[GOGETSOME update ver. 2] Update tình hình Load + Pay thường xuyên (12/10/2014)

Muốn vào được thì quay tay đó bác. 1 là dùng auto click. 2 là imacro bên firofox cũng được
quay tay bao lâu thì được hả bác, mình quay liên tục 10' mà chưa được :(

các cậu ơi.cho mình hỏi mình mún làm 2 acc ggs trên 1 tab và 1 tab ảo. cho mình hỏi tab ảo đó bấm phím gì thế các cậu

ggs day khó vào kinh khủng. có ai có làm soft cạp ggs chưa nhỉ.

quay tay bao lâu thì được hả bác, mình quay liên tục 10' mà chưa được :(
Tùy lúc nha cậu. Mình vừa vào xong chưa đến 5 phút là vào được rồi. Mình click tay thôi chứ không xài tool. Có khi nào click tầm 10 phút chưa được mình mới xài tool. Mà đã xài tool thì có khi nửa tiếng chưa vào được :D. Hên xui à.
các cậu ơi.cho mình hỏi mình mún làm 2 acc ggs trên 1 tab và 1 tab ảo. cho mình hỏi tab ảo đó bấm phím gì thế các cậu
Tốt nhất nên xài 2 trình duyệt hoặc 2 profile của firefox để làm. Lên mạng tìm phần mềm chuyển cửa sổ khi enter ấy.
ggs day khó vào kinh khủng. có ai có làm soft cạp ggs chưa nhỉ.
Có soft nhưng không nên làm nha. Dễ ăn ban lắm. Ngày trước có nhiều soft nhưng ban ghê quá nên nghỉ rồi. Tốt nhất nên cạp trên web đy. Có chậm thì log 2 acc mà làm. Muốn 3 acc 4 acc cũng được ấy chứ :D. Chỉ sợ gõ không kịp thôi

Tùy lúc nha cậu. Mình vừa vào xong chưa đến 5 phút là vào được rồi. Mình click tay thôi chứ không xài tool. Có khi nào click tầm 10 phút chưa được mình mới xài tool. Mà đã xài tool thì có khi nửa tiếng chưa vào được :D. Hên xui à.

Tốt nhất nên xài 2 trình duyệt hoặc 2 profile của firefox để làm. Lên mạng tìm phần mềm chuyển cửa sổ khi enter ấy.

Có soft nhưng không nên làm nha. Dễ ăn ban lắm. Ngày trước có nhiều soft nhưng ban ghê quá nên nghỉ rồi. Tốt nhất nên cạp trên web đy. Có chậm thì log 2 acc mà làm. Muốn 3 acc 4 acc cũng được ấy chứ :D. Chỉ sợ gõ không kịp thôi
làm sao log được 2 acc trên 1 loại trình duyệt đây

Có bị kích thích thơm :p

ADM cho nhiều vãi nhĩ.... riêng sv mình đã 1000 acc rồi... còn mấy thằng malaysia nữa.... adm đợt ni thoáng như kotex.... hihi

^ tất cả đều gõ thường và cách ở giữa nha bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,670
170,771
Latest member
longnguyenthanh1
Back
Top Bottom