• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix GOLDREWARD.io - ICO Lending duy nhất có Bảo hiểm Đầu tư. Giá chỉ $0.76, Lending 35% tuy ít mà chắc!!

Đã ref .user tranduykhiem
OK, Cảm ơn bác... Nhớ chú ý tranh thủ mua, giành giật với thiên hạ nhé... Đợt 1 32 Tiếng. Đợt 2 trong 40 phút.
Đợt 3 chắc 20 phút thôi...
Chú ý là phải sẵn tiền trong ví Myetherwallet nhé...

Trade coin lâu rồi. Giờ mới biết cái này. Lạ ghê ta!
Smart Contract - ERC20 đó bác.
Bên A và Bên B cùng làm 1 hợp đồng.
Nếu 1 trong 2 không thoả mãn điều kiện trong hợp đồng.
Thì hợp đồng sẽ gãy gánh. Mọi giao dịch sẽ được hoàn lại.
Xem clip này từ phút thứ 1:00 nhé...

round 3 còn 5 ngày mấy nữa hả bác?
Điếm ngược thì còn 5 ngày vài tiếng nữa nha bác...
Bán lúc 1:00 AM Ngày 16/11 nha...

ROUND 3 - ĐỢT CUỐI CÙNG: MỞ BÁN LÚC 1:00 AM SÁNG NGÀY 16/11 THEO GIỜ VN NHÉ CÁC BÁC!

Chủ thớt k support kiểu này đăng link ref chi vậy?
Cái này quan trọng ở lúc bạn đặt lệnh mua, còn như mình biết đợt 2 có người sau 5h đặt lệnh mới chuyển nên bạn k phải lo.
Trả lời hộ thớt thôi, bạn thông cảm chắc do lệch múi giờ nên k trả lời bạn đc ngay :)

Chủ thớt k support kiểu này đăng link ref chi vậy?
Bạn thông cảm mình nhiều việc lắm... Nên lỡ 1, 2 comment là chuyện bình thường...
Mua bằng BTC nhưng ví nhận bắt buộc phải là ETH ERC20 bạn nhé!
Thật ra mấy cái này mình có nói ở Video và trong bài Giới thiệu, hướng dẫn mua rồi đó bạn!

Cái này quan trọng ở lúc bạn đặt lệnh mua, còn như mình biết đợt 2 có người sau 5h đặt lệnh mới chuyển nên bạn k phải lo.
Trả lời hộ thớt thôi, bạn thông cảm chắc do lệch múi giờ nên k trả lời bạn đc ngay :)
Thks bạn. Câu trả lời mình cần

Cái này ko biết tiềm năng ko, nhưng coi bộ bác thớt giới thiêu 1 tá coin mà ko có cái nào nên hồn, điển hình như cái coin gì của thằng JP nhưng thật ra là của mấy thằng mọi miên VN Fake lòi,

Cái này ko biết tiềm năng ko, nhưng coi bộ bác thớt giới thiêu 1 tá coin mà ko có cái nào nên hồn, điển hình như cái coin gì của thằng JP nhưng thật ra là của mấy thằng mọi miên VN Fake lòi,
Để thời gian trả lời đi bạn! Ethconnect còn quá sớm để kết luận nó scam hay ko. Ethconnect khi có quá ý kiến trái chiều, mình cũng tạm ngưng giới thiệu và ko nhận Ref nữa.
3 ngày nữa thôi Group mình chuẩn bị x10, x20 với 1 dự án rồi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back
Top Bottom