Suggest Góp ý về sự làm việc cứng nhắc của VIP-MOD maxryan9999

Status
Not open for further replies.

SonJG

Junior
Reactions
1,728
MR
0.081
Insuree Balance
0
Trước hết mình phải khẳng định đây là topic góp ý, thảo luận chứ ko phải Report, nên mình phải khẳng định bạn VIP-MOD maxryan9999 ko có quyền XÓA bất kỳ comment nào của mọi người tại topic này.

Xuất phát từ topic này: http://mmo4me.com/threads/mod-box-hyip-lastmonitor-vao-day-anh-hoi-ti-nao.128794/

Vì sao mình góp ý, vì sự việc cũng ko có gì nhưng chính người quản lý Box là VIP-MOD maxryan9999 lại làm cho tình hình trở lên căng thẳng. Mọi người (trong đó chủ yếu là các thành viên BQT-các Trial Mod và mình-người ko có tiền án tiền sự spam gì) vào góp ý 1 cách chân thành nhất có thể để mong sao có 1 sự công bằng nhất cho cả phía bạn chủ topic cũng như Mod lasmonitor. Nhưng bạn lại CẤM ko cho phép mọi người góp ý vì VIP-MOD này quá cứng nhắc theo 1 rules mà từ trước tới giờ chủ yếu để áp dụng cho những comment mang tính chất kích động, thêm dầu vào lửa, trong khi mọi người từ các trial Mod tới mình hoàn toàn góp ý mang tính xây dựng:

Các thành viên không liên quan trực tiếp đến topic Report không được Comment vào Topic khi chưa có sự yêu cầu của người trong cuộc, trừ khi có bằng chứng liên quan bổ sung vào vụ việc:
  • Những thành viên cố tình gây mất đoàn kết sẽ bị BANNED tùy mức độ

Liệu có quá máy móc và dập khuôn ko đúng lúc đúng chỗ, làm cho 1 diễn đàn mở trở thành 1 nơi tù túng, ngột ngạt khi mọi người ko đc nói lên suy nghĩ của mình, dù nó mang tính chất xây dựng diễn đàn?

Nếu cứ với sự quản lý như vậy của VIP-MOD này, diễn đàn còn thật sự là nơi dân chủ, mọi người còn thiết tha với diễn đàn, tâm huyết với nó khi những góp ý chân thành, xây dựng diễn đàn của mình bị VIP-MOD liệt vào dạng "Stupid Pointless Annoying Messages"

Ai sẽ giữ được tâm huyết của mình cho diễn dàn khi góp ý chân thành của họ bị coi thường !!!

Đây chỉ là góp ý. VIP-MOD đừng liệt nó vào bất cứ cái gì khác.

Last edited:
khi chưa có sự yêu cầu của người trong cuộc
m có cấm đâu :( . Các bạn có thể Reply khi có sự yêu cầu người trong cuộc hoặc có bằng chứng (ảnh,video) liên quan bổ sung vào vụ việc . Nếu chủ topic nói 1 câu : cho phép tất cả mọi người Reply thì m k có quyền gì xóa cả :)

Max

Upvote 0
Anh ghi nhận ý kiến của cậu @SonJG và sẽ truyền đạt lại sau....

Thanks you !

Upvote 0
Mình cũng bị xóa 1 cái comment :D. Tại thấy chủ topic có tag tên mình vào nên vào comment thôi :D

Upvote 0
Hix thời gian gần đây hể thấy box nào có VIP Max quản lý là mình ngồi nhìn thui chứ cũng không có ý kiến ý cò gì hết vì ................ sợ mình bức xúc :D:D:D.

Upvote 0
Mình là người trực tiếp chứng kiến từ đầu vụ việc do nó xảy ra tại topic của mình. Mình chỉ comment xác nhận sự việc và góp ý 1 chút về cách hành xử cửa Last. Và Comment của mình cũng bị Del. Cuối cùng thì mình cũng là không liên quan. Ngoài đời mà xảy ra việc cãi lộn, oánh nhau trong nhà của mình thì mình nghĩ mình sẽ được triệu lên làm chứng đầu tiên chứ nhỉ. :rolleyes:
Thiết nghĩ nếu mà ngoài đời mình cũng ko liên quan như thế thì mình sẽ cảm ơn lắm lắm. :D .
Cho nên thật ra mình thấy cậu cũng quá cứng nhắc và rập khuôn theo rule rùi @maxryan9999

Upvote 0
Đúng vậy mới comment đã bị xóa
Mod gì kì vậy trời, có ai qui định topic đó chỉ đc 2 người comment đâu
Phải lấy ý kiến khách quan của mọi người xem ai đúng ai sai chứ để 2 người cãi qua cãi lại thì đén bao giờ
Mod gì mà cứng nhắc hơn cả mấy ông bộ trưởng bung to/ nản

Upvote 0
Đúng vậy mới comment đã bị xóa
Mod gì kì vậy trời, có ai qui định topic đó chỉ đc 2 người comment đâu
Phải lấy ý kiến khách quan của mọi người xem ai đúng ai sai chứ để 2 người cãi qua cãi lại thì đén bao giờ
Mod gì mà cứng nhắc hơn cả mấy ông bộ trưởng bung to/ nản
Có Rule hẳn hoi nghe cậu...

Upvote 0
VIP-MOD :cool: sa thải là hết chứ có gì đâu

Upvote 0
Thôi, nhờ max closed topic này lại. Mình nói đc ra ý kiến của mình và một số ng ở đây góp ý cho max biết là đuợc rồi.Nên hay ko nên, làm hay ko làm tự max sẽ biết cân nhắc.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week