SCAM Grandbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

id: toanlun1
còn câu hỏi bí mật chắc chắn là phải nhớ rồi, vừa lập xong chưa đủ đk update :p

Ok, bạn là DR của mình. Hỏi cho chắc vì cái đó quan trọng trc khi update. Còn DK để update Grandbux đưa ra để ae hiểu hết đã trc khi bỏ tiền vô. Nó ko muốn members dep tiền bừa bãi xong chưa hiểu hết ko kiếm dc tiền rồi lại dispute với Paypal. Vậy bạn hiểu và vui vẻ với việc này nhé

Ok, bạn là DR của mình. Hỏi cho chắc vì cái đó quan trọng trc khi update. Còn DK để update Grandbux đưa ra để ae hiểu hết đã trc khi bỏ tiền vô. Nó ko muốn members dep tiền bừa bãi xong chưa hiểu hết ko kiếm dc tiền rồi lại dispute với Paypal. Vậy bạn hiểu và vui vẻ với việc này nhé
à cho hỏi sau khi update thì có đc 100 ref luôn không hay phải gửi ticket và chờ :D
tý nữa có khi update luôn đấy :D

Đã ref cho Phongglobal. Trong tuần này sẽ upgrade. Có vẻ Khả năng được 1k$ của bạn cao nhỉ. đang dẫn đầu point contest rồi :D. Chúc mừng nhé.

phongglobal đã update nhé bác :D, bao giờ reback bảo em phát
ID : toanlun1 :D bác đc constest làm cái event nho nhỏ cho a e ref thì hay biết mấy :3

Khi nào thắng sẽ có bạn à, nếu bạn upgrade rôi thì gửi email cho mình nhé.

contact minh qua Skype phong.dv85 nhé
để tối mình pm nha :D chơi luôn 150 ref mà sau 1 lúc nó click toàn 15 @@ vkl avg =))
+ 1 còn ref click 8 nhưng mà kiếm đc những 0.053 @@ gấp 3 lần bọn avg 15 =)) chắc là hàng thật :p

thằng admin này nhanh ghê, bảo 24h bonus mà đã đc + 5$ và 100 ref + 100000 baner :))
có vẻ nhiệt tinh đây :D

để tối mình pm nha :D chơi luôn 150 ref mà sau 1 lúc nó click toàn 15 @@ vkl avg =))
+ 1 còn ref click 8 nhưng mà kiếm đc những 0.053 @@ gấp 3 lần bọn avg 15 =)) chắc là hàng thật :p

Bạn hỏi rất hay đó cái mà ai cũng hỏi

Cơ chế tính click RR của Grandbux này là khi RR click nó sẽ cho vào các gói rồi đến h nhất định các gói này sẽ nổ nhiều lần khác nhau(tức là tài khoản bạn được tính tiền đó) khi nó nổ thì bạn có thể thấy click về đồng loạt

Còn việc tại sao lại 15 clicks là vì hệ thống lọc chỉ lọc những thèn có ít nhất 10 -15 clicks thì mới được cho vào thuê

Thêm vấn đề nữa là tại sao có thèn lại được nhiều thế, vì thèn đó nó upgrade rồi. Bình thường RR của mình chưa phải là thành viên upgrade thì khi mình thuê nó mình chỉ nhận dc 0.001/ click fixed ads của nó thôi nhé. Còn nhưng thèn dc nhiều là do nó upgrade rồi và mình dc tính ads standard 0.01 khi nó clicks standard ads

Chúc các bạn kiềm được nhiều tiền

@luisteo,

Mình vừa hỏi admin rồi nhé, mình là superior +, nó là cao nhất rồi cho nên chưa thử trường hợp này. Đã hỏi admin đẻ biết chính xác thế nào nhé, sẽ có tl sớm rồi mình sẽ nhắn lại bạn

Thân ái

@luisteo

Có câu trả lời của Admin rồi nhé.

Dear Phong,

In order to avoid fraudulent upline earnings we have a rule on the upgrade page. Because of that , Members can only purchase one membership in 9 months. If a member wants to change his/her membership, he/she needs to send us a ticket for conversion of the membership. However soon , we will enable for our members to convert their membership after 30 days if they changed their mind or simply want to build up their account.

Kind regards,
Kevin M.

@luisteo

Có câu trả lời của Admin rồi nhé.

Dear Phong,

In order to avoid fraudulent upline earnings we have a rule on the upgrade page. Because of that , Members can only purchase one membership in 9 months. If a member wants to change his/her membership, he/she needs to send us a ticket for conversion of the membership. However soon , we will enable for our members to convert their membership after 30 days if they changed their mind or simply want to build up their account.

Kind regards,
Kevin M.
thằng này có vẻ giống neobux rồi đấy, cảm giác có thể tin tưởng, chỉ có hạn chế rút tiền nên không mặn mà lắm :D. nó nới nới ra chút thì ngon :D . tối về xem avg thế nào báo cáo kết quả cho anh em thao khảo nha :3
mà bác rb cho em sớm sớm em còn lấy tiền mua ref :D

thằng này có vẻ giống neobux rồi đấy, cảm giác có thể tin tưởng, chỉ có hạn chế rút tiền nên không mặn mà lắm :D. nó nới nới ra chút thì ngon :D . tối về xem avg thế nào báo cáo kết quả cho anh em thao khảo nha :3

Có thể tin tưởng giống như Neobux nhưng tương lai sẽ quất ngã Neobux.

à quên, như mình nói là sẽ refback bạn khi tối mình về nhà nhé. IP công ty đông người mình ko tiện đăng nhập Paypal

Có thể tin tưởng giống như Neobux nhưng tương lai sẽ quất ngã Neobux.
hi vọng thế, cảm giác có thể tin. mà tầm bao giờ thì rb thế bác :D trong 5 ngày tới có đc ko để kịp đợt mua ref mới :p

à quên, như mình nói là sẽ refback bạn khi tối mình về nhà nhé. IP công ty đông người mình ko tiện đăng nhập Paypal
ok thank kìu :D tối em pm nha :p
làm ăn phát đạt :))

hi vọng thế, cảm giác có thể tin. mà tầm bao giờ thì rb thế bác :D trong 5 ngày tới có đc ko để kịp đợt mua ref mới :p
rb trong tối nay luôn mà bác :D

cho các bác xem ref của em, nó chỉnh kiểu gì toàn 15 =)), mà đc 2 thằng là người thật rồi. 1 thằng phải = 4 thằng ref thường :)) để ý nhé. có con click 22 ấy =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week