Guitar Cover - Hãy Yêu Nhau Đi - Trịnh Công Sơn (Tặng thachthao xinh xinh :D)

Hàng về các bác ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Twinkle twinkle little star

đàn hơi chệch choạc vì mấy đầu ngón tay đau sau 1 lúc ngồi luyện :D
Bài này đặc biệt dành tặng @themen99 bánh bèo nha

Chords -Guitar cover song

Last edited:
Hàng về các bác ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

đàn hơi chệch choạc vì mấy đầu ngón tay đau sau 1 lúc ngồi luyện :D
Bài này đặc biệt dành tặng @themen99 bánh bèo nha

Chords -Guitar cover song

Moá ơi, video này lại còn đẹp hơn nữa, từ lúc lên hot girl tới giờ có phẫu thuật chỉnh sửa gì ko thế? :confused::confused::confused:
@gmb409 zô xem alice đàn tặng trai lạ kia, B point cho phát cho chừa đi, :mad::mad::mad:

Moá ơi, video này lại còn đẹp hơn nữa, từ lúc lên hot girl tới giờ có phẫu thuật chỉnh sửa gì ko thế? :confused::confused::confused:
@gmb409 zô xem alice đàn tặng trai lạ kia, B point cho phát cho chừa đi, :mad::mad::mad:
sao ko thấy ai khen ngoài thachthao hết :oops: lẽ nào người chỉ đẹp trong mắt người yêu :eek:
thật ra là quay bằng đt xịn hơn trc tí nên ánh sáng đường nét chân thực hơn hihi:oops:

chời! lãng tử chờ lâu mà ko dc tặng bài nào.... ae ko chờ dc tặng lia lịa

bài gì thía, bật mí trc để khỏi hồi hộp:oops: , đừng tặng bài về chủ đề đi ngủ hay bé ơi ngủ đi nhá , dị ứng đi ngủ sớm lắm
ai kute lắm mới đc tặng mấy bài dành cho baby đấy :D

sao ko thấy ai khen ngoài thachthao hết :oops: lẽ nào người chỉ đẹp trong mắt người yêu :eek:
thật ra là quay bằng đt xịn hơn trc tí nên ánh sáng đường nét chân thực hơn hihi:oops:
Khoe điện thoại trá hình, alice mua máy mà chưa rửa hả, vote ban , ;)

có mua đâu trời, tự nhiên 1 hôm thức dậy thấy cái đt nó rơi trúng :eek::oops:
Lộc trời, càng phải khao to, :cool::cool::cool:, ko khao lát T gửi 7 point làm quà mừng đảm bảo ra đảo bắt cá 7 ngày hết hát tặng anh em trong thread đó, :p:p:p
Có khao ko nào ? :D:D:D:D:D

Lộc trời, càng phải khao to, :cool::cool::cool:, ko khao lát T gửi 7 point làm quà mừng đảm bảo ra đảo bắt cá 7 ngày hết hát tặng anh em trong thread đó, :p:p:p
Có khao ko nào ? :D:D:D:D:D
quên mất 1 chi tiết lúc đó có tiếng nói văng vẳng bên tai : "Ta là Bụt đây, vì cảm động con tài năng có hạn mà vẫn miệt mài quay phim với dụng cụ thô sơ, ta ban cho con cái đt này để lên hình đẹp hơn, nhưng nhớ tuyệt đối ko được khao bất kỳ ai nếu ko nó sẽ biến mất" :oops: thachthao oiiiiiiii

Announcements

Forum statistics

Threads
421,010
173,076
Latest member
thanh1122005

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back