New GPTfile.com - Chính thức public - 65% PPS + 65% rebills - payments via Paypal,WMZ,LR

Lên pre mà cũng chỉ 30 ngày del file. Vậy thì anh em up lên pre làm gì :)
Vs những uploader có site riêng thì họ sẽ ko lựa chọn host này là host chính của bạn đâu vì đâu phải file nào cũng đc down liên tục. Nếu sau 30 ngày mới có người dow chẳng hạn, link die, họ lại phải reupload >>> như mình là lười lắm ko chọn như này :D

OK tạm thời để sau 60 ngày kể từ lượt down cuối, về sau mình sẽ xem xét điêu chỉnh tăng thêm :)

host này rồi cũng sập thôi , sao đọ lại được với LUMFILE :binhsua38:

Cậu có vẻ hâm mộ Lumfile ghê nhỉ, bên mình ko so đọ với ai cả. Bạn nào thấy host thân thiện phù hợp thì tham gia ủng hộ nhé :)

cậu nên để link 1 file để anh em test speed.

Unregister user chờ 60s, ko capchar, speed test:

Ko nên xóa file của premium

mà người quen có đc free rdp ko nhỉ :binhsua37:

cậu nên để link 1 file để anh em test speed.

Unregister user chờ 60s, ko capchar, speed test:

Ko nên xóa file của premium

mà người quen có đc free rdp ko nhỉ :binhsua37:

Thanks cậu đã test giúp, ngay sau khi đc 1 sale pm mình nhận RDP free nhe :D

Góp ý thêm chút nữa cho chủ host: Nên để giống thằng hotfile là chỉnh tên file dễ dàng nhé
Ý mình là cho chỉnh sửa tên file mà ko cần load vào từng file 1 ấy. Chứ giờ RU từ thằng khác sang, mún chỉnh sang tên site của tớ thì phải vào từng file 1 rất lâu cậu ạ

host này rồi cũng sập thôi , sao đọ lại được với LUMFILE :binhsua38:
Đừng gây hiềm khích thế bác. Cùng là host Việt với nhau, cùng đưa PTU Việt đi lên chứ. Mỗi host mỗi điểm mạnh riêng. Ai chiến được host nào cứ chiến thôi

đã ref và chiến thử, mình thấy GPviet giải quyết vấn đề rất nhanh, support tốt. nếu Vps vừa die, ngay lập tức nhận cái mới liền,thích nhất là điểm này.
Ủng hộ chủ thớt, nhưng PPS mình hơi yếu, chủ yếu là lấy tinh thần

Announcements

Forum statistics

Threads
419,638
171,675
Latest member
qtrikd

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom