New GPTfile.com - Chính thức public - 65% PPS + 65% rebills - payments via Paypal,WMZ,LR

gptviet

Banned
Reactions
190
MR
0.000
Insuree Balance
0
Close

Last edited:
Mở hàng cho bác. chúc làm ăn phát đạt

Ủng hộ bác, cái giới hạn 2 lượt down free 5h nghe hay đó:binhsua44:, sẽ chiến host bác

Thanks các bạn đã ủng hộ có gì góp ý hoặc muốn nhận RDP pm yahoo mình nhé: gptviet :binhsua90:

Premium: 30 days after last download ???
Chưa có PPD plan? sao trong acc có thế bác, lỡ khi người khác ấn nhầm vô thì sao? Rùi thời gian chuyển đổi giữa các plan là thế nào?
Bác nên cập nhật các host mới để dễ remote đi (turbobit, letitbit, uploaded,v.v...)

làm chân đi tuyển ref nào :D

cùng 1 code với lumfile xfilesharing hay gì gì ấy =-=!

chúc bác lớn mạnh

Premium: 30 days after last download ???
Chưa có PPD plan? sao trong acc có thế bác, lỡ khi người khác ấn nhầm vô thì sao? Rùi thời gian chuyển đổi giữa các plan là thế nào?
Bác nên cập nhật các host mới để dễ remote đi (turbobit, letitbit, uploaded,v.v...)

Premium: 30 days after last download ??? - Tính từ lượt download cuối cùng sau 30 ngày file sẽ bị xóa
Chưa có PPD plan? - Cái đó mình cài sẵn sau này có thể sẽ mở thêm plan PPD, thời gian thay đổi Plan là sau 7 ngày, nếu có nhầm lẫn cứ pm yahoo mình nhé.
Host remote - bên mình sẽ giải quyết sớm vấn đề này

Thanks cậu đã góp ý.

Last edited by a moderator:
Đang nghiên cứu và sẽ chiến :binhsua30:
DN4Rp

Chiến đi bác. Nghiên cứu gì nữa.

Last edited by a moderator:
m nghĩ nên bỏ chữ aff ở Home page đi

OK để vài bữa mọi người nắm được thông tin sẽ bỏ nó đi :D

Lên pre mà cũng chỉ 30 ngày del file. Vậy thì anh em up lên pre làm gì :)
Vs những uploader có site riêng thì họ sẽ ko lựa chọn host này là host chính của bạn đâu vì đâu phải file nào cũng đc down liên tục. Nếu sau 30 ngày mới có người dow chẳng hạn, link die, họ lại phải reupload >>> như mình là lười lắm ko chọn như này :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom