Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

mình có chơi...mới đầu dc 1,12$ ....xong cái nó ngủn luôn @@
1. vào down app nó hiện lên chũ free app chứ ko lên chữ downlaod...nhưng app đó mình down...để nguyen ngày dược comfi luôn
2. vào down app nó vào safari rồi ko bắt link vào appstore
3. vào ddowwn --> safari ...nó ra cái bảng down app ....mà các app khác @@
Ai cũng hiện chứ free app mà. đôi cái hiện download

mình có chơi...mới đầu dc 1,12$ ....xong cái nó ngủn luôn @@
1. vào down app nó hiện lên chũ free app chứ ko lên chữ downlaod...nhưng app đó mình down...để nguyen ngày dược comfi luôn
2. vào down app nó vào safari rồi ko bắt link vào appstore
3. vào ddowwn --> safari ...nó ra cái bảng down app ....mà các app khác @@
Nếu down app mà bị redirect sang app khác nghĩa là app đó hết thời gian rewards hoặc bạn chưa fake đúng ip ban đầu.

Khi nào mọi người nhận được thông báo dạng push kiểu như thế này là được verified rồi nhé!

NEW: REBACK --- Do một số bạn report chỉ nhận được 150-160 points( ~ 0,15-0,16$) nên từ 18h30 ngày hôm nay, 24/8/2013 - Bạn nào nhập bonus code của mình mà nhận được ít hơn 200 points thì để lại paypal, mình sẽ reback thêm cho các bạn 0,15$ nữa. Cũng nói rõ để các bạn hiểu là mình cũng chỉ nhận được bonus points chứ ko nhận được % nào từ thu nhập của các bạn nhé!

Bạn nào nhận được ít hơn 200 points thì chụp ảnh nhận point khi nhập bonuscode và gửi pm cho mình nhé!

Last edited:
Đã có 1 bạn nhận được reback
Date:Aug 24, 2013
Time:19:39:02 GMT+07:00
Status:Unclaimed
Subject:
You have sent $0.15 USD to xxx with PayPal
Funding Type:payPal Balance
Funding Source:$0.15 USD - PayPal Account

Bạn nào nhận được ít hơn 200 points thì chụp ảnh nhận point khi nhập bonuscode và gửi pm cho mình nhé!

bạn cho hỏi một số app tải nó không lên chữ download mà lên chữ free app bây giờ tải có được cộng point không, hôm qua tải thử 1 app chữ free app sao không được cộng point vậy ta?

sao điện thoại của mình h toàn là free app không vậy, không có app nào thấy có chữ dowload nữa ? hay là đã ăn ở trang khác nên không ăn được nữa ? có bạn nào bị giống mình không ?

Thread chơi cái này lâu chưa?
Cũng mới thôi bạn à!
bạn cho hỏi một số app tải nó không lên chữ download mà lên chữ free app bây giờ tải có được cộng point không, hôm qua tải thử 1 app chữ free app sao không được cộng point vậy ta?
Vào rewads thấy trắng xóa, không biết nó bị hết gift hay nó phát hiện ra lỗi gì.
sao điện thoại của mình h toàn là free app không vậy, không có app nào thấy có chữ dowload nữa ? hay là đã ăn ở trang khác nên không ăn được nữa ? có bạn nào bị giống mình không ?
Các bạn thoát hẳn photorewards rồi fake ip và vào lại là được nhé! App nào đã từng cài rồi thì hình như ko được cộng points nữa :(
sao app skout không cho upload ta ? mình chờ từ tối hôm qua đến giờ vẫn không được verifed
Mình cũng ko ăn được app này cậu ạ!
máy 3gs ios 6.1.3 jBT có chiến được k bác
Thì mình đang dùng máy giống hệt của bạn :D

cho mình hỏi là khi cài ứng dụng xong rồi, có phải bật wife và để VPN cho nó trả confim về ko ? hay tắt wifi đi thế ? và khi nó báo comfim về rồi mới được up ánh đúng ko ? mình được mấy cái confim rồi mà trả thấy được point nào :((

Announcements

Forum statistics

Threads
419,628
171,660
Latest member
lyducthuan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back