[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
load chậm ko nói mà dis liên tục

Ai đang xài acc Chính chủ GGS thì mail hỏi thử, Nếu lỗi hệ thống hay network bên đó thì còn biết thì hình. với lại sẵn cho họ biết tình hình làm hay bị DIS luôn cho họ có cách giải quyết hay ít nhất là không BAN ACC. :3
Acc mình không chính :(

Ai đang xài acc Chính chủ GGS thì mail hỏi thử, Nếu lỗi hệ thống hay network bên đó thì còn biết thì hình. với lại sẵn cho họ biết tình hình làm hay bị DIS luôn cho họ có cách giải quyết hay ít nhất là không BAN ACC. :3
Acc mình không chính :(
không BAN đâu bạn đừng lo acc mình 500 capt dis 3 5 lần có lúc nhiều hơn nữa mà cũng chưa rớt lvl nói chi BAN
mà chưa pay luôn .......

Last edited:
Mình đặt lệnh từ thứ 3 tới giờ vẫn không thấy tiền về :confused:lúc trước đầu tuần đặt lệnh 1-2 ngày sau là có

Mình đặt lệnh từ thứ 3 tới giờ vẫn không thấy tiền về :confused:lúc trước đầu tuần đặt lệnh 1-2 ngày sau là có
uh,,, đành chờ thôi,,, ai cũng đang cần tiền cả,,,

mình cũng nhận được rồi

Sao tiền ai cũng về rồi mà mình chưa về vậy ta. Hiu hiu

Hôm nay mấy "cưng" có đứa nào bị dis giữa chừng hôn. Update tình hình bị dis đê :p

Có bạn nào bán id gogetsome day không gõ nửa bán lại cho mình nhé:D

Có bạn nào bán id gogetsome day không gõ nửa bán lại cho mình nhé:D
nhớ hồi xưa gõ kolo mà trúng 21 acc GGS mà mình cho hết,,, giờ ko có mà bán,,,huhu

nhớ hồi xưa gõ kolo mà trúng 21 acc GGS mà mình cho hết,,, giờ ko có mà bán,,,huhu
H bán cũng dc 10-15$/acc

Hôm nay mấy "cưng" có đứa nào bị dis giữa chừng hôn. Update tình hình bị dis đê :p
tối nay load hơi chậm ..làm từ 8h>>10h30 mới dis..

auto click 8h đến giờ 10h36 chưa xong, nản lòng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom