Help Google giờ có vẻ không khó như xưa nữa nhỉ

builderall

Junior
Reactions
31
MR
1.067
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Sau 24h chờ đợi thì ads cũng đã sẵn sàng hiển thị, có lẽ do web mình cũng chuyên nghiệp và domain cũng đã lâu năm chăng
tên miền cũng chính là info đăng kí nữa, có vẻ mọi thứ đều rõ ràng. Còn nhớ ngày xưa đăng kí xong, 1 là đợi dài cổ, 2 là nó từ chối thẳng băng

Web tiếng việt. Ngày có 0.1$ thì khi nào rút được đây.kk

Attachments

9 KB · Views: 201
Bác cho em hỏi là mua GA là quảng cáo chỉ hiện 3 ngày là ko hiện nữa hả các bác
nghiĩa là gì?quảng cáo của bạn ko xuất hiện nữa sau 3 ngày mua GA á. nếu đúng thì có vấn đề rồi.

Mình mua GA + domain thì chỗ mình mua bảo là ads sẽ chỉ hiện 3 ngày thôi và tháng sau sẽ hiện 3 ngày tiếp theo, ko biết thế nào, GA bác có hiện đều ko à

Mình mua GA + domain thì chỗ mình mua bảo là ads sẽ chỉ hiện 3 ngày thôi và tháng sau sẽ hiện 3 ngày tiếp theo, ko biết thế nào, GA bác có hiện đều ko à
hài vãi, lại có kiểu đó thì nên xem lại nhé

=))) Quảng cáo của mình ngày nào cũng hiện mà vẫn chưa kiếm được tiền nữa nè =)) chứ đừng nói tháng hiện 3 ngày

Bác mua GA ở đâu mà vãi thế, giới thiệu anh em nào ^^

Bị lừa ròi, adsense quái gì kỳ vậy?

Thằng google adsense nó thông báo này là sao các bác nhỉ?

Chúng tôi xin lỗi vì sự bất tiện này, nhưng hiện tại chúng tôi không thể xử lý yêu cầu của bạn. Các kỹ sư của chúng tôi đã được thông báo về sự cố này và sẽ làm việc để giải quyết nó.

Quái thật e ko tạo được topic

Không riêng gì mà mảng nào giờ cũng đều không còn ngon như xưa nữa :popo_sweat:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,640
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week