• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Gửi tiết kiệm online của Vietcombank

Ganh tị quá. Mình thì lại đang thiếu tiền.:(
cũng từ STR lên hả bác , kaka . nhìn join date vào tháng 8 9 2k14 là 100% str :D
Bác làm gì mà thiếu tiền, em thì ngoài tiền ăn uống , nhà trọ ra chả tiêu cái gì bao h

Oceanbank đi thớt, kỳ hạn 2 tháng cũng cao hơn Vietcombank 6 tháng rồi, gửi ngắn hạn thôi, có cơ hội đầu tư, chứ để lâu chẳng lãi lời được bao đâu :p

chơi revshare đi bạn, lãi suất 158% ! đang chơi và đã hoàn vốn :">

Em đang có ít tiền nhàn rỗi , tầm 1 năm nữa chưa dùng các bác ạ ,
có bác nào gửi tiết kiệm online chưa nhỉ , em xem thử thì nó có kì hạn 6 tháng với lãi 5%/năm thôi ợ
:D 100 triệu-- mua bao cao su-- chiều tối rảnh dạo quanh quán nhậu sell:D vừa kiếm được nhìu tiền vừa giúp xả hội tránh bị nhìu bệnh AIDS:D

để tiền gửi vào tiết kiệm cho bank là việc làm chậm ra tiền nhất :(

150tr bạn nên mua 1 miếng đất nền nhỏ , sau 1 năm thì có lãi hơn là gữi tiết kiệm đấy ^^

cứ tìm bank nào lãi suất cao nhất mà gửi nhé cậu, ko sợ mất đâu.. bank nào nếu có việc gì cũng được NHNN đứng ra bảo kệ hết yên tâm... Ngành NH kinh doanh dựa trên uy tín, tin tưởng , nó còn là dòng máu của nền Kinh tế.. nên NHNN ko bao h khoanh tay đứng nhìn đâu cậu.. yên tâm nhé.. 1 NH mà bị phá sản thì toận bộ hệ thống NH bị ảnh hưởng liền :D

cứ tìm bank nào lãi suất cao nhất mà gửi nhé cậu, ko sợ mất đâu.. bank nào nếu có việc gì cũng được NHNN đứng ra bảo kệ hết yên tâm... Ngành NH kinh doanh dựa trên uy tín, tin tưởng , nó còn là dòng máu của nền Kinh tế.. nên NHNN ko bao h khoanh tay đứng nhìn đâu cậu.. yên tâm nhé.. 1 NH mà bị phá sản thì toận bộ hệ thống NH bị ảnh hưởng liền :D
+1. Gửi số lượng lớn thì đôi khi lo lắng một chút bị làm khó dễ (kéo dài) khi rút. Còn tầm tiền chủ thớt thì không phải ngại.

bác chủ không có nhu cầu gì thì cứ gửi bank cho an tâm, lãi suất thì bác cứ chọn ngân hàng nào cao thì gửi, bác ko phải lo gì cả vì trường hợp xấu xảy ra ở hệ thống ngân hàng nc ta là vô cùng ít, khi nào cần dùng thì lấy thôi:) không liên quan nhưng em ước đc như bác ghê :rolleyes:

Cho em vay 20%/năm đi bác. Còn không thì đem về quê cho người quen vay làm ăn đi, chứ $ mà để ngân hàng thì thua đó, chôn vốn + lãi suất thấp + tiền mỗi năm mỗi mất giá nữa. Còn k thì đi mua vàng cũng là 1 cách đó

Gửi tiết kiệm lãi 5%/ năm. Lạm phát 3% nữa => còn lại 2%. Coi như để đấy có người trông tiền giúp thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom