ ngày nào 2 chị em mình đập phá forum
mà giờ bôn bề cv + với tâm trạng cs chưa kể những cái xui tìm đến
thành ra không mấy qtam dc đến các em nhìu..
Chắc có lẽ chuẩn bị off thêm 1 tg nữa..
hixhix
Chúc Cô Gái Đến Từ Hôm Qua Luôn thành công và dc nhiều ng iu mến nhé.. Hi

49kg chiều cao 1 mét bẻ đôi hả:eek:
Đc 1m63 bác àh
hixhix
Chị nói thế lát Kur vào phá tan hoang profile chị cho coi o_Oo_Oo_O
Viết 3 chị em mình quậy phá forum tưng bừng mới đúng chứ sao lại là 2 ? :eek::eek::eek:
Giờ em biết chị bận việc mà, chuẩn bị off nghỉ đẻ nữa :p:p:p
Cứ yên tâm, bọn em luôn bên chị và ủng hộ chị lắm lắm :):):)
Chúc bạn Alice, chị hoanvan và mọi người đang xem thread ngủ ngon nhé, mình off trước đây, cám ơn bạn vì bài hát rất teen ;)

Lá lúa là ngon rồi, tha hồ ăn khỏi lo ăn kiêng giảm cân :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
T 49 kg, nhịn ăn quá trời, vừa rồi ốm 1 tuần bỏ ăn liên miên sút đc 2kg mừng gần chết luôn đó :p:p:p
Giờ ai chê mình lá lúa chắc mừng dữ lắm :oops::oops::oops:
bên này ăn bao nhiêu cũng ko lên nổi :)) :D
oái ăm thay

hixhix

hoanvan, chắc ở đây ai cũng có tâm sự riêng tây hết nàng ạ :D
có điều ai cũng cần có những khoảng lặng để lấy lại tinh thần, tự mình cân bằng và yêu thương bản thân mình dù nhiều khi có chuyện gì đi nữa, luôn nhớ như vậy nhá :D

Đc 1m63 bác àh

Chị nói thế lát Kur vào phá tan hoang profile chị cho coi o_Oo_Oo_O
Viết 3 chị em mình quậy phá forum tưng bừng mới đúng chứ sao lại là 2 ? :eek::eek::eek:
Giờ em biết chị bận việc mà, chuẩn bị off nghỉ đẻ nữa :p:p:p
Cứ yên tâm, bọn em luôn bên chị và ủng hộ chị lắm lắm :):):)
Chúc bạn Alice, chị hoanvan và mọi người đang xem thread ngủ ngon nhé, mình off trước đây, cám ơn bạn vì bài hát rất teen ;)
trời bà hoanvan sắp dọn ổ đi nghỉ đẻ mà nói vậy làm tưởng lại có chiện gì buồn làm khuyên lộn nữa chứ :eek:

Quả bóng đang lăn @thachthao
:p:p
Muốn chết hả? thi miss trường ko win đc với em lên đây nói xấu, lêu lêu, :p:p:p
trời bà hoanvan sắp dọn ổ đi nghỉ đẻ mà nói vậy làm tưởng lại có chiện gì buồn làm khuyên lộn nữa chứ :eek:
Chắc nghĩ tới đau đẻ nên sợ quá hóa buồn thôi đó mà, người sắp làm mẹ tâm lý nhạy cảm và thất thường lắm, thông cảm xíu đi, hihi. :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

đậu xanh >.< ngồi đọc comment được tag 4 lần mà sao h mới thấy alert T_T

@Cô Gái Đến Từ Hôm Qua : B xem clip mà ngồi đơ người tới hết clip luôn .. ko biết nói sao nữa , ko muốn khen hoài =))
@thachthao : thank thím nhá .. giật tít làm đi săn comment gần chết :confused:

bây giờ là 1:27 phút sáng chúc mấy thím ngủ ngon

kiếm 1 cây classic tầm 500-1tr nhờ người chọn kỹ là cũng đủ dùng rùi bác, quan trọng là thích thì ko ngại khó :D

