[GOGETSOME update ver. 2] Update tình hình Load + Pay thường xuyên (12/10/2014)

Cho hỏi thằng này có ai lên được Diamond chưa thế.Sao chẳng thấy ai đề cập cấp độ này.Chẳng lẽ GGS để cho có lệ
Này thì Rù Bý , cứ từ từ rồi sẽ lên tất :D Kim cương thì 1 vài bác lên rồi đó , lội lại mấy page trước là thấy

ruby nói làm gì.Quan trong là Diamond.Cấp còn ao hơn Ruby nữa mà
Quan trọng là nó chỉ giới hạn 1 số người nhất định tốt nhất lên đụợc mức đó thôi . Lên được là 1 chuyện giữ được ko mới là chuyện khác

Dạng code này là dạng code mail, bạn có thể gõ thường hết cũng được. Nhưng để chắc thì cứ nhìn kỹ xíu là gõ được. Vấn đề ở đây là mình khỏi cần phân biệt chữ o, số 0 hay O hoa thôi. Cứ o mà phang.
Cũng định có câu hỏi tương tự. Cám ơn bạn đã giải đáp :D :D

bác này có thù oán gì với thằng pix à =))
Nó band hết Group của mình , kể từ khi hạn chế IP phải dùng proxy là thấy ghét nó dần rồi ,GGS tuy giá nó thấp hơn và cạnh tranh khó hơn 1 tý nhưng làm việc nó thoải mái hơn , cảm giác nó tôn trọng mình hơn là thằng PIX

Nó band hết Group của mình , kể từ khi hạn chế IP phải dùng proxy là thấy ghét nó dần rồi ,GGS tuy giá nó thấp hơn và cạnh tranh khó hơn 1 tý nhưng làm việc nó thoải mái hơn , cảm giác nó tôn trọng mình hơn là thằng PIX
rate ggs hơi thấp nếu bác gõ ngày thì gõ ggs là chuẩn rồi. còn đêm thì vẫn nên cạp pix :) pix thì thỉnh thoảng kiểu như nó không đủ tiền trả cho men ấy. nó mới ramdom vài id baned chơi coi như khỏi trả tiền =))

Nói thiệt từ bữa tới h nhận đc cái id của ggs mà mình chưa thấy mặt mũi cái captcha nó như thế nào luôn :confused::confused::confused:
Ráng làm giờ khuya or sáng sớm ít khi bị Overload, hoặc là nếu làm ban ngày thì dùng auto, đỡ mất công

mình gõ tổng cộng 6k code cực khổ vậy mà ggs trả có 3$ à.hjchjc. acc gold 3% bonus. ko bik khi nào mới lên được ruby nữa. tớ lên được ruby là tớ sẽ chăm sóc con ggs này mới được.hihi

mình gõ tổng cộng 6k code cực khổ vậy mà ggs trả có 3$ à.hjchjc. acc gold 3% bonus. ko bik khi nào mới lên được ruby nữa. tớ lên được ruby là tớ sẽ chăm sóc con ggs này mới được.hihi
Quyết chí ắt sẽ thành công... Good luck 4 u :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,701
172,749
Latest member
ssinstacom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back