[GOGETSOME update ver. 2] Update tình hình Load + Pay thường xuyên (12/10/2014)

các bác cho mình hỏi ngu phát: sao phân biệt acc ggs day hay night vậy? bữa trúng lôt rồi cày thôi chứ ko biết phân biệt??

Acc day bonus mặc định hiện tại là 3% gõ 24/24, Acc Night bonus hiện tại là 12% giờ gõ là 11h tối đến 7h sáng. Bạn coi bonus 3% mà log giờ nào cũng được đó là acc day còn ko thì ngược lại :)

Acc day bonus mặc định hiện tại là 3% gõ 24/24, Acc Night bonus hiện tại là 12% giờ gõ là 11h tối đến 7h sáng. Bạn coi bonus 3% mà log giờ nào cũng được đó là acc day còn ko thì ngược lại :)
oh thaks bạn...có điều hổm rài cứ overload acc day cứ như acc night...:D

mình lỡ tay bị để hết giây cạp 1 lần và bị rớt mạng nên nó bị out hết 3 lần thì có bị rớt level gold ko các cậu ? hjchjc

mình lỡ tay bị để hết giây cạp 1 lần và bị rớt mạng nên nó bị out hết 3 lần thì có bị rớt level gold ko các cậu ? hjchjc
Mình k biết nhưng nghĩ chắc k đến nổi. Của mình bị rớt hoài do mạng k ổn định nhưng chưa bị rớt lần nào

Có 1 acc gmail day, chỉ cần 400 code nữa là lên gold, vì gõ cực kì cần thận :) Có bác nào muốn xúc không :rolleyes:

Nhìn hơi bị buồn :( Ngủ luôn vậy @@

Attachments

17.9 KB · Views: 72
Cho mình hỏi là làm tầm 500 Code rồi nghỉ, sau lại làm tiếp thì có ảnh huởng tới việc lên Level của mình không nhỉ, hay là làm liên tục thì nó mới dễ lền ????

Cho mình hỏi là làm tầm 500 Code rồi nghỉ, sau lại làm tiếp thì có ảnh huởng tới việc lên Level của mình không nhỉ, hay là làm liên tục thì nó mới dễ lền ????
mình làm cứ chạy hết cái ống 500 code là ngừng..thấy ko ảnh hưởng gì LV bạn à, chủ yếu gõ đúng sai hà!

sáng h có bạn nào làm việc mà không lên tiền không . mình làm 2h mà ko nhảy xu nào hic

có 1 bác up ảnh dinamond lên rồi đó lục lại chục trang về trước mà xem
có ng lên ruby lun rồi ấy cậu ạ.tại mấy cậu ấy ít show hàng lắm.còn acc gold trở xún hay showhang trên 4rum lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,470
172,466
Latest member
easthanoiskyline
Back
Top Bottom