Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

Acc mình báo này sao vậy. Điền mail nào cũng ko rút đc $

Login FB có máy được 1200p, máy được 1000p, máy được 200p.
RF thì code nào nó cũng bảo nó nghi bloken nó đang theo dõi, nhưng được cái giờ nó nghi nó không cho RF thôi chứ vẫn rd, spin được.
Bạn nào muốn hợp tác với mình thì tạo tài khoản FB chưa dùng cho PR bao giờ cho mình, mỗi tài khoản FB mình login thành công và rd được mình sẽ gửi lại các bạn 0,3$(3cái 1$ mình rd luôn vào mail pp của các bạn).
Các bạn tham khảo phần mềm tạo tài khoản FB hàng loạt, còn mail thì các bạn tạo hotmail cho đơn giản vì chỉ cần 1 sđt thôi, mồi ngày nó cho tạo 3 mail, mỗi mail lại thêm được 5 mail phụ tức là mỗi ngày tạo được 18 hotmail.
http://download.com.vn/mass-facebook-account-creator/d
Hôm nay chắc phải tầm 5h mình mới đi làm về.

Last edited:
Sao tự nhiên nó lại bị như kia nhỉ. Sáng giờ vẫn Rd đc. Lúc nãy vô Rd thì nó báo tài khoản bạn đang được xem xét là sao ta :((.

tí pm admin bảo khóa hết toàn khoản của bọn cheat ref
mặc dù cái này do mình share, mà mình khinh cái trò cheat lấy từng xu 1 như thế này vl ra

tí pm admin bảo khóa hết toàn khoản của bọn cheat ref
mặc dù cái này do mình share, mà mình khinh cái trò cheat lấy từng xu 1 như thế này vl ra
Thế nào là từng đồng xu, mỗi rf gần 1$, ngày rf 40 cái là 40$ thế mà từng đồng xu, mà dù có từng đồng xu thì làm sao mà khinh người ta(phát ngôn lên biết tôn trọng người khác nhé).
RF thì liên quan gì đến cậu, người ta rf trước khi thấy nick của cậu mà dám nói dậy người khác. Cậu dùng cách của cậu xem có chơi được đến 2000p không rồi cũng nói nhé.

ăn ko đc đừng phá cho hôi cậu ah, nghe mùi này sao giống thằng j bên topic idevice của tinhte thế nhỉ, cũng phát ngôn bố đời rồi gom gạch về xây nhà đấy :D

ăn ko đc đừng phá cho hôi cậu ah, nghe mùi này sao giống thằng j bên topic idevice của tinhte thế nhỉ, cũng phát ngôn bố đời rồi gom gạch về xây nhà đấy :D

tớ share cách cheat ref này ra đầu tiên đấy, mà bọn này nó ăn thối quá không chịu đc.
giờ sập nốt con này chả biết kiếm = cái gì nữa =))
đeo mẹ ăn phải để cho net sống với chứ, ăn bẩn ăn thỉu cái ref này thì bựa quá

tớ share cách cheat ref này ra đầu tiên đấy, mà bọn này nó ăn thối quá không chịu đc.
giờ sập nốt con này chả biết kiếm = cái gì nữa =))
đeo mẹ ăn phải để cho net sống với chứ, ăn bẩn ăn thỉu cái ref này thì bựa quá
Trước định chửi cho vì share cách không có tác dụng gì mà còn làm cho bao nhiêu máy bị broken không chơi được nữa , bao nhiêu cậu pm hỏi mình cách chữa bloken, giờ lại còn khoe thành tích làm lock bao nhiêu tài khoản. Đúng là bó tay luôn.

Trước định chửi cho vì share cách không có tác dụng gì mà còn làm cho bao nhiêu máy bị broken không chơi được nữa , bao nhiêu cậu pm hỏi mình cách chữa bloken, giờ lại còn khoe thành tích làm lock bao nhiêu tài khoản. Đúng là bó tay luôn.
cho em xin yahoo với em muốn tao facebook và làm ref cho anh
yahoo ID: dawn.kinlaw

Cái mỏ nào đào mãi rồi cũng đến lúc hết. Quan trọng là làm thế nào để có thể khai thác được lâu dài, triệt để. Mỗi người mỗi cách làm, ai chịu khó mày mò, phát hiện ra bug thì xứng đáng được hưởng lợi. Newbie thì cứ từ từ từng bước làm theo hướng dẫn thì cũng kiếm được chút $ uống nước, muốn kiếm nhiều ngay mà lạm dụng thì hậu quả tất nhiên là site nào cũng sập. Bây giờ bung bét hết cả nhưng bù lại PR cũng từng bước fix lỗi, hi vọng là nó vẫn sống tốt để mọi người có thêm cơ hội.

Còn anh em cũng ko cần phải chỉ trích nhau, cứ làm thế nào để thu nhập xứng đáng với công sức bỏ ra là được. Tut tiếc nếu thích thì cứ việc share private với nhau, ko cần thiết phải pub lên đây nữa!

Không biết là có ai Rd đc không.
m..........ẹ nó, có 1 máy reset về không poinst, tải lại thì rút được còn máy kia có hơn 3000 points rút tiền thì nó cứ báo là xem xét, không lẽ retset lại thành không points, mmm..á cái thằng amim PR, có bác nào khắc phục được tình trạng không rút tiền được không, chỉ em với.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back