Matrix GOLDREWARD.io - ICO Lending duy nhất có Bảo hiểm Đầu tư. Giá chỉ $0.76, Lending 35% tuy ít mà chắc!!

Ad ơi, web báo completed, mail báo, lệnh chuyển token về của mình nó báo
Như ảnh 1
Đúng ra nó phải báo như ảnh 2
Vậy h là đợi à, send mail sup, cmt twitter k thấy j luôn
success là được rồi mà bác. Bác check thử ở https://ethplorer.io xem có thấy trans chuyển token ko. Thấy là ổn r. Kia là do etherscan nó chưa sync dc hết nên vậy thôi

Minh add custom token rồi.
Token Contract Address : 0x219218f117DC9348b358b8471c55A073E5e0dA0b
Token Symbol : GRX
Decimals : 18
Xong mình save. Nó báo mình 0 GRX

Các bạn nào chưa nhận được Token thì inbox mình Địa chỉ ví nhận, mình đang online đây kiểm tra luôn cho nhanh...

có nguy cơ ăn scam nhé ace.
lý do trong phần buy round 3 phần TXID: nó post cái éo gì k biết bấm vào thì vào etherscan.io/tx/0xf6fac6b692e2bf124caaba7bb6c9e54ee89f9812e4174643bc9xxxxxxxxxxxx
nhưng phần from éo phải địa chỉ ví của mình và phần to éo phải địa chỉ ví lúc buy. mình đã chụp tất cả ảnh từ quá trình mua đầu tiên đến khi kết thúc và copy cả link etherscan.io lúc mình chuyển đã báo
TxReceipt Status: Success
(5189 block confirmations)
như vậy là ntn? chảng phải scam?
đến giờ đã gần 24h nhưng GRX vẫn =0. mình đã gửi suport nếu k có đáp án thì sẽ report scam nên bitcointalk. haizzz nhọ dính thằng này. :confused:

có nguy cơ ăn scam nhé ace.
lý do trong phần buy round 3 phần TXID: nó post cái éo gì k biết bấm vào thì vào etherscan.io/tx/0xf6fac6b692e2bf124caaba7bb6c9e54ee89f9812e4174643bc9xxxxxxxxxxxx
nhưng phần from éo phải địa chỉ ví của mình và phần to éo phải địa chỉ ví lúc buy. mình đã chụp tất cả ảnh từ quá trình mua đầu tiên đến khi kết thúc và copy cả link etherscan.io lúc mình chuyển đã báo
TxReceipt Status: Success
(5189 block confirmations)
như vậy là ntn? chảng phải scam?
đến giờ đã gần 24h nhưng GRX vẫn =0. mình đã gửi suport nếu k có đáp án thì sẽ report scam nên bitcointalk. haizzz nhọ dính thằng này. :confused:
Vậy là bác ko hiểu ERC20 - Smart Contract là ntn rồi...
Bác report Scam lên Bitcointalk mà ko bị dân chơi gạch đá mới là lạ đó...

Trường hợp của bác là tham gia ICO mua coin trễ, mặc dù bên phía GRX đã nhận đủ ETH...
Tuy nhiên vẫn trễ hơn so với nhiều người... Nên đã không thành công...
Nay mai nó sẽ chuyển trả tiền hoàn lại cho bác...

Trên trang ICO của Goldreward, thì giao dịch của bác nó báo là gì?
Incomplete hay Completed.

Gửi thư suppport k thấy trl. Po tay.
Như các bạn thấy đó, chỉ riêng cái Topic này đã có ít nhất 3 người gửi thư hỏi Support.
Chưa kể mình cũng gửi để hỏi cho 1 bác Ref của mình, bác ấy lớn tuổi không biết tiếng Anh...
Thế thì suy rộng ra, trên toàn Thế giới... Giờ phút này đây có bao nhiêu email đang gửi vào và đợi trả lời từ Goldreward...

