[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
nó reset lúc mấy giờ ta? cái này của thằng nga à? reset lúc 3h sáng hả các thánh? mỗi ngày gõ bao nhiêu là ổn ta?
12-1h trưa ngày mai

Hết năm rồi anh em tổng kết đê lào (Sao Chrome ko vào đc mmo4me còn ông FF thì ko up đc ảnh nhỉ?) bực thế.

dự án này dành cho nhưng người có kinh nghiệm mới làm nha, còn nếu xin không được acc thì mua nha, khoảng 5-10$

nó reset lại lúc 12 trưa giờ việt nam hả thánh?

Anh google dịch như sau:

Xin chào,

GoGetSome trình độ của bạn được đánh giá lại một lần mỗi mỗi 500 mục. Điều này được thực hiện tự động bởi một thuật toán bí mật,
liên quan đến đo lường chất lượng khác nhau, bao gồm cả số sai lầm, bảo quản, trường hợp thư, tốc độ nhập trung bình,
vv

Lên đến cấp độ vàng (bao gồm), số lỗi là yếu tố xếp hạng chính.

Để có được thậm chí còn cao hơn, được chuẩn bị sẵn sàng để có được theo một ống kính lúp :). Đạt mức hàng đầu của chúng tôi là một thách thức. Thậm chí nhiều hơn chất lượng
điều khiển được sử dụng và chỉ có một số hạn chế của các thành viên có thể nhận được cao hơn vàng.

Sự khác biệt giữa mức độ vàng và Emerald / Ruby là tất cả mọi người có thể đạt đến cấp độ vàng.
Đối với cấp độ vàng chúng tôi FIX một số đo lường chất lượng và tất cả những người làm việc tốt hơn sau đó đo cố định sẽ là vàng.
Đối với Emerald / Ruby FIX số lượng người lao động có thể đạt đến cấp độ. Chỉ có số lượng công nhân tốt nhất có thể đạt được
Emerald / Ruby (một cái gì đó như thế cạnh tranh).

GoGetSome hỗ trợ.

"Vì một Việt Na

nó reset lại lúc 12 trưa giờ việt nam hả thánh?
Ừ. Trưa nay tiền về nè đại ca. Khoảng từ 12-1h là nó reset. 2 ngày 1 lần

Ừ. Trưa nay tiền về nè đại ca. Khoảng từ 12-1h là nó reset. 2 ngày 1 lần
ý mình nói là mình hay rớt ruby, chọn đầu giờ đánh để đủ số lượng? khởng 8kcode /ngày à?

trên 4rum cũng tạo acc ggs à?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week