[GOGETSOME update ver. 2] Update tình hình Load + Pay thường xuyên (12/10/2014)

có ai 30k code acc mới lên ruby chưa cho mình học hỏi với
Các bạn cứ cố gắng gõ tốt sau 30k code đi rồi sẽ biết.
Lên được RUBY đỡ vất vả, không bị overload , rate cao

nhìn cái acc ruby mà phát thèm.rate 0.85 + bonus 10% = 0.935$ / 1k code. hjchjc. vấn đề là mình cạp được 2 bữa rồi nè. 3kcode là lên gold nhưng mà hôm nay cạp nguyên ngày đúng 7 tiếng vậy mà cạp được có 4k7 code à. tổng cộng được 7775 mà chỉ có 4.2$ thôi à. đúng là lên cấp gold mà vẫn cực. mình cố gắng lên ruby thì mình ko cạp lẹ nữa. phải cạp từ từ cũng khoẻ rồi.như vậy cho nó chắc ăn. lên ruby cạp ngày 4 tiếng thôi là cũng gân 4$ là ok rồi. mình chỉ cần đủ sống qua ngày là khoẻ.hihi. nhung chưa lên ruby nản quá. phải ráng mới được hihi.

nhìn cái acc ruby mà phát thèm.rate 0.85 + bonus 10% = 0.935$ / 1k code. hjchjc. vấn đề là mình cạp được 2 bữa rồi nè. 3kcode là lên gold nhưng mà hôm nay cạp nguyên ngày đúng 7 tiếng vậy mà cạp được có 4k7 code à. tổng cộng được 7775 mà chỉ có 4.2$ thôi à. đúng là lên cấp gold mà vẫn cực. mình cố gắng lên ruby thì mình ko cạp lẹ nữa. phải cạp từ từ cũng khoẻ rồi.như vậy cho nó chắc ăn. lên ruby cạp ngày 4 tiếng thôi là cũng gân 4$ là ok rồi. mình chỉ cần đủ sống qua ngày là khoẻ.hihi. nhung chưa lên ruby nản quá. phải ráng mới được hihi.
Nhanh tay thì làm 2 acc cho máu đi bác :rolleyes:

ngon em đánh 3700 rồi mà chưa lên như báo nào mà tận 9000 thì buồn, ah bác rút tiền rồi ah pay trong bao lâu vậy
Theo như em tính, theo lẽ thường trưa 11h hôm nay nó trả tiền, nhưng hôm qua reset sớm :D Tối nó đã pay rồi :D Định gõ cố đủ 2$ rồi rút nhưng nó pay rồi nên nghỉ làm acc khác, acc này đem rao bán :D

mình cũng tính thế đấy. nhưng ráng gõ cho chính xác lên ruby là đủ sống qua ngày rồi cậu hihi. mình còn cùi lắm cậu ạ.hihi
Hồi trước cũng chịu khó gõ ggs, chật vật mới lên đc Emerald, cảm giác nó lâu quá :-ss Lên được một hôm, nghỉ cap một hôm thế là tụt, gõ mãi chẳng thấy lên nữa, thế đâm chán chuyển sang pix :D Giờ lại chuyển về :D

Hồi trước cũng chịu khó gõ ggs, chật vật mới lên đc Emerald, cảm giác nó lâu quá :-ss Lên được một hôm, nghỉ cap một hôm thế là tụt, gõ mãi chẳng thấy lên nữa, thế đâm chán chuyển sang pix :D Giờ lại chuyển về :D
trời. bữa nào ko gõ là bị tuột hã cậu ? hjchjc.nếu gõ ít nhất khoảng bao nhiêu thì mới ko bị tuột ?

trời. bữa nào ko gõ là bị tuột hã cậu ? hjchjc.nếu gõ ít nhất khoảng bao nhiêu thì mới ko bị tuột ?
Cái này mình cũng ko rõ, nhưng có lẽ là do sự cạnh tranh của người gõ khác. nên thế thôi. Điển hình như vừa rồi mình có 1 acc đang ở gold gõ trên 100k code rồi. Nhưng hơn 1 tháng ko gõ, hôm vừa rồi để thằng bạn gõ, bị tụt xuống silver, sau đấy lại bị tụt xuống bronze. Sau đấy nó gõ khoảng 5000code nữa thì mới lên lại gold :D Hiện giờ có lẽ yên lành với gold một thời gian rồi :D À còn tăng bonus lên 4% nữa :D

Cái này mình cũng ko rõ, nhưng có lẽ là do sự cạnh tranh của người gõ khác. nên thế thôi. Điển hình như vừa rồi mình có 1 acc đang ở gold gõ trên 100k code rồi. Nhưng hơn 1 tháng ko gõ, hôm vừa rồi để thằng bạn gõ, bị tụt xuống silver, sau đấy lại bị tụt xuống bronze. Sau đấy nó gõ khoảng 5000code nữa thì mới lên lại gold :D Hiện giờ có lẽ yên lành với gold một thời gian rồi :D
ok mình hiểu rồi.thanks cậu nhé. Chắc nếu mình lên được ruby chắc mình phải cố gắng gõ 1 ngày khoảng 3k - 5k code là chắc ko bị tuột đâu và chính xác khoảng 95% là mình ngĩ ok rồi.hihi

ok mình hiểu rồi.thanks cậu nhé. Chắc nếu mình lên được ruby chắc mình phải cố gắng gõ 1 ngày khoảng 3k - 5k code là chắc ko bị tuột đâu và chính xác khoảng 95% là mình ngĩ ok rồi.hihi
Còn một điểm nữa, nhưng đợt này gõ lại không thấy. Ở topic cũ có bà gì gõ lên ruby mấy acc liền, bà ấy bảo gặp code Nga thì vẫn gõ thì phải :D, mấy code tiếng Hàn là cộng trừ nhân chia gì gì đấy, nhìn chung là hạn chế unsolve ở mức tối đa thì mới nhanh lên level đc :D

cho mình hỏi là sao tkhoản ggs của mình cứ bắt đầu load captcha là văng ra ngoài vậy @@ có phải cài thêm cái gì vào máy ko các bạn?

cho mình hỏi là sao tkhoản ggs của mình cứ bắt đầu load captcha là văng ra ngoài vậy @@ có phải cài thêm cái gì vào máy ko các bạn?
à cái đó là overload đó cậu.tuy ggs ngon nhưng mà khổ nổi là ở chỗ đó đó cậu.hay bị overload do nhiều người làm quá.lên google search auto click ggs là ra hoặc quay lại các trang trước của topic này nhé cậu.có đó cậu

Các bạn cứ cố gắng gõ tốt sau 30k code đi rồi sẽ biết.
Lên được RUBY đỡ vất vả, không bị overload , rate cao
View attachment 39887
cần gõ tiếng nga , tiếng hàn , tiếng trung luôn hã bạn , với lại phải gõ đều đặn mỗi ngày luôn à , nhiêu code/ ngày ,
như bạn thì gõ 1 acc thôi hay 2 ?

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,701
172,749
Latest member
ssinstacom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week