[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
thường thì sau khi hiện ra code thì mình stop imacros ko kịp ( tầm 3 lần rồi ) , chỉnh sao cho sau khi hiện ra code thì nó load tầm 6s vậy bạn
VERSION BUILD=8601111 RECORDER=FX
TAB T=1
URL GOTO=http://gogetsome.net/settings.php?0.011548574729883132
ONDIALOG POS=1 BUTTON=OK CONTENT=
TAG POS=1 TYPE=IMG ATTR=ID:Image3
WAIT SECONDS=7
bỏ URL đi :D
để như thế này thôi
VERSION BUILD=8601111 RECORDER=FX
TAB T=1
ONDIALOG POS=1 BUTTON=OK CONTENT=
TAG POS=1 TYPE=IMG ATTR=ID:Image3
WAIT SECONDS=5

khi không load đc do mạng yếu thì chịu khó F5 lại ùi chạy tiếp :D

goget code thòn lòng,,,đánh 2acc gold mà mờ cả mắt,,,code dài quá 1h có 1000code thôi,,, mấy thánh đánh 3acc thì em xin lạy,,,:oops::mad:
2015-04-26 19-39-36 (2).png

haiz là do thánh này đây hèn gì đánh mà cứ bị out hoài :(
bậy ở trên có mấy thánh đánh 3acc kìa,,, xem lại nhé,,,

HÌnh như bữa trước thím có topic share lại acc Ruby sao giờ lại đánh 2 acc gold @@
đời người lên xuống mấy hồi,, thường thôi,,,,

Load ổn ko các bác, đứt cáp nên tạm nghỉ vài hôm :cool:

Cho hỏi, mềnh gõ solo, gõ cũng 2 năm rồi. Mà sao bonus lên từ cái đợt reg acc 2%. Mà có cậu solo mà bonus >10%. Cao vậy. Cho random hả :oops:

Cho hỏi, mềnh gõ solo, gõ cũng 2 năm rồi. Mà sao bonus lên từ cái đợt reg acc 2%. Mà có cậu solo mà bonus >10%. Cao vậy. Cho random hả :oops:
Cái đó là acc group nên bonus mới cao vậy

bác nào có acc group cho mình tham gia với :(
hoặc có nick gold full info để mình 1 nick, mình dùng nick zing mail mà giờ nó sập rồi, tức quá :mad::mad::mad:, bọn vng làm ăn như shit ấy, gọi lên tổng đài nó nói đóng cửa vĩnh viễn không mở lại nữa :( còn dư 15$ mà chẳng rút được, mấy tuần nay ngồi không chả làm được gì, giờ gõ mà không rút được cũng như không :(

Last edited:
bác nào có acc group cho mình tham gia với :(
hoặc có nick gold full info để mình 1 nick, mình dùng nick zing mail mà giờ nó sập rồi, tức quá :mad::mad::mad:, bọn vng làm ăn như shit ấy, gọi lên tổng đài nó nói đóng cửa vĩnh viễn không mở lại nữa :( còn dư 15$ mà chẳng rút được, mấy tuần nay ngồi không chả làm được gì, giờ gõ mà không rút được cũng như không :(

Acc gold mình full info gmail này. Cần mua thì inbox nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week