New GPTfile.com - Chính thức public - 65% PPS + 65% rebills - payments via Paypal,WMZ,LR

Plugins cho các bạn xài RL.

http://filestay.com/z7mvtk6xn3w0/GPTfile.com.rar.html

PTu việt .. phát triển vũ bão thế này ... cứ 1 tháng lại xuất hiện một site kaka... nóng lòng trở lại quá.. :X... nhưng phải chờ thi xong thôi

host này rồi cũng sập thôi , sao đọ lại được với LUMFILE :binhsua38:

Con gà này đừng có phán lung tung, lumfile tuy có PPD nhưng còn nhiều vấn đề lắm, hãy tự hỏi tại sao lumfile suốt ngày bị ddos? mày nói năng như thế này càng lắm người ghét lumfile

Con gà này đừng có phán lung tung, lumfile tuy có PPD nhưng còn nhiều vấn đề lắm, hãy tự hỏi tại sao lumfile suốt ngày bị ddos? mày nói năng như thế này càng lắm người ghét lumfile

Fucking! Con đường còn dài quan trọng là ai bền sức thì về đich! lắm kẻ chết dọc đường vì kiệt sức! Là ref của gptviet tôi thấy hài lòng nhiều điều[ko phải xoắn]! Gptfile mới ra chưa khẳng định đc công lực của nó,còn nếu muốn so sánh Lumfile sao ko so với Ryushare! cùng là hàng vn đấy! 1 thằng thì ddos liên miên còn thằng kia thì cứ phi ầm ầm............

Fucking! Con đường còn dài quan trọng là ai bền sức thì về đich! lắm kẻ chết dọc đường vì kiệt sức! Là ref của gptviet tôi thấy hài lòng nhiều điều[ko phải xoắn]! Gptfile mới ra chưa khẳng định đc công lực của nó,còn nếu muốn so sánh Lumfile sao ko so với Ryushare! cùng là hàng vn đấy! 1 thằng thì ddos liên miên còn thằng kia thì cứ phi ầm ầm............

sao chửi tui!!!!!!!!!!!!

sao chửi tui!!!!!!!!!!!!

Mong mọi người dĩ hòa vi quý nhé, cùng là host của người Việt với nhau nên ủng hộ hết, host nào phù hợp với nhu cầu thì chiến thôi. GPTfile là 1 lựa chọn hy vọng sẽ ổn định để anh em không phải thất vọng :)

Nói lại là sau khi check kỹ không phải bị DDOS nhé, đông người làm server quá tải nên cứ tưởng DDOS, nâng cấp lên cái là hết ;))

OK! Từ lúc Lumfile khắc phục giờ cũng ổn rồi! Cùng trên chiến trường mmo ko nên hãm sự phát triển của nhau! quy luật down dành cho kẻ yếu và ngược lại! chống lại quy luật tự nhiên thì trc sau gì cũng khó thành ng! và dễ thành ngợm lắm!

sao chửi tui!!!!!!!!!!!!

sorry nhé! reply with quote nhầm nick! định nói lời này với PAYPAL..
tóm lại là nên góp ý nhưng theo kiểu tức mà đứng dậy chứ đừng tức mà sinh ra cắn càn.......

Chủ host nói đúng đấy, toàn người Việt với nhau cãi nhau làm chi, ai chiến đc host nào thì chiến, cảm thấy hài lòng thì ở lại, ko thì ra đi.

bác cho chiến ppd đi.giống lumfile đó.sẽ có nhiu người chiến.............

---------- Post added at 07:38 PM ---------- Previous post was at 07:37 PM ----------

1 hi vọng mới cho ptu việt.......thanks chủ thớt

Thế là site thứ 4 đã ra đời . Site GPTfile sẽ rút kinh nghiệm từ những site ra trước . Đặc biệt là không như lumfile , suốt ngày lỗi, suốt ngày DDOS (Toàn người VN hại Người VN ;)) ) cứ âm thầm mà chiến là ok nhất =)) , Tôi ủng hộ người VN dùng hàng VN . Chúc GPT phát triển mạnh :)

Thế là site thứ 4 đã ra đời . Site GPTfile sẽ rút kinh nghiệm từ những site ra trước . Đặc biệt là không như lumfile , suốt ngày lỗi, suốt ngày DDOS (Toàn người VN hại Người VN ;)) ) cứ âm thầm mà chiến là ok nhất =)) , Tôi ủng hộ người VN dùng hàng VN . Chúc GPT phát triển mạnh :)

oy! đính chính hộ lumzechai là host lum ko phải bị ddos nhé! ko lại sinh ra mâu thuẫn! ddos hôm nay nhưng về sau ko bị nữa vì họ tìm ra cách khắc phục để rồi từ đó ổn định! còn các host khác hôm nay ko bị nhưng mai sẽ gặp phải thì sao? chưa nói đc điều gì ! ng ta bảo nên khổ trc sướng sau! sướng trc rồi sau khổ quá ko chịu đc chết nhăn răng , ai ăn ngải cứu rồi thì biết rồi đấy! Đắng!!!!!!!!!!!!!!...........

oy! đính chính hộ lumzechai là host lum ko phải bị ddos nhé! ko lại sinh ra mâu thuẫn! ddos hôm nay nhưng về sau ko bị nữa vì họ tìm ra cách khắc phục để rồi từ đó ổn định! còn các host khác hôm nay ko bị nhưng mai sẽ gặp phải thì sao? chưa nói đc điều gì ! ng ta bảo nên khổ trc sướng sau! sướng trc rồi sau khổ quá ko chịu đc chết nhăn răng , ai ăn ngải cứu rồi thì biết rồi đấy! Đắng!!!!!!!!!!!!!!...........

Lumfile không bị ddos thì làm sao ? Suốt ngày thấy nâng cấp à bợn . Tớ thấy mi site có một điểm riêng , bên lumfile cũng có chiến lược riêng của mình . Tuy nhiên khi bước vào chiến trường MMO ở VN thì Lumfile đang có chút lới thế , cũng là host đầu tiên chới DLL ở VN lên sẽ thu hút được sự chú ý của nhiều ae đang chơi MMO , đặc biệt là những người chủ yếu chơi DLL . Như vậy , những site chỉ chơi sale thì sẽ ra sao ? Họ sẽ nghĩ gì về Lumfile ? Cái gì cũng có 2 mặt của nó cưng à . Nói chung là phải dĩ hòa vi quý như chủ thít nói . :binhsua31::binhsua38: . Còn sự lựa chọn vẫn là của mọi người :m151: , Hãy là người chơi thông thái :m209: . (Ghét nhất ngải cứu =)) )

Chim khôn đối đáp người ngoài , gà cùng một mẹ chớ hoài đá nhau . Sao lại phải hơn thua nhau ở lời nói nhỉ . Có được thêm KG nào không thế ? Host nào cũng là host . Thích thì chơi không thích thì thôi . Để thời gian đi post bài kiếm tiền đi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,517
172,592
Latest member
shbetmevn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back