• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

google youtube đã fix

Status
Not open for further replies.

kekeke

Senior
Reactions
81
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
bây giờ chơi youtube mà mua view public ko còn lên top nữa hả các bác:(

bây giờ chơi youtube mà mua view public ko còn lên top nữa hả các bác:(
vẫn lên bạn nha, nhưng còn tùy vào chất lượng view nha bạn, có view dẫn đến chết kênh, chết ga nữa chứ đừng nói là ko lên top :)

vẫn lên bạn nha, nhưng còn tùy vào chất lượng view nha bạn, có view dẫn đến chết kênh, chết ga nữa chứ đừng nói là ko lên top :)
vậy view phải càng nhiều thời gian càng tốt à bác. hay là view ip tốt mà chỉ cần 3 tới 40s thôi cũng được lên top.

vậy view phải càng nhiều thời gian càng tốt à bác. hay là view ip tốt mà chỉ cần 3 tới 40s thôi cũng được lên top.
cái này mình ko biết nên ko đánh giá, chỉ biết hiện tại mua view phải tìm site chất mà mua chứ vẫn lên top đc, nhưng ác 1 điều có 1 số site mua view xong chết cả GA vì YTB phát hiện mua view

cái này mình ko biết nên ko đánh giá, chỉ biết hiện tại mua view phải tìm site chất mà mua chứ vẫn lên top đc, nhưng ác 1 điều có 1 số site mua view xong chết cả GA vì YTB phát hiện mua view
vâng tại em thấy lạ cái site em buy view ngày trước lên top còn giờ ko lên được nữa rồi:(

vâng tại em thấy lạ cái site em buy view ngày trước lên top còn giờ ko lên được nữa rồi:(
ngày trước là chuyện của ngày trước

m thì chưa hề từ bỏ, ko chơi vs quiz dc thì nuôi gà thôi
mình chơi ga mà cũng ko được nữa. mặc dù kênh ga có 1 video ko có gì và video lại ko lên top nữa ko có view nữa. cũng die do vi phạm cộng đồng rồi click tặc:(. mà video tự làm mình ko kháng cáo được:(. chắc do mình ko biết kháng cáo:(

đã fix hơn 1 tuần nay rồi nhé bạn mua viéw giờ k còn khả thi đâu
giờ chỉ có đi backlinks up video là public liền không cần để kéo views rồi mới pub nữa đâu

đã fix hơn 1 tuần nay rồi nhé bạn mua viéw giờ k còn khả thi đâu
giờ chỉ có đi backlinks up video là public liền không cần để kéo views rồi mới pub nữa đâu
thật sự backlinks vẫn lên top chứ bác

thật sự backlinks vẫn lên top chứ bác
thật mà giờ chỉ có bbaclinks hoặc chạy ads fb để có views chất (thật ) mới lên top được

kết hợp cả 2 càng tốt chịu khó xíu , mà trụ top đc hay không mới là 1 chuyện leo được top là nó cắm flag à :mad::mad::mad:

m thì chưa hề từ bỏ, ko chơi vs quiz dc thì nuôi gà thôi
Chào anh Đạt,em SEO tay toàn bị GATO nó report và bị YTB quét spam(bình luận,like,share,view)chắc do SEO chưa chuẩn.
Đường cùng nên phải mua view,tỉ lệ chết kênh và GA là bao nhiêu % và có may mắn nào thoát được không?
Qua 2 đợt bão em chới với quá :(

kết hợp cả 2 càng tốt chịu khó xíu , mà trụ top đc hay không mới là 1 chuyện leo được top là nó cắm flag à :mad::mad::mad:

chạy ads thì em tính chạy trên google adwords luôn . mà ko biết facebook ads rẻ hơn hay là google ads rẻ hơn bác. còn lên top thì toàn bị dính gậy cong962 đồng và spam rồi lại cái vụ click tặc nữa bác:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom