• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT [Gogetsome version 1]-Cập nhật tình hình dự án Gogetsome liên tục (1/6/2014)

ko biết ground nào cần tuyển người gõ dự án này k nhỉ ...

cần mua 1 acc ggs night làm thử bác nào có giá hợp lý thì pm nhé! Gd qua WMZ. không tiếp 4 chân! thanks

Cho e hỏi xíu. Máy e ko bik có chương trình j` xung đột ko mà gõ ggs ko đc. click startwork thì nó hiện overload, click 1 hồi nó tự văng ra lun :(. mà máy e có cà lại win, nhưng sau khi cài e có test thử vẫn gõ đc, vậy mà bây giờ lại không vào đc ....ko bik có phải do e cài chương trình j` làm ảnh hưởng ko vậy ạ :(.
Ai biết giúp e với

Cho e hỏi xíu. Máy e ko bik có chương trình j` xung đột ko mà gõ ggs ko đc. click startwork thì nó hiện overload, click 1 hồi nó tự văng ra lun :(. mà máy e có cà lại win, nhưng sau khi cài e có test thử vẫn gõ đc, vậy mà bây giờ lại không vào đc ....ko bik có phải do e cài chương trình j` làm ảnh hưởng ko vậy ạ :(.
Ai biết giúp e với

IDM :D

cho hoi dự án này làm việc trên web vậy thời gian load như nào , có nhanh cả ngày ko các bác :(

Ai biết giúp e với
Ko có xung đột cái gì đâu cậu, đừng có nghe mấy ng` kia nói bậy. Đó là do GGS lúc đó wá ít code nên xảy ra hiện tượng " Over Load ". Làm cái này thì phải kết hợp với soft autoclicker, cứ để đó cho nó tự kick khi nào ra code thì làm. Nói chung là GGS là dự án tốt chỉ nản cái vụ hay bị Over load thôi
cho hoi dự án này làm việc trên web vậy thời gian load như nào , có nhanh cả ngày ko các bác :(
Time load nhanh 24/24 nhé cậu, như mình đã nói trên hay bị dính over load. Nhưng khi có code gõ thì gõ sướng tay lun ( nếu xui thì đang gõ bị dis về site chủ :D ).

Ko có xung đột cái gì đâu cậu, đừng có nghe mấy ng` kia nói bậy. Đó là do GGS lúc đó wá ít code nên xảy ra hiện tượng " Over Load ". Làm cái này thì phải kết hợp với soft autoclicker, cứ để đó cho nó tự kick khi nào ra code thì làm. Nói chung là GGS là dự án tốt chỉ nản cái vụ hay bị Over load thôi

Time load nhanh 24/24 nhé cậu, như mình đã nói trên hay bị dính over load. Nhưng khi có code gõ thì gõ sướng tay lun ( nếu xui thì đang gõ bị dis về site chủ :D ).
Bác còn auto click không bữa h tìm lại mà không thấy soft đó nữa.

@hisoping : xlỗi cậu mình ko có, vì ko làm lâu rồi. Cậu có thể hỏi xin mấy anh chủ Gr hoặc search google nhé.

mọi người vào ggs có lag ko, mình vào web ggs mạng chậm quá chừng load ko nổi, nhưng vào mấy web khác thì load dc @@

thử mãi mà ko đc :((

thử mãi mà ko đc :((
hzai, đã bảo là ko có xung đột, cậu cứ ngồi mà ấn " Start " hoài đến khi nào có code thì gõ, hên thì có liền xui thì ngồi bấm cả ngày o_O. GGS là phải vậy

hzai, đã bảo là ko có xung đột, cậu cứ ngồi mà ấn " Start " hoài đến khi nào có code thì gõ, hên thì có liền xui thì ngồi bấm cả ngày o_O. GGS là phải vậy
tớ dành 1 ngày ngồi start work...nó mà ko đc thì tớ giếtttttttttttt :cool:

tớ dành 1 ngày ngồi start work...nó mà ko đc thì tớ giếtttttttttttt :cool:
=.=", vâng mong rằng cậu start work ra code để mình ko phải " đi sớm ":confused:. Ai chuyên GGS cũng vậy thôi mà :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,960
171,032
Latest member
vothaihoa
Back
Top Bottom