• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

góp ý bqt xử lý ở box report scam

ThuKem

Banned
Reactions
113
MR
0.000
Góp ý với bqt xử lý scam thì cứ tiền trảm hậu tấu
thấy có topic tố cáo mà có proof thì phải banned nick scam ngay rồi để lại yh để có gì oan thì họ pm, còn ko thì xử lý luôn chứ cứ đợi 1,2 ngày rồi nó đi scam tiếp hoặc bqt quên mem lại phải nhắc

Mình lại nghĩ amin hoặc MOD gửi thông điệp cho kẻ tình nghi scam bằng inbox yêu cầu đối chứng ngay trong 1h chẳng hạn, nếu không đối chứng thì tạm ban nick

Theo Rule thì phải cho bị cáo 24-48 tiếng giải trình , sau đó mới banned!

Nên xét tới trường hợp bị vu khống nữa, không thể giải quyết ngay được.

Thân !

Theo Rule thì phải cho bị cáo 24-48 tiếng giải trình , sau đó mới banned!

Nên xét tới trường hợp bị vu khống nữa, không thể giải quyết ngay được.

Thân !
rule ai đặt ra vậy, thánh hay thần đặt ra mà con người ko thể thay đổi
Vu không hay không thì mới bảo để lại yh bqt xử lý trường hợp đó để có gì thì pm minh oan.
Đa phần toàn scam luôn chứ chẳng mấy topic đợi cả

có 1 số topic report mới mọc lên mới lộ ra tên scam đó đã bị tố cáo từ topic rất lâu từ trước với hành động scam rõ ràng mà bqt cho thời gian đợi, rồi quên luôn để nó sống scam tiếp :D

Góp ý cho vui thôi, làm hay ko cũng ko liên quan gì mình. Mình ko scam người ta thì thôi chứ cùng chẳng ai scam nổi mình :binhsua01:

- - - Updated - - -

thì người ta bị oan thì sẽ lập topic hoặc pm yh ngay chứ để đó sao mà phải ví dụ?

có 1 số topic report mới mọc lên mới lộ ra tên scam đó đã bị tố cáo từ topic rất lâu từ trước với hành động scam rõ ràng mà bqt cho thời gian đợi, rồi quên luôn để nó sống scam tiếp :D

Góp ý cho vui thôi, làm hay ko cũng ko liên quan gì mình. Mình ko scam người ta thì thôi chứ cùng chẳng ai scam nổi mình :binhsua01:

- - - Updated - - -

thì người ta bị oan thì sẽ lập topic hoặc pm yh ngay chứ để đó sao mà phải ví dụ?

Topic nào bạn để lại link cho Max xử lý nốt !

Cám ơn bạn đã đóng góp cho Forum.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom