Matrix [Got Paid ] Global Ads Broker đã quay lại với anh em với nhiều thông tin mới :)

Status
Not open for further replies.

ipad268

Junior
Reactions
158
MR
0.002
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Xin chào các bạn :m000:

Hôm nay mình vào mail và thấy có thông báo của admin site này nên cập nhật thông tin cho những ai chưa biết và có thể vào chiến nó nhé.

Thực ra site này đã hoạt động từ lâu tầm khoảng 12/11 gì đó, tại lâu mình không nhớ nữa :p

Site dạng đầu tư hưởng lãi :m187: Khoảng 1 -> 2% một ngày

Site bước đầu hoạt động tương đối tốt nhưng sau vì 1 số lý do nên admin xin "tạm dừng một thời gian" ( Đừng ném gạch nhé :D ).

Admin hẹn tới ngày 15/12/2012 chạy lại site nhưng với "nỗ lực của admin" :p nay chạy lại sớm hơn 5 ngày.

Những thay đổi các bạn cần biết :

1. Mở nhiều cổng thanh toán hơn : LibertyReserve ( LR ) ; SolidTrustPay ( STP ) ;EgoPay ( EP ) ; Payza ( "AlertPay" PZ - AP ) ; PerfectMoney ( PM )
Với LR, STP các bạn mua được cập nhật tức thì Còn EP,PZ,PM thì phải chờ 24h ( thường nhanh hơn khoảng 3-4h)

2. Không còn chế độ tái 50% nữa. Được rút về hết min rút lần đầu tiên 2$ lần thứ 2 là 6$ lần thứ 3 trở đi là 10$ :m186:

3. Site sẽ không phải ngừng chỉnh sửa nữa ( Đó là cam kết của admin )

4. Đầu tư loại tiền nào rút loại tiền đó. Còn vấn đề đầu tư 2 loại tiền thì được rút trên 2 loại tiền đó mình đã suport với admin :m187:

5. 15/01/2013 sẽ ra mắt chương trình mua vị trí sáng lập ( Nôm na là được hưởng thêm % lợi nhuận khi mua cái này- xin lỗi vì khả năng anh văn có hạn :p )

6. Những vị trí Package của các bạn đã chơi trước sẽ vẫn chạy tới khi max lợi nhuận.

Giá 1 package là 1$ max 1,25$

Khi bạn ref theo link của mình mình sẽ trả lại các bạn 80% :m000: kiếm tý cháo qua ngày đoạn tháng :
http://www.globaladsbroker.com/join-us?abutment

Hướng dẫn đăng ký :m187:

======>>> Xong vào mail xác nhận rồi đăng nhập để mua package

Hướng dẫn mua package :

Bằng chứng full $$$ :D

Bằng chứng nhận $$$ ===> Mình xin phép post sau nhé quý anh, chi và các bạn

Anh em đi qua ủng hộ phát thanks nha :m000: . Có ném gạch thì cũng nương tay chút chút
:m131:

Mod đi qua nương tay giùm :m040:

Bạn nào ref cho mình thì báo danh tai đây nhé :m187:

Thanks All

Last edited by a moderator:
Hùi chiều mới vô check mail thấy cái mail này mừng gần chêt..! Tưởng mấy đồng lẻ của mình trong site bị mất rồi chứ....! dù sao cũng tk thớt....! Up giùm, chúc thớt làm ăn phát đạt.........!

tôi tham gia từ ngày nó thành lập đây ne >"< ! Lãi được cộng lần cuối trước khi nó ngừng là còn 3.35$ ! Thế mà giờ kiểm tra lại trở về 0$ ! FB support thì bị chặn nữa ! Dể điên ! Trong trang còn lại 35 pack đây ! không biết có được nhận lãi tiếp ko nữa =.= !

tôi tham gia từ ngày nó thành lập đây ne >"< ! Lãi được cộng lần cuối trước khi nó ngừng là còn 3.35$ ! Thế mà giờ kiểm tra lại trở về 0$ ! FB support thì bị chặn nữa ! Dể điên ! Trong trang còn lại 35 pack đây ! không biết có được nhận lãi tiếp ko nữa =.= !

Support đi bạn. Chắc là sẽ được thôi của mình trước khi nó dừng là 3,5 $ giờ vào lên 8 $ rầu mừng gần chết :m000:

Hùi chiều mới vô check mail thấy cái mail này mừng gần chêt..! Tưởng mấy đồng lẻ của mình trong site bị mất rồi chứ....! dù sao cũng tk thớt....! Up giùm, chúc thớt làm ăn phát đạt.........!

Thanks bạn. Mà sao có nut Thanks không thanks :m040:

Support đi bạn. Chắc là sẽ được thôi của mình trước khi nó dừng là 3,5 $ giờ vào lên 8 $ rầu mừng gần chết :m000:

Thanks bạn. Mà sao có nut Thanks không thanks :m040:

Giỡn hay thiệt vậy bạn :binhsua07: ! Để tôi sup thử !

Chơi được 1 thời gian sau bạn không nạp $ vào sẽ ngừng chạy thì fải...Cái này mình chơi rút về mà chưa hoàn vốn vì nó ra luật min gì gì đấy lúc đầu ko có min tưởng rút đc về ai ngờ lỗ vốn =)) Thốn vãi,rùi giờ nó ko chạy % Pack luôn mới đau

Bài của mình có viết rồi đó bạn :m190: . Trước ra luật tái 50% nhưng giờ hết rồi. Giờ chỉ áp dụng min paid để hạn chế những giao dịch nhỏ lẻ để site ổn đinh hơn :m000: và hi vọng là nó ổn định :m131: cho anh em có cháo húp cầm hơi.

Nó live lại thật ko.

Nó live lại thật ko.

Nếu bạn không tin thì chờ khi mình đủ min rút sẽ post lên cho cả nhà thấy :m000:

P/S Đã có toppic song hành. Đội ngũ PR thật pro :m098: ước gì mình được như anh ấy :m131:

site run tu 01/09/12. luc dau la 5-10%/ngay. sau nay la 1-2%/ngay, chu ref luc dau se dc huong 20%/so tien of ref dep vào. va sau này la 10%. và sau nay la site bi đứng. vì mình là 1 trong những người đầu tiên chơi site này khi nó mới ra. nó đứng im cũng khá lâu và hôm nay nó đã gửi mail cho all mem. hi vong là nó run tro lại. :binhsua06:

ko biết là chương trình nào luôn :) đê ngồi hóng xem, cuối năm nhiều site chạy quá nhỉ :D

Không biết tiếng anh thì support sao đây, ai rành thì supoport hộ với.
yahoo: s13k17
ở đây nó báo :
[SIZE=-1]Total FOUNDER Balance: [/SIZE]
[SIZE=-1]$8.63[/SIZE]

Nhưng ở đây thì chả có đồng nào
YOUR WITHDRAW BALANCE$0
YOUR MINIMUM WITHDRAW$10

:m030: Lại có người dìm hàng mền :m000:

ở đây nó báo :
[SIZE=-1]Total FOUNDER Balance: [/SIZE][SIZE=-1]$8.63[/SIZE]

YOUR WITHDRAW BALANCE$0
YOUR MINIMUM WITHDRAW$10
nó đang chuẩn bị hoàn tất thôi, chưa bắt đầu lại đâu. nó hứa 15 này mới chính thức trở lại. nên ngồi hóng.

Mình thấy nó cho tất cả vào founder share rồi. Đợi site có người dep vào thì mới có tiền trả cho các bạn. Chắc hốt cú chót.

ở đây nó báo :
[SIZE=-1]Total FOUNDER Balance: [/SIZE][SIZE=-1]$8.63[/SIZE]

YOUR WITHDRAW BALANCE$0
YOUR MINIMUM WITHDRAW$10
10$ nó mới mở cho cậu lệnh rút. Chả đọc kỹ bài của tớ gì cả :m030:

Mình thấy nó cho tất cả vào founder share rồi. Đợi site có người dep vào thì mới có tiền trả cho các bạn. Chắc hốt cú chót.
chắc có thể là vậy giống như cronex ver4 :binhsua15:

Không cần chờ người dep $ vào đâu vì admin nói là chương trình đầu tư sinh ra lợi nhuận chia cho member :m187:. không tin ngày mai các bác vào lại thử xem nó có chia $ không là biết liền ý mà :m131:

lấy cả vốn lẫn lời rồi,hehe... nên bây giờ k nên tuyển ref vì đó là ăn tiền newbie. k tốt. :binhsua15:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom