New Gokano - Nhận điểm mỗi ngày đổi đồ (Việc nhẹ lương cao :D )

Cái này chẳng may đang fake ip mà quên login thì có đi acc ko bạn?
:D mình cũng k biết nữa :D tại mình chưa thử :v mà chắc là bị ban đó bác :rolleyes:
bác cho hỏi mời bạn bè thì mình lấy nick bạn mình đã đăng kí để đăng nhập bằng mấy mình hàng ngày kiếm điểm thì có banner không.
:D e cũng k biết mà hình như k đc bác ạ :p
rè phát coi
Tks bác :D hehe
đã theo thím :D thích friday hơn :D
t chọn friday và được điểm, thím chọn monday đi :p
Friday YOLO :cool:

thế thì cũng căng, mình hay fake ip. Chẳng may quên thì cũng đi :))

một acc dùng nhiều ip thì chắc không sao, một ip nhiều acc thì chắc chắn có sao :D
Sợ cái quả chắc quá :D

nick mình cũng chơi 3 ip đây, mà đợt càn quét vừa rồi vẫn sống nhăn răng :p, nó bảo không fake ip để tự ref chứ đâu thấy cấm một acc chơi nhiều ip đâu ;)
thế để mình thử coi :D

cho hỏi xíu , mỗi bạn bè mời ( đăng nhập và nhận điểm) là mình được tặng 1 GN hả, tức là 30 ref*1 = 30GN hả bạn

cho hỏi xíu , mỗi bạn bè mời ( đăng nhập và nhận điểm) là mình được tặng 1 GN hả, tức là 30 ref*1 = 30GN hả bạn
chuẩn, kiếm được 30 ref sẽ lên gold member, x2 điểm nhận được mỗi ngày

Chỉ cần ng bạn mời kích hoạt là bạn đc nhận 1 GN nếu bạn là VIP thì đc 2 GN nhé :D và chỉ nhận 1 lần :p

mỗi máy tính chỉ được 1 acc duy nhất thôi nhá
Cho mình hỏi mình hôm nay dc 30 rồi nhưng click vào đổi thì nó báo là " {Price Not Avaiable " nghĩa là hết quà à bạn

Cho mình hỏi mình hôm nay dc 30 rồi nhưng click vào đổi thì nó báo là " {Price Not Avaiable " nghĩa là hết quà à bạn
hết quà từ ngày 5/8 rồi bạn, chuẩn bị ra đợt tiếp nhưng trên fanpage yêu cầu đủ 21k like mới công bố, bạn chưa like fanpage thì vào like đê, còn 42like nữa thôi

hết quà từ ngày 5/8 rồi bạn, chuẩn bị ra đợt tiếp nhưng trên fanpage yêu cầu đủ 21k like mới công bố, bạn chưa like fanpage thì vào like đê, còn 42like nữa thôi
:D tks bác nhiều nha

Đã like lên 70 rồi còn 30 cái like nữa :D

TÚT TÚT TÚTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTT HÀNG SẮP VỀ: :D

Ngày 15 tháng 9 nhé ae :D cùng nhau hóng nào :p - Giờ không xác định
Up UP Up :cool:
P/s: Lập group theo dõi đê :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu