Matrix GOLDREWARD.io - ICO Lending duy nhất có Bảo hiểm Đầu tư. Giá chỉ $0.76, Lending 35% tuy ít mà chắc!!

Reactions
81
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

VIDEO GIỚI THIỆU VÀ ĐÁNH GIÁ TỪNG CHI TIẾT CỦA GOLDREWARD

GOLDREWARD LÀ GÌ?

Goldreward - Viết tắt là GRX là một đồng Coin mới được viết dựa trên những ưu điểm của nền tảng Ethereum. Chính vì vậy sẽ không quá khó để Goldreward tương thích với ERC20 - Hợp đồng Đầu tư thông minh được Bảo lãnh Tài chính. Nói nôm na là nếu khi bạn đầu tư vào ICO Goldreward mặc định số tiền bạn Đầu tư sẽ được ERC20 bảo lãnh, nếu trường hợp xấu nhất là Goldreward Scam, thì số tiền của bạn sẽ được hoàn trả lại vào chính ví bạn đã chuyển đến Goldreward.

Đó là lý do tại sao Goldreward được rất được lòng Cộng đồng ICO trong và ngoài nước. Minh chứng chỉ sau 2 ngày Pre-sale ngắn đã bán hết 5 Triệu GRX với giá chỉ $0.46 /GXR + 10% Bonus. Và ICO Đợt 1 (Ngày 25/10 vừa qua) đã bán sạch 4,5 Triệu GRX với giá $0.76 + 10 Bonus chỉ trong 32 tiếng đồng hồ. Đợt 2 sẽ bắt đầu vào ngày 8/11 tới đây, dự kiến sẽ kết thúc sớm trong 24h đầu tiên.

ĐĂNG KÝ MỞ TÀI KHOẢN GOLDREWARD NGAY HÔM NAY

Link Đăng ký + Nhận 100% Rebate Miễn phí: https://goldreward.io/join/icovietmy
Link Non-ref và KHÔNG Rebate: https://goldreward.io/

Group Telegram ICOVietmy: https://t.me/ICOVietmyGroup
Channel Telegram ICOVietmy: https://t.me/ICOVietmyNews

VÌ SAO GOLDREWARD GÂY SỐT?

Thật đơn giản chỉ vì họ có Hợp đồng Bảo chứng (Bảo lãnh Tài chính) ERC20. Đây thật sự không phải là 1 điểm sáng bình thường, mà phải nói rằng đấy là 1 điểm sáng chói loáng khiến Goldreward bật nổi giữa rừng ICO hiện tại.

Kế đến được Cộng đồng ICO Việt Nam spam link ref khắp mọi Group trên Facebook + Bảo hiểm ERC20 đã gây hiệu ứng rất tốt.

Nói đến đây sẽ có một số bạn cảm thấy tiếc rẻ, giá mà đọc được bài Giới thiệu này sớm hơn. Thì xin thưa, các bạn cứ an tâm Goldreward còn 2 đợt ICO nữa. Xem tiếp bên dưới nhé!

Link có Ref và Rebate miễn phí: https://goldreward.io/join/icovietmy

---------------------------------------------

LỊCH PHÁT HÀNH ICO CỦA GOLDREWARD:

LƯU Ý: Bạn có thể mua GRX bằng ETH và BTC. Nhưng ví nhận phải luôn luôn là ETH ERC20 nhé! Mua bằng BTC sẽ lâu hơn, còn ETH thì chỉ trong tít tắt là nhận Token về ví ngay.
  • Pre-Sale (SOLD OUT): Số lượng bán ra 5,000,000 GRX.
Giá chỉ $0.46 /GRX + 10% Bonus. Đã kết thúc trong 2 Ngày.

• ICO ĐỢT 1: (SOLD OUT) - Số lượng bán ra 4,500,000 GRX.
Giá chỉ $0.76 /GRX + 10% Bonus. Tuy nhiên, diễn ra nhanh chóng và Đã kết thúc chỉ vọn vẹn trong 32 Tiếng đồng hồ. (Chính mình cũng chỉ kịp thực hiện 2 giao dịch. Khá là tiếc!)