đọc mấy cm kiểu này riết dễ làm tui sinh ra ảo tưởng về bản thân quá :D

bài này hay nhẹ nhàng mà mới nghe chưa đủ thấm em ơi :D

thachthao, ý chê hùi xưa tui xấu hỡ :D

bài này hay nhẹ nhàng mà mới nghe chưa đủ thấm em ơi :D

:D[/QUOTE]
nghe từ từ rồi thấm,bài đó chơi toàn guitar chủ yếu ko đó sis

do ăn ổi lạnh xong đau họng > cảm sốt nặng mấy ngày liền đóa ko giỡn đâu nè

cái avatar thì ko lẽ để cổ thẳng đứng nhìn giống ảnh thờ lắm

giỡn j đâu, thanh niên nghiêm chỉnh mà
ra tác nhân (ổi lạnh) --> hậu quả (cảm)
, tưởng đau 2 lượt chứ. còn trào lưu ngẹo đầu h ms rõ là để cho người ta bít mình còn sống, suy đoán đúng ko nhỉ
... avatar thớt nhìn xinh lắm.

kiếm 1 cây classic tầm 500-1tr nhờ người chọn kỹ là cũng đủ dùng rùi bác, quan trọng là thích thì ko ngại khó :D

ừa, mà đàn mình thích đàn điện thôi mới chết chuk :oops:, chắc theo ý thớt mua cây đàn acoustic hay classic gảy cho zui.

thấy bài này thú vị nè, A Lít convert qua classic cho thính giả mụ mị đầu óc đi

bản gốc của thánh Presley thấy hay Í :D

Tuần mới của các bác như thế nào? Mình thì quá nhiều bất ngờ, quá nhiều xáo trộn cả tiêu cực lẫn tích cực.
Nhân tiện mới đọc được một bài viết này thấy rất ý nghĩa nên chia sẻ ở đây bà con cùng đọc nhé

Đôi khi ta phải TĨNH LẶNG để VƯƠN XA - (bài viết của Hiếu Orion)

----
Có 4 quy tắc Tâm Linh của Phật Pháp Ấn Độ mà tôi rất thích:
- 1. Quy tắc đầu tiên: “Bất cứ người nào bạn gặp cũng đúng là người mà bạn cần gặp”
[Người yêu bạn, người ghét bạn, kẻ thù của bạn... tất cả họ đều là 1 phần của đời bạn - không thừa không thiếu. Tất cả đều đóng góp các vết khắc để tạo ra một bức tượng con người bạn]
> Tôi thường không mất công phân tích nhiều về ai đó, cũng không cố níu kéo ai đó vào cuộc đời, cũng không cố đẩy ai đó ra khỏi cuộc đời, vì khi họ đã xuất hiện trong cuộc đời của tôi - dù vô tình hay hữu ý - thì đều có lý do của nó. Và tôi đều tôn trọng tất cả, kể cả kẻ thù !
- 2. Quy tắc thứ hai: “Bất cứ điều gì xảy ra thì đó chính là điều nên xảy ra”
Nhiều người dành rất nhiều thời gian trong cuộc đời ngắn ngủi của họ để luyến tiếc - kiểu như "nếu như tôi làm điều đó khác đi, thì mọi thứ sẽ khác..."
Nhưng hãy nhớ: Bất kỳ điều gì xảy ra với bạn, đều là thứ sớm muộn nó sẽ xảy ra - cách này hay cách khác. Bạn hãy coi nó như một viên sỏi cần bước qua trong cuộc đời.
(Tôi thích câu "Mọi khó khăn đều là thử thách" của Chủ tịch Daewoo Kim Woo Choong )
- 3. Quy tắc thứ ba: "Tất cả mọi việc xảy ra - thì nó đều là lúc phải xảy ra" - Hoặc “Trong mỗi khoảnh khắc, mọi sự đều bắt đầu vào đúng thời điểm”
Nhiều người tự hỏi: Bây giờ ta mới làm liệu có quá muộn không? Ta đã bỏ lỡ cơ hội rồi chăng? Tại sao nó lại đến với tôi sớm như vậy?
>> Mọi thứ xảy ra đều đúng thời điểm nó phải xảy ra. Vậy nên không có chuyện sớm hay muộn - mà là việc bạn đã sẵn sàng để đối đầu với nó chưa? Đã sẵn sàng Làm hay Không mà thôi.
4. Quy tắc thứ tư: “Những gì đã qua, cho qua”
"đừng níu kéo những gì đã đi mất...mây của trời cứ để gió cuốn đi"
(Đừng níu kéo những thứ không thể níu kéo. Mọi thứ đến rồi đi là quy luật của cuộc đời.)
Được mất là một phần của Tiến Hoá. Và những thứ RA ĐI - chính là cội nguồn để những thứ mới mẻ hơn sẽ ĐẾN !
>> Vậy nên bạn hãy lạc quan yêu đời: Làm những điều mình yêu thích - và yêu thích những gì mình làm. Cuộc đời quá ngắn ngủi để ta luyến tiếc, đắn đo... và sợ hãi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week