Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

Bạn ref cho mình đủ 10 cái thì dừng nhé, mình đi làm k3 về, trưa mình rd lại cho. Đừng ref quá nhiều nó lại lọck mất.

bác đếm đủ 5 cái thì pay 1 lần nhé :
1 : roomchicken
2 : skipbaloon
3:rosenest
4 : hoseroom
5 : pearstove
Mình vừa redeem pp thẳng từ PR về mail cậu. Cậu check mail pp nhé!

Done nhé!

Ô phananh ơi đừng ref tôi nữa, hnay hack cái ab ko để ý con pr của tôi reset ve 0 hết rồi. Tôi ko có ý quỵt của ô 6 cái ref đâu ( nói dối cả nhà tôi chết) ô có cách nào khôi phục lại ko?

Ô phananh ơi đừng ref tôi nữa, hnay hack cái ab ko để ý con pr của tôi reset ve 0 hết rồi. Tôi ko có ý quỵt của ô 6 cái ref đâu ( nói dối cả nhà tôi chết) ô có cách nào khôi phục lại ko?
Mấy cái hồi trước cũng hơi bực với cậu vì cậu không nghe lời mình bảo đến đâu rd luôn mà cậu cứ đợi 5$ rd để đến lúc nó lock rồi mới kêu, nhưng cái đó không tính với cậu nữa.
Hôm qua bảo rf nên sáng nay 5h dậy rf được 5 cái cho cậu thì cậu lại reset hết cũng bó tay với cậu, mình thì không quan tâm cậu trả cho mình vì máy cậu thế rồi, chỉ tiếc tài khoản cậu về 0 thôi, thử support xem có lấy lại được không, chẳng có cách nào khác đâu, hack chỉ được một lúc thôi, nó phát hiện là lại bị lock.

Mình dã nói với cậu chân thành rồi do sơ ý thôi
E71DAB47-10AE-462E-9463-20CFF35FF2E8-5330-000001A2BADE63E9_zps4b0c3d87.jpg

Hình đấy
Mình mất cả fp với 16 người đang là ref thì bạn phải hiểu mình tiếc thế nào.

phaanh oi. chiến hữu của cậu sống lại rồi nè. hehe rf nào. cậu tính số rf rồi nói mình nhé

nó bảo hack tiếp đi hề hề. rf đi ông. chắc nó nghi ngờ thôi nên check. ông cứ rf đều như hồi trc đi

Bạn nào có mail palpay chưa rd PR bao giờ hợp tác với mình để mình rd vào mail pp của bạn( mình chỉ rd được mail pp chưa rd PR), mình 2 phần, bạn 1 phần

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back