• ICO ĐỢT 2: (SOLD OUT) - Số lượng bán ra 4,000,000 GRX.
Giá chỉ $0.86 /GRX + 7.5% Bonus. (ICOVietmy sẽ tiếp tục mua vào GRX trong đợt 2 này!)

LƯU Ý: ĐỢT 2 DIỄN RA SỚM TRƯỚC DỰ KIẾN 4 NGÀY. CỤ THỂ LÀ NGÀY 04/11/2017 SẼ BẮT ĐẦU MỞ BÁN ĐỢT 2.
CÁC BẠN NÊN THƯỜNG XUYÊN TRUY CẬP WEBSITE GOLDREWARD ĐỂ BIẾT THÊM CHI TIẾT NHA!

• ICO ĐỢT 3 (Cơ hội cuối cùng): Ngày 16/11 lúc 01:00 AM (Theo giờ VN) - Số lượng 4,000,000 GRX.
Giá tăng lên $0.96 /GRX + 6% Bonus. (Đợt 2 nếu chưa mua đủ số lượng kỳ vọng, ICOVietmy sẽ tiếp tục mua thêm ở Đợt 3, vì dự án ICO này quá an toàn, nên số lượng Coin bán ra Đợt 2 rất có thể sẽ hết ngay trong ngày đầu tiên).

Nếu các bạn cảm thấy An toàn khi mà Goldreward được ERC20 bảo lãnh khoản tiền mà các bạn đầu tư vào, thì các bạn nên mua một số lượng tương đối ở Đợt 2 nhé! Trước khi nó chuyển sang Đợt 3. Vì qua Đợt 3 giá như thế là cao (Thật sự mà nói thì cũng không quá cao khi so với các dự án ICO khác, tuy nhiên tiết kiệm được khoản nào Chúng ta nên tranh thủ khoản đó).

ROAD MAP - KẾ HOẠCH PHÁT TRIỂN:
  • Tháng 2/2017: Nghiên cứu phát triển GOLD Rewar smart contract.
  • Tháng 3/2017: Phát triển Bot kinh doanh thông minh và Gamification API.
  • Tháng 4/2017: Hợp tác phát triển ứng dụng di động.
  • Tháng 5/2017: Phát triển nền tảng Staking và Leidng.
  • Tháng 10/2017: Presale và ICO.
  • Tháng 11-12/2017: Bắt đầu giao dịch trên nền tảng GRX.
  • Tháng 11/2017-1/2018: Niêm yết trên các sàn giao dịch.
  • Tháng 3/2018: Phát triển Gamification API.
  • Tháng 4/2018 : Hợp tác phát triển ứng dụng di động.
  • Tháng 8/2018: Phát hành ứng dụng Androi.
  • Tháng 1/2019: Phát hành hứng dụng IOS và tiếp tục phát triển.

ICOVietmy.com - Gioi thieu Goldreward ICO Road map.png

CHƯƠNG TRÌNH LENDING CHO VAY:

ICOVietmy.com - Gioi thieu Goldreward Lending.png

HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ:
ICOVietmy.com - Gioi thieu Goldreward đăng kh tài khoản.png

HƯỚNG DẪN MỞ VÍ ERC20 TRÊN MYETHERWALLET:

Proof Depisit:
ICOVietmy.com - Gioi thieu Goldreward ICO Deposit.png

www.ICOVietmy.com
Telegram: @ICOVietmy

LƯU Ý CUỐI CÙNG: ĐẦU TƯ MATRIX / ICO MLM COIN LENDING LUÔN TIỂM ẨN NHỮNG RỦI RO CAO – NHƯNG MANG VỀ NGUỒN LỢI NHUẬN RẤT LỚN, KHẢ NĂNG sml CŨNG KHÔNG KÉM. MONG QUÝ VỊ CÂN NHẮC KỸ TRƯỚC KHI ĐẦU TƯ. VÀ HÃY NHỚ, ĐỪNG CHO TẤT CẢ TRỨNG VÀO CÙNG 1 GIỎ NHÉ!

