SCAM Grandbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

cho các bác xem ref của em, nó chỉnh kiểu gì toàn 15 =)), mà đc 2 thằng là người thật rồi. 1 thằng phải = 4 thằng ref thường :)) để ý nhé. có con click 22 ấy =))
Thằng nào chả là người thật bác? Thằng 22 là do nó upgrade nên $ bác nhận được cao thôi :D
Mà tính avg có 1 ngày thế này thì có bác trong nhóm còn 30 click :))
http://gyazo.com/2d17b118d908c0c481aeead3dec5dd5a

nhưng công nhận có con update click phê vãi :D

Thằng nào chả là người thật bác? Thằng 22 là do nó upgrade nên $ bác nhận được cao thôi :D
Mà tính avg có 1 ngày thế này thì có bác trong nhóm còn 30 click :))
http://gyazo.com/2d17b118d908c0c481aeead3dec5dd5a
người thật kiểu gì toàn click 15 thế bác, bot thì có, thi thoảng mới có người thật thôi :D. chứ người thật làm gì ai cũng click 15 @@

đã nhận đc tiền rb nhé :D
thank :">

người thật kiểu gì toàn click 15 thế bác, bot thì có, thi thoảng mới có người thật thôi :D. chứ người thật làm gì ai cũng click 15 @@
thì 1 ngày có 15 cái quảng cáo (tài khoản ko upgrade, fix ads ấy), họ click hết thì đều là 15 thôi bác o_O
thấy bác Phong bảo toàn là người thật mà. mới chơi nên cũng ko rõ :D

grand vs ego hòa thuận vs nhau chưa thớt, cash uot qua ego đc chưa thớt

Hi Bạn,

Mình ko sai ego cho nên ko rõ, Nhưng khi cashout mình thấy logo ego lên rồi. Bạn thử là biết ngay mà nếu ko dc thì bạn lên 4rum hỏi admin là biết ngay

Hi Bạn,

Mình ko sai ego cho nên ko rõ, Nhưng khi cashout mình thấy logo ego lên rồi. Bạn thử là biết ngay mà nếu ko dc thì bạn lên 4rum hỏi admin là biết ngay

Tks bạn nhưng mình vẫn chưa rõ, nếu như trên thì thuê rr thì ref nâg cấp thì kích nhiều tiền còn k nâng cấp thì kích đc ít, vậy nâng cấp gói lợi ích gì :eek:

thì 1 ngày có 15 cái quảng cáo (tài khoản ko upgrade, fix ads ấy), họ click hết thì đều là 15 thôi bác o_O
thấy bác Phong bảo toàn là người thật mà. mới chơi nên cũng ko rõ :D

Trả lời từ admin về vụ nhiều 15 click nhé.

Đại loại là một số nước chỉ có 15 fixed ads. Ví dụ trường hợp là bây h chỉ có 15 ads cho nước Nepal, mà lại có nhiều members từ nước này mà ads ít thì RR click hết là chuyện bt cho nên con số 15 là đúng

Trả lời từ admin về vụ nhiều 15 click nhé.

Đại loại là một số nước chỉ có 15 fixed ads. Ví dụ trường hợp là bây h chỉ có 15 ads cho nước Nepal, mà lại có nhiều members từ nước này mà ads ít thì RR click hết là chuyện bt cho nên con số 15 là đúng

mình vẫn chưa hiểu cái ưu đãi
  • 100.000 Banner Impressions để làm gì :(

Hì hì 10h sáng nay đã up Golden và nhận tiền refback + dep thêm thuê 100 Ref lun, chiều về còn đc admin bonus 5$ và các 100 RR vẫn click đều tay - mỗi tội đc có 2 bé upgrade hiu hiu :(

Cảm ơn a Phong nhiều ạ hí hí :D review tài khoản và đội RR của mình đây cho bạn nào còn phân vân nhé :) cùng xây dựng một cộng đồng grandbux Việt Nam lớn mạnh theo a "Phong chuột bạch" nào :p

ref còn ngon hơn cả mình, mình được toàn click 15 mà ông này toàn 17 18 @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back