• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT [Gogetsome version 1]-Cập nhật tình hình dự án Gogetsome liên tục (1/6/2014)

Các bác gõ GGS mà muốn nghe nhạc hay xem phim mà ko giật mình thì xuống Silver mà gõ, :D
Mà cũng chưa giật mình bằng đang gõ và xem phim kinh dị cho đỡ buồn thì 1 số thím pm yahoo làm cái biểu tượng âm thanh kêu Aaaaaaaaaaaaaaaaa 1 phát bật ngửa luôn, tưởng rụng tim:oops:
Ngẫm ra thì tiếng voi hú khi gặp lucky captcha đó vẫn còn nhân đạo chán, :p
Phải ko @hoanvan ? :mad:

server h load chán vãi :confused:

Lên ruby rồi, cuối cùng cũng giành dc acc mới :D

overload liên tục!

mọi người ai có acc day không, cho mình thuê với :)

Cần 1 sp nhận thuê 1 acc ggs day . Bác nào có lòng lhe yahoo e nhé : kyn0296.
Cảm ơn rất nhiều :D

hôm nay ggs bị làm sao mà start work toàn bị chuyển sang return với quay lại trang chủ ko thế nhỉ ?

Tối qua tớ cũng bị vậy, hầu như bị overload vô được, hiện ra code chưa kịp gõ thì tự động thoát ra chỗ màn hình Start Work, thật sự là rất lo lắng, không biết nguyên nhân vì sao nữa, có bác nào bị như em không?
Nhân đây có ai biết cách khắc phục cái lõi chết tiệt trên không, giúp em với. :(

Có ai thuê ggs night không? mình có 10 acc ggs night ko dùng. giá thuê là 1$/1 acc/1 tuần inbox mình nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom