• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New Gokano - Nhận điểm mỗi ngày đổi đồ (Việc nhẹ lương cao :D )

sao tu luc reg toi gio khong bao giờ nhận đc daily point nhỉ :))
a đù, giờ mới để ý phải click vào collect daily point mới đc , vãi thật :D
:D có nói rõ trên thread ròi mà bác :D

Bạn cho mình hỏi là trang này mình chơi sau này muốn thay đổi địa chỉ nhận hàng ở một nơi khác thì có được không hay phải lập tài khoản khác ?
Lúc nhận hàng nó có cho mình nhập địa chỉ ấy :D nhập chỗ nào thì bưu điện ship tới chỗ ấy :cool:

thông báo ngày 15/9 mà ko biết giờ nào, giờ canh vào khung giờ nào để vào giật hàng đây.
Mọi lúc bác có thể onl :D tham gia group để ae cùng thông báo cho nhau nào :D

" We were planning to send the prizes from August restock this week but we'll have a small delay for which we would like to apologize. August restock prizes will be sent next week for sure. It is only a few days later, so we ask for your patience. Additionally, we would like to announce that we have finished the verification of the people who ordered prizes from the previous restock. Users who resolved to unfair ways of gaining points (i.e. by inviting fake referrals) now have their accounts banned and their orders were cancelled. If you ordered a prize from the previous restock and your account is active, it means you have been positively verified and you WILL receive your prize.
Big thanks to all the fair users. Prepare for the next restock which will take place 15th September "
Tạm dịch:
Chúng tôi dự định sẽ giao những hàng các bạn đã đặt về vào tuần này nhưng vì lý do kì thuật nên chúng tôi phải dời lại một chút, xin lỗi các bạn về điều đó, Hàng tháng 8 chắc chắn sẽ được giao vào tuần sau, hãy giữ kiên nhẫn :D, Bên cạnh đó cũng thông báo rằng chúng tôi đã hoàn tất việc xác nhận đặt hàng của tất cả người đặt đợt trước. Những tài khoản chơi không đúng luật (VD fake ip ref) đã bị ban và những đơn đặt của họ đã bị từ chối. Nếu tài khoản của bạn đặt hàng từ đợt trước và vẫn còn tồn tại tới bây giờ thì bạn là người chơi trong sạch :D và bạn chắc chắn sẽ nhận được quà đã đặt :rolleyes:

* Chuẩn bị tinh thần nào các ae ơi :cool:

site đang update phần thưởng cho tháng 9, nên tạm thời không vào được, chắc mất daily point hôm nay rồi :(

We have some technical problems. We will come back as soon as we can!

Tạm dịch :

Chúng tôi có một số vấn đề kỹ thuật. Chúng tôi sẽ quay lại ngay khi chúng ta có thể!

mỗi ngày dc 1 GN, sau 30 ngày đổi dc cái usb 16G. Giá của usb 16G bgio đang là 99k (kington)

vậy là 1 tháng các bạn làm ra dc 99k. chia ra thi là 99k/30 = 3.3k vnd một ngày = 1 cốc trà đá khu vực dành cho sv (ko có thuốc hoặc kẹo lạc nhà) :D

Kết luận: Ko đáng chơi

mỗi ngày dc 1 GN, sau 30 ngày đổi dc cái usb 16G. Giá của usb 16G bgio đang là 99k (kington)

vậy là 1 tháng các bạn làm ra dc 99k. chia ra thi là 99k/30 = 3.3k vnd một ngày = 1 cốc trà đá khu vực dành cho sv (ko có thuốc hoặc kẹo lạc nhà) :D

Kết luận: Ko đáng chơi
mỗi ngày mem mới được 2GN ko phải 1GN, tuyển 1 ref đươc tặng 1 GN nếu được 30ref thì được nâng cấp, và mỗi ngày được tất cả 3GN, và nếu ở cấp độ đó tuyển được thêm 1 ref thì được 2GN
Cái này chơi thêm cho vui thôi, bạn làm như kiếm chính vậy

hôm nay chọn gì các bác :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,962
171,033
Latest member
hytrism
Back
Top Bottom