[góp ý] Nên hay không cần 1 exchanger nhỏ lẻ giao dịch WMZ?

Theo bạn có nên có 1 exchanger như vậy không?

• Total voters
    19
  • Poll closed .

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
không: anhhungvole, daikin013

biết thế nào cũng có thím anhhungvole mà ;)) chỉ chuyên soi mói thôi còn suy nghĩ giúp đỡ cho những người mới = 0 ;))

haizz tớ thấy tình hình là vậy mà mọi người ko đồng ý thì thôi chịu. chuyện người người lo chuyện mình mình lo tiếp vậy :)
giúp đỡ thì đi mà lập topic chia sẻ kinh nghiệm kiếm tiền, chưa kiếm đc tiền thì cái topic mua bán tiền này là vô nghĩa, ok?

Tôi thì ko giúp đỡ đc nhiều nhưng cũng chỉ lập vài topic chi tiết nhất về captcha cho ai muốn theo, chứ ko phải chém gió miệng như cậu. Cậu thì giúp đỡ đc gì cho người mới mà bày đặt nói tôi.

Nói thẳng ra cậu cũng chỉ là 1 người tranh thủ lúc khó khăn của mmo , đứng ra để thu lợi về mình, ADmin ko đồng ý nên cậu quay ra lập topic để nhờ mem giúp cậu lách luật thôi.

Tôi thì ko phải vì cậu mà phản đối, vì tôi thấy tình hình hiện tại ý kiến của cậu ko khả thi, và bản thân cậu cũng ko phải là người mà chúng tôi có thể đặt hi vọng (nếu là Admin, Mod nào đó uy tín, mem nào đó uy tín như :duongnd1980,tunvit...) thì có thể tôi sẽ đồng ý.

Và quan trọng hơn là tôi đã hỏi nhiều ex và họ đều nói sẽ quay trở về sớm, ko quá 1,2 tuần đâu. Với lại topic small trade vẫn giao dịch bình thường, ai muốn mua bán nhờ trung gian, mod vẫn bình thường có gì mà khó khăn????????

Cậu cũng bỏ cái kiểu nói chuyện xách mé đi, nếu cậu đúng thì cậu ko sợ người khác phản bác.

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
dinhbuu có nộp info cho admin , ta thấy ko cần đóng bh nhiều , chỉ cần đóng 1 triệu là có khối mem tin tưởng giao dịch , vả lại trước giờ dinhbuu có uy tín , chưa dính scandal

trong giới mmo thì info thật sự ko có giá trị nhiều về uy tín. Đầy dịch vụ fake giấy tờ info giá rẻ.
còn về bảo hiểm thì thật sự ko quá quan trọng vì nhiều scam cũng đóng bảo hiểm để scam đó thôi.

Nói chung quan trọng nhất vẫn là quá trình hoạt động và sự tin tưởng dành cho nhau. Mình ko biết về dinhbuu nên ko ý kiến thêm về việc đó.

Giờ xchange đã quay trở lại, small trade cũng có mod binh6699 và 1 số pro đang thu mua wmz. Cũng ko có gì là khó khăn. Nên topic này có lẽ closed đc rồi

the1st

Hero
Reactions
517
MR
0.000
chủ thớt thích rao mua thì mua thôi có gì đâu mà bạn anhhungvole góp ý kiến nhiều thế
trước nick mmo của bạn là gì vậy :|

bh 1tr thì các bạn phải thông minh mà giao dịch dưới con số 1tr , cái này tự khắc phải biết mà ha :binhsua166: gd từng người , ng này confirm xong mới tiếp tục ng khác

site auto cực hiếm nguồn thu đang kẹt , có ng đứng ra thu mua lúc này cũng coi như 1 thiện ý đi !

chủ thớt thích rao mua thì mua thôi có gì đâu mà bạn anhhungvole góp ý kiến nhiều thế
trước nick mmo của bạn là gì vậy :|

thì mình góp ý chứ mình cấm ko đc mua đâu, thậm chí mình còn gợi ý cho chủ topic lách luật admin nữa kìa. Quan trọng là ai tin tưởng thì giao dịch, ko thì thôi.

Nick trước của mình là gì liên quan gì bạn??? và cũng liên quan gì việc này. Mình rảnh mình thích lo chuyện bao đồng đó đc chưa ?

thì mình góp ý chứ mình cấm ko đc mua đâu, thậm chí mình còn gợi ý cho chủ topic lách luật admin nữa kìa. Quan trọng là ai tin tưởng thì giao dịch, ko thì thôi.

Nick trước của mình là gì liên quan gì bạn??? và cũng liên quan gì việc này. Mình rảnh mình thích lo chuyện bao đồng đó đc chưa ?
thời gian bạn rảnh lo chuyện bao đồng thì đi kiếm cơm đi
rảnh quá mức cần thiết

thời gian bạn rảnh lo chuyện bao đồng thì đi kiếm cơm đi
rảnh quá mức cần thiết
thời gian của em em thích xài thế nào là tùy em
Bác chắc gì kiếm tiền = em mà đòi nói em ;))

nếu thích thì teamview qua xem 1 ngày em kiếm đc >15$ nhé, ko biết bác có kiếm hơn em ko ;)
em cũng chỉ là dân captcha gõ pix như bác thôi ;)

thời gian của em em thích xài thế nào là tùy em
Bác chắc gì kiếm tiền = em mà đòi nói em ;))

nếu thích thì teamview qua xem 1 ngày em kiếm đc >15$ nhé, ko biết bác có kiếm hơn em ko ;)
em cũng chỉ là dân captcha gõ pix như bác thôi ;)
ừ 1 ngày mình gõ captcha đc có 1 USD thôi

ừ 1 ngày mình gõ captcha đc có 1 USD thôi
để từ mai chắc phải lập 1 topic box chat để chụp ảnh sô tiền mình kiếm đc 1 ngày cho mọi người bớt chửi mình là rảnh hơi quá. Đúng là mình rảnh thiệt vì ngồi nhà gõ captcha suốt nên chán hay comment lung tung đó mà :))

Để mai lập 1 topic tổng kết số tiền mình làm đc mỗi ngày vậy.

- - - Updated - - -

exchanger chuẩn bị trở lại rồi mọi người ko phải lo đâu. mình làm ăn chân chính mà
bác baotrung vô rồi, mọi người yên tâm nhé

để từ mai chắc phải lập 1 topic box chat để chụp ảnh sô tiền mình kiếm đc 1 ngày cho mọi người bớt chửi mình là rảnh hơi quá. Đúng là mình rảnh thiệt vì ngồi nhà gõ captcha suốt nên chán hay comment lung tung đó mà :))

Để mai lập 1 topic tổng kết số tiền mình làm đc mỗi ngày vậy.

- - - Updated - - -

bác baotrung vô rồi, mọi người yên tâm nhé

ai chửi bạn đâu mà bạn nói nặng lời thế
mình góp ý mà

Reactions
312
MR
0.776
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
stop here ở đây được rồi, chủ thớt đang trưng cầu dân ý mà 2 bác vô cãi nhau. Chủ thớt có ý tốt giúp cho mọi người lưu thông được Z thôi, nhưng dù sao đây cũng là nhà của admin Shin nên quyết định là của Shin. Dù sao mình cũng đồng ý với ý kiến của Lucky Lucke:binhsua25: cứ đóng bảo hiểm tùy theo mức độ, mem theo mức bảo hiểm rồi giao dịch, vả chăng dinhbuu cũng manual chứ không phải auto nên rate như thế nào là do thỏa thuận với nhau thôi. anhhungvole với thest hôn nhau làm hòa đi nhé:binhsua22:

ai chửi bạn đâu mà bạn nói nặng lời thế
mình góp ý mà
mình nói thế kia mà bạn cho là nặng lời @ _ @
Với lại mình ko chủ ý nói bạn mà là nói những người (kể cả kẻ thù của mình) cho là mình thích chém gió thì mình ko biết kiếm tiền mở mắt ra thôi.
Bắt đầu từ mai, mỗi ngày sẽ chụp 1 proof cho họ sáng mắt ra. Mình tuy là thích comment nhưng tiền mình kiếm đc cũng chưa biết là ai nhiều hơn ai à :D

mình nói thế kia mà bạn cho là nặng lời @ _ @
Với lại mình ko chủ ý nói bạn mà là nói những người (kể cả kẻ thù của mình) cho là mình thích chém gió thì mình ko biết kiếm tiền mở mắt ra thôi.
Bắt đầu từ mai, mỗi ngày sẽ chụp 1 proof cho họ sáng mắt ra. Mình tuy là thích comment nhưng tiền mình kiếm đc cũng chưa biết là ai nhiều hơn ai à :D
mình có so tiền với bạn đâu
1 ngày mình kiếm đc có 1 USD cũng chả so đc với ai

Mem captcha của bubu muốn bán wmz thì cứ click vào banner trên soft nhé, giao dịch với mod binh6699 :)
ml giờ làm quảng cáo nữa hả :))

- - - Updated - - -

mình có so tiền với bạn đâu
1 ngày mình kiếm đc có 1 USD cũng chả so đc với ai
mình cũng ko có nói 1 mình bạn, nói mấy đứa nói mình rảnh hơi kìa . Đúng là comment là comment mà kiếm tiền là kiếm tiền đâu liên quan :D
thôi ko nói nữa, để mai lập topic cho chúng nó bớt chém vì mình hay comment :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,017
176,511
Latest member
LongGia

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week