Tham gia ICO dưới dạng ERC20... Không có gì phải sợ...
Mua ko được thì ETH sẽ hoàn lại 100%...

Hay xem clip này để hiểu rõ ERC20 là gì nhé:

TxReceipt Status: Fail
Vậy là mua k đc fk bạn?
Fail là không mua được!
Success là đã chuyển tiền... Nhưng ko có nghĩa là sẽ mua được...

Vậy là bác ko hiểu ERC20 - Smart Contract là ntn rồi...
Bác report Scam lên Bitcointalk mà ko bị dân chơi gạch đá mới là lạ đó...

Trường hợp của bác là tham gia ICO mua coin trễ, mặc dù bên phía GRX đã nhận đủ ETH...
Tuy nhiên vẫn trễ hơn so với nhiều người... Nên đã không thành công...
Nay mai nó sẽ chuyển trả tiền hoàn lại cho bác...

Trên trang ICO của Goldreward, thì giao dịch của bác nó báo là gì?
Incomplete hay Completed.

Completedn nhé thím có cả mail báo payment nữa nhé thế mình ms nói chứ k nói làm gì haizzz

Tôi cũng completed và mail payment nữa nè. Nhưng đến giờ vẫn là con số 0. Gửi thư support cũng vô vọng. Chỉ biết đợi chờ 72 tiếng coi sao. Hix mệt mỏi với thằng này quá

Của mình thì trên trang của nó thì bảo complete, nhưng vào TXID thì báo status: Fail, vậy là ko mua đc rồi à :(

Có điều thắc mắc là địa chỉ đến (From) không giống như mình đã gửi eth (nhìn vào 2 hình sẽ thấy rõ), có gì sai sao?

@leaderhero khả năng là không mua được rồi... Nếu giờ này bạn vẫn chưa thấy GRX Token thì nay mai nó sẽ gửi ETH lại thôi...

Completedn nhé thím có cả mail báo payment nữa nhé thế mình ms nói chứ k nói làm gì haizzz

Tôi cũng completed và mail payment nữa nè. Nhưng đến giờ vẫn là con số 0. Gửi thư support cũng vô vọng. Chỉ biết đợi chờ 72 tiếng coi sao. Hix mệt mỏi với thằng này quá

Ok, 2 bác kiên nhãn xem sao... Trong Group bị ntn cũng nhiều...

Chưa gì mà mấy bác phán Scam rồi à :D, ít nhất cũng đợi 72 giờ..Ko nhận được token thì nó trả ETH về cho mấy bác chứ lo gì.. Em đây mua xong còn mất luôn cái oder round 3.. mà sáng ra vẩn nhận được GRX về MEW..

Của mình thì trên trang của nó thì bảo complete, nhưng vào TXID thì báo status: Fail, vậy là ko mua đc rồi à :(

Có điều thắc mắc là địa chỉ đến (From) không giống như mình đã gửi eth (nhìn vào 2 hình sẽ thấy rõ), có gì sai sao?

như bác này cái from vs cái to éo phải của mình luôn @@ lạ vãi

Gas Limit 200000
Gas Price 60 GWEI (60000000000 WEI)
cái này tính ra fee là bn vậy các bác
mình nghĩ 1 phần cũng là do cái này nè, mặc dù nó báo bạn đã mua dc nhưng tốc độ xử lý ko nhanh thì cũng ko dc, mình lúc đó chỉnh max hết luon,8 giây sau nó báo done liền, phí hết 1.86$(gần 2 coin GRX)

mình nghĩ 1 phần cũng là do cái này nè, mặc dù nó báo bạn đã mua dc nhưng tốc độ xử lý ko nhanh thì cũng ko dc, mình lúc đó chỉnh max hết luon,8 giây sau nó báo done liền, phí hết 1.86$(gần 2 coin GRX)
Mình mới xài MEW nên k để ý vụ này. Rút kinh nghiệm

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week