Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

cho mình hỏi là khi tải có cần tắt VPN để tải cho nhanh xong rồi tải xong bật lại hay là để VPN luôn trong lúc tải vậy bạn, mình mới chơi không biết, bạn giải thích
Quá trình tải bạn tắt VPN nhé! Tải xong thì lại fake ip để chạy apps/games. Đang có game War of Legions 660 points :D

Proof:

Last edited:
đánh dấu tối nghiên cứu!

Mình cũng không hiểu nữa :( Các bạn làm ref thì mình cũng chỉ được bonus points chứ không được nhận ref points, không được % nào từ thu nhập của các bạn cả :(

chụp hình lúc load game rồi làm sao upload qua photorewards vậy thớt

Bạn mở lại photorewards, chọn apps/games bạn vừa tải rồi tiếp tục chọn Upload( Cái nút có hình máy ảnh đó!). Bạn chú ý là sau khi chạy apps/games khoảng 30s-1', hoặc hoàn thành tutorial và có thông báo verified thì mới up hình được nhé!

Bạn mở lại photorewards, chọn apps/games bạn vừa tải rồi tiếp tục chọn Upload( Cái nút có hình máy ảnh đó!). Bạn chú ý là sau khi chạy apps/games khoảng 30s-1', hoặc hoàn thành tutorial và có thông báo verified thì mới up hình được nhé!
nó có thông báo veried rồi mà mình bấm vô upload nó mở camerra lên làm sao up được mình ko biết rồi giờ mở để up lại thì nó ko cho nửa

Tiền về ngay rate cao hơn tapbooty nhiều. Chắc cái này mới :)). Nhưng fake ip chẳng thấy cho upload ảnh gì nhỉ? mặc dù đã hoàn thành các thể loại

mình có chơi...mới đầu dc 1,12$ ....xong cái nó ngủn luôn @@
1. vào down app nó hiện lên chũ free app chứ ko lên chữ downlaod...nhưng app đó mình down...để nguyen ngày dược comfi luôn
2. vào down app nó vào safari rồi ko bắt link vào appstore
3. vào ddowwn --> safari ...nó ra cái bảng down app ....mà các app khác @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,742
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week