Attachments

• ICOVietmy.com - Gioi thieu Goldreward ICO 1.png
    ICOVietmy.com - Gioi thieu Goldreward ICO 1.png
    379.1 KB · Views: 117
Last edited:

Sẽ vào một ít với con này.

Sẽ vào một ít với con này.
Video review hơi dài, thấy bạn có kinh nghiệm... Hi vọng bạn xem qua và góp ý giúp mình với :)
Cảm ơn trước nhé!

Check thử mình có reg cho bác ko vậy. @StevenForexCom
ID: king1013111

Mua tại sàn nào vậy chủ top ?

Ref xong thì lấy RCB kiểu gì thế bạn. Thanks
Hiện tại giá Coin ICO giá trị thấp, nên nếu Refback thì mấy bác tuyến dưới ko có ăn bao nhiêu.
Nên em sẽ Rebate khi các bác Lending :) lúc đó ngon ăn hơn...

Mua tại sàn nào vậy chủ top ?
Bạn mua ngay tại web của họ luôn nha... Nhưng ICO Đợt 1 vừa rồi quá nhanh chỉ 32 tiếng đã bay 4,5 Triệu Coin.
Dự kiến Đợt 2 (Ngày 8/11) sẽ bay trong vòng 24 - 28 nốt nhạc :D
Vậy nên các bác tranh thủ nhé, kẻo trễ...
Con Goldreward này trả lãi ít, mà chúng nó cũng ko có vốn lưu động nhiều, chủ yếu là chúng tôi hướng đến khách lending.
Tương lai sẽ đi chậm mà chắc và bền hơi hơn những con Coin khác Lending % cao.

Bác nào thích mô tuýp như Hextracoin thì tham khảo con này: https://mmo4me.com/threads/atroxcoi...-duong-thoi-dai-cua-atrox-coin-da-den.347954/

bên bitcointalk mấy ông đang càu nhàu scam , hero member
mình vào topic thì toàn mấy ông newbie vào khen các kiểu vs nạp này nọ nghi vấn vietnam again
ko bóc phốt chỉ là cảnh báo cho ae invest thì cẩn trọng túi tiền của mình

ví nào đc bảo hiểm vậy bác
Bác deposit bằng ví Myethwallet. Sẽ được cơ chế ERC20 bảo chứng khoản đầu tư.
Nếu Goldreward ko thể vượt wa kỳ ICO hoặc Scam thì bác sẽ được nhận lại đúng số tiền đã dep về ví đã gửi lên họ.

View attachment 103780
bên bitcointalk mấy ông đang càu nhàu scam , hero member
mình vào topic thì toàn mấy ông newbie vào khen các kiểu vs nạp này nọ nghi vấn vietnam again
ko bóc phốt chỉ là cảnh báo cho ae invest thì cẩn trọng túi tiền của mình
Cảm ơn bạn đã góp ý. Mình xin đón nhận.
ICO MLM Coin Lending mặc định là rủi ro cao và lợi nhuận rất lớn. Song, Goldreward giao dịch bằng Smart Contract ERC20 giúp các nhà đầu tư an tâm hơn. Và việc họ bán sạch Token, chỉ giữa lại 12.5% cho đội ngũ và chạy quảng cáo, ko có vốn lưu động cho thấy họ đang chơi kiểu nhốt cá voi, xiềng cá mập, lãi suất thấp để nhẹ nhàng thanh khoản, ko bị khủng hoảng như Rec... đặt khách hàng lên đầu tiên, điều này sẽ giúp Goldreward trụ lâu hơn v. Trong clip mình có nói về những việc trên.
Song ICO luôn tiềm ẩn rủi ro. Và 1 member bên Bitcoin Talk đặt nghi vấn tại sao Road Map viết thai nghén tháng 3, chạy thử nghiệm trong 6 tháng. Mà tên miền chỉ mới đăng ký trong tháng 9. Tất nhiên có quyền là "mị dân", nói xạo, phóng đại, tuy nhiên việc chạy thử nghiệm trên server nào đó hoặc dưới dạng tên miền khác nhầm bảo vệ bí mật cũng Là chuyện tình mà bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom