SCAM Goldfingeronline.com App Reviews : SCAM or LEGIT ?

Mình vào nhóm nói 1câu app scam. Và kết quả là nó bock mình trên mọi mặt trận. Mình support ko ai trả lời. Block luôn vip 4 của mình. Còn các tài khoản ảo zalo toàn người của nó. Chúng nó hùa nhau lừa người chơi nap tiền. Người nào chưa bị lừa thì nò dụ dỗ moi tiền. Ai bị lừa mà lên tiếng là nó chặn block hết support ko rep, chăm sóc khách hàng thì toàn trả lời tự động. ???. Cay lắm bạn à.

sao bạn nói nói nó scam vậy, tớ chơi vẫn pay bình thường.

chưa thấy có hiện tượng gì cả.

Bình mới rượu cũ, scam kiểu này tràn làn luôn rồi mà vẫn còn câu đc cá hả ta?

vẫn nhận pay đều, ai tham gia có thể vào đàm đạo nhé.

sao mod lại move topic của mình sang toppic của bạn khác vậy?

sao mod lại move topic của mình sang toppic của bạn khác vậy?
Forums bây giờ 1 dự án chỉ 1 topic thôi bạn, trùng nên mình gộp cho bạn vẫn còn link ref trong đây nha, hay là bạn muốn xóa thì mình xóa luôn nha bạn ! Cảm ơn bạn.

Nội dung:
  • Không được Post trùng bài giới thiệu dự án
  • Phải giới thiệu sơ về dự án
  • Không được sử dụng Link rút gọn
  • Không up bài,comment vô nghĩa ,SPAM,chỉ được thảo luận,cập nhật thông tin dự án và đăng Proof.

Forums bây giờ 1 dự án chỉ 1 topic thôi bạn, trùng nên mình gộp cho bạn vẫn còn link ref trong đây nha, hay là bạn muốn xóa thì mình xóa luôn nha bạn ! Cảm ơn bạn.

Nội dung:
  • Không được Post trùng bài giới thiệu dự án
  • Phải giới thiệu sơ về dự án
  • Không được sử dụng Link rút gọn
  • Không up bài,comment vô nghĩa ,SPAM,chỉ được thảo luận,cập nhật thông tin dự án và đăng Proof.
như này thì mình thiệt quá vì mọi người sẽ đăng ký theo link ref ở coment #1.

như này thì mình thiệt quá vì mọi người sẽ đăng ký theo link ref ở coment #1.
Còn nếu bạn không chịu thiệt thì Forusm sẽ lâm vào cảnh bị SPAM giống như vài năm nay đã bị, một dự án có cả chục topic , mình cũng làm theo chủ trương vực lại Forums MMO4me thôi bạn, mong bạn thông cảm ;)

Còn nếu bạn không chịu thiệt thì Forusm sẽ lâm vào cảnh bị SPAM giống như vài năm nay đã bị, một dự án có cả chục topic , mình cũng làm theo chủ trương vực lại Forums MMO4me thôi bạn, mong bạn thông cảm ;)
không sao. bạn chủ topic cũng đã bỏ bê topic lâu lắm rồi ko update thông tin.
bây giờ mình đang chơi và sẽ cập nhật proof và thông tin cho mọi người, bạn có thể để link ref của mình ở đầu không vì giờ mình sẽ chăm sóc topic chứ bạn chủ topic đi đâu rồi ấy

không sao. bạn chủ topic cũng đã bỏ bê topic lâu lắm rồi ko update thông tin.
bây giờ mình đang chơi và sẽ cập nhật proof và thông tin cho mọi người, bạn có thể để link ref của mình ở đầu không vì giờ mình sẽ chăm sóc topic chứ bạn chủ topic đi đâu rồi ấy
Hữu xạ tự nhiên hương thôi bạn, bạn có proof ắt sẽ có người tìm đến bạn, mình là 1 minh chứng sống đây, có rất nhiều topic đã có người đặt gạch trước nhưng mình vẫn rất nhiều ref , ví dụ :

Mình du di cho bạn, thì sau này sẽ có người yêu cầu như vậy đối với mình, mong bạn hiểu cho.

Ai tham gia nhập mã giới thiệu là 723895

vẫn đang thanh toán tốt. ai chậm chân mất lượt

vẫn đang thanh toán đều, chưa thấy có dấu hiệu.

thấy còn chơi được giới thiệu anh em

anh em cân nhắc, mình vẫn pay đều

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom