• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

Công việc hết sức đơn giản, các bạn tải app về như các app rewards khác như FeaturePoints, Tapbooty, Appcasher... Sau đó chụp ảnh màn hình( nhấn tổ hợp nút Home và nút nguồn) của apps/games vừa tải rồi up lên PhotoRewards.

Point kiếm được từ PhotoRewards thường rất cao, 200-500 points/app. Trong khi min pay lại thấp, từ 750 points tương ứng 0,75$ paypal. Chỉ cần tải từ 2 apps là đủ min pay. Tiền về trong khoảng từ 2-5'.

Mình tải được khá nhiều apps rồi nên bạn nào làm ref cho mình (bonus code "brownmoon") sẽ nhận ngay từ 460 points nhé! Vậy là chỉ cần tải thêm 1 app bất kỳ là có thể request và nhận tiền ngay :D Nếu làm ref cho người mới thì bạn sẽ chỉ nhận được 150-170 points thôi nhé!

Ngoài ra bạn nào làm ref cho mình sau khi kiếm được 5$( rất nhanh là có 5$ thôi nhé) mình sẽ share private VPN.
Trước mắt các bạn có thể dùng vnp one click pro, code: 5W8F1K3W3J

Link tải app:
Code:
https://itunes.apple.com/us/app/photorewards/id662632957?mt=8
Hoặc các bạn search trên app store với từ khóa PhotoRewards

Cuối cùng, đừng quên nhập bonus code "brownmoon" để nhận ngay từ 460 points( tương ứng 0,46$ rồi nhé) cho bạn và cả cho mình. Thanks!

PROOF:
Up hình chụp ví dụ lên với thớt

Thớt ơi mình nhập code của bạn chỉ được 146 point thôi nhé

Lạ nhỉ, mình vừa nhận đủ 472 points mà! Các bạn thử tải về 1 app trước rồi hãy nhập code nhé!

Như cái này nó gui lầ free app, thì lám sao lấy point đây ?

Attachments

315.1 KB · Views: 71
Mấy cái freeapp
Mình tải về rồi .... vậy mà cũng không được ...... Dowload app tải về thì được .... Chắc phải chờ nó xác nhận hả thớt

App nào down xong mà vẫn còn nút Free App thì các bạn chờ nó confirm rồi mới up ảnh được nhé! Mình bị 3-4 apps down về và chờ từ chiều đến giờ vẫn chưa được confirm :(

Proof mới :D

hiện tại vẫn ko up dc hình, nó bắt phải vào chơi, rồi chụp hình, nhưng mình làm theo vẫn ko dc, ko hiểu vì sao nữa@@

có ai biết cài vpn ko chỉ mình với , mình chưa cài bao giờ :(

Hix, IOS nhiều app ngon thế nhỉ,chả bù cho Android @@

có ai biết cài vpn ko chỉ mình với , mình chưa cài bao giờ :(
Bạn xem video hướng dẫn nhé!
PHP:
http://www.youtube.com/watch?v=5-nNaU5M_rs

hiện tại vẫn ko up dc hình, nó bắt phải vào chơi, rồi chụp hình, nhưng mình làm theo vẫn ko dc, ko hiểu vì sao nữa@@
download mãi k đc điểm :|
Bây giờ 2 bạn ngủ dậy là được confirm rồi đó. Nhớ là dùng vpn để tải app thì khi chạy app cũng phải qua vpn nhé! Chạy app xong mà chưa được confirm ngay thì cũng đừng nóng ruột, cứ thoát ra ngoài, khi nào điện thoại nhận được thông báo( dạng như push mail) từ Photo rewards là vào up hình được.

Tối qua tải cái game hơn 500 points, ngủ dậy thì đã thấy confirm rồi này :D

Proof mới nè:

Từ tối qua đến giờ:

Vẫn up bình thường bác nhé! Cái proof 1.46$ kia cashout lúc 3h sáng( đang ngủ thì điện thoại nó rung :D ) còn cái 0.94$ là lúc 6h :D Ah mà sau khi tải và chạy app thì chỉ cần chờ nó confirm, còn đâu up cái ảnh nào cũng được hehehe

IOs của mềnh 5.0.1 :-< ko chơi được rồi

bạn cài thử xem có được ko. các apps của nó phần lớn đều chạy dc trên ios 5 mà

Cứ 2-3 apps là đủ min pay :D

Cái này ko có trên android nhỉ. hjx

Kiếm cái dt thử phát xem nào o_O

cho mình hỏi là khi tải có cần tắt VPN để tải cho nhanh xong rồi tải xong bật lại hay là để VPN luôn trong lúc tải vậy bạn, mình mới chơi không biết, bạn giải thích

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,918
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom