Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

cú 7rf của ông dc 5k point rd paypal sao chưa thấy tiền mà 1$ thì tiền về là sao ta ? cái này rd nhiều là nó pay chậm hả bà con ?

cú 7rf của ông dc 5k point rd paypal sao chưa thấy tiền mà 1$ thì tiền về là sao ta ? cái này rd nhiều là nó pay chậm hả bà con ?
8 rf rồi đấy. rd it thì về ngay, còn rd nhiều thì đợi đó. Đã bảo đến đâu rf đến đấy là về ngay chứ đừng để nhiều mới rf

tại cái photo máy tui bị lỗi nó không báo. rf thì ông nt qua Mail nha. Mail gửi code ấy. sent tui 0.8$ vào Mail kia đi tui sent ông 5$

bên apbrats nó hack vl. toàn mấy trăm $. biết thì mò qua chơi kìa phananh. rf tiếp ông

Nghỉ đi mai rf tiếp ko là ngồi nhìn giống tui đấy.
Tình hình thế nào rồi, mail cho admin chưa được thì mail suppot luôn đi. Cậu thấy mình bảo cậu đến đâu rd đến đấy nhưng cậu không nghe cứ thích rd một lần cho nhàn, mà tài khoản cậu bị cảnh cáo một lần rồi à, lần này chắc mệt với nó đấy. Thử lại xem có khi được rồi nhưng nó không mail trả lời đâu.

có tạo acc gì đâu cậu! Lúc nhập bonus code thì cậu fake ip thôi.

PP các cậu có send đi được ko nhỉ? Mấy acc đều ko gửi đi được là sao nhỉ?
PP cậu không lm mà như vậy thì cũng lạ, hay tại cậu gửi cho tài khoản bị lm, thử mua vpn xem có được không.

Tình hình thế nào rồi, mail cho admin chưa được thì mail suppot luôn đi. Cậu thấy mình bảo cậu đến đâu rd đến đấy nhưng cậu không nghe cứ thích rd một lần cho nhàn, mà tài khoản cậu bị cảnh cáo một lần rồi à, lần này chắc mệt với nó đấy. Thử lại xem có khi được rồi nhưng nó không mail trả lời đâu.
Lần trc hack xp 1 lần nó cho nghỉ 2 ngày, mình mail rồi ko thấy nó trả lời, contact cả trong phần mềm cũng thế. Giờ upload pic vẫn nẩy point nhưng quay spin thì nó báo machine broken, vào load history là out ra ngoài luôn.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,091
173,162
Latest member
linhtranbg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back