Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

Lần trc hack xp 1 lần nó cho nghỉ 2 ngày, mình mail rồi ko thấy nó trả lời, contact cả trong phần mềm cũng thế. Giờ upload pic vẫn nẩy point nhưng quay spin thì nó báo machine broken, vào load history là out ra ngoài luôn.
Mail support có ghi code máy không, phải ghi code máy thì nó mới biết, kèm ảnh đính kèm nữa nhé, nhớ tắt vpn rồi mới chụp ảnh màn hình.

Mình chỉ ghi code và bảo ko redeem dc. Ko chụp ảnh cái under review giờ sợ ko dám redeem nữa sợ nó điên nó ko giải quyết cho :((

Mới rf được 3 cậu, 1 cậu rf liền lúc gần 40 lần chưa kể rd pp thì bloken rồi tiếc quá. Rút kinh nghiệm mỗi code 24h rf dưới 20 lần thôi.
Các cậu nào có trò gì rd amzone thì mình rd pp cho để đổi nhé.

Mới rf được 3 cậu, 1 cậu rf liền lúc gần 40 lần chưa kể rd pp thì bloken rồi tiếc quá. Rút kinh nghiệm mỗi code 24h rf dưới 20 lần thôi.
Các cậu nào có trò gì rd amzone thì mình rd pp cho để đổi nhé.
Ref thử 4-50 xem nào, miễn lên points là được, baned biếc, tội vạ đâu em chịu :D

Em đang hỏi support. Chưa chuyển tiền được thôi chứ vẫn nhận về bình thường, pp em có tý tuổi nên chả sợ gì sất :D
em chào anh, e đã đoc qua bài viết của a và e chưa thực sự hiểu cho lắm , a có thể cho em yahoo hoặc số điện thoại e có thể hỏi a vài điều được không ạ, em cảm ơn anh nhiều :)

em chào anh, e đã đoc qua bài viết của a và e chưa thực sự hiểu cho lắm , a có thể cho em yahoo hoặc số điện thoại e có thể hỏi a vài điều được không ạ, em cảm ơn anh nhiều :)
có gì cứ inbox mình nhé!
Mới rf 2 cái cho cậu mà mình đã run rồi.
:D cứ thoải mái đi bác!

sao minh xai vpn one click khi dang download ve, minh tat vpn, download gan xong minh bat vpn. Vao app vua down, choi khoang 5phut, thoat ra. Vao photorewards nhan nut upload thi no bao minh chua download or chua dung thu app. Minh nghi co le no chua xac nhan nen minh tiep tuc download app khac, lat sau quay lai chang thay cai app minh download luc nay dau het (trong list app cua photorewards), cac app down = vpn deu khong upload dc, khong duoc + point ma con bien mat trong list nua.
cac app khong xai vpn dc + point binh thuong.
Minh lam sai buoc nao ma khong dc point vay

AB browser đâu có ngon mà nhiều người bảo ngon vậy, ipad 3 chơi không đủ rd, cố lắm hơn 400, chắc rf cỡ 20 phát mới được 2,5$

Announcements

Forum statistics

Threads
421,091
173,162
Latest member
linhtranbg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back