SCAM Grandbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

phongglobal

Senior
Reactions
265
MR
0.065
Chat with me via Yahoo Messenger
Hì hì 10h sáng nay đã up Golden và nhận tiền refback + dep thêm thuê 100 Ref lun, chiều về còn đc admin bonus 5$ và các 100 RR vẫn click đều tay - mỗi tội đc có 2 bé upgrade hiu hiu :(

Cảm ơn a Phong nhiều ạ hí hí :D review tài khoản và đội RR của mình đây cho bạn nào còn phân vân nhé :) cùng xây dựng một cộng đồng grandbux Việt Nam lớn mạnh theo a "Phong chuột bạch" nào :p

View attachment 40312

Chúc chú kiếm thật nhiều tiền

Reactions
192
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype

day....................................Rented..........................clicks................................AVG
31.10.2014..........................774............................9766...............................12.6

Làm cái cho xôm

bunlope

Senior
Verified
Reactions
479
MR
0.226
$888.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger

day....................................Rented..........................clicks................................AVG
31.10.2014..........................400...............................5174..................................12.9 :D
làm quả ảnh tạm biệt tháng 10 ;)
newbie cũng đú đởn tý :D
mong các pro chỉ bảo thêm ạ!

Bạn Phong cho mình hỏi giờ mình còn làm ref của bạn được không và link ref là link nào vậy?
grand mới update hệ thống, tăng ưu đãi cho các gói membership, cải tiến bộ lọc RR,... nói chung thời điểm này tham gia rất thuận lợi nhé. có anh Phong hướng dẫn tận tình nữa thì tuyệt nhất rồi còn gì ;)

http://www.grandbux.net/?ref=phongglobal có phải không? Tại thấy một số bạn nói đăng ký làm ref của bạn mà bạn lại không thấy trong list ref nên hỏi cho kỹ:)

Chuẩn đó bạn, bạn đăng ký xong thì báo mình. Lưu ý một thứ trc khi đằng ký nhé

Nhớ các câu hỏi bảo mật và câu trả lời, nhớ birthday và birthplace nhé để sau này còn verfify

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,802
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week