• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
sáng h gõ không lên tiền. có ai bị như mình ko. hic

hướng dẫn em với anh ơi :(:confused::confused::confused::confused::confused::confused:

level gold tất cả mọi nguoi đều dc , ggs co code check nguoi làm , vì thế phân biệt hoa thuong là đều cần thiết

Test CAPTCHAs are sent out randomly as a quality control used to estimate your level of accuracy. We are aiming for high quality standards and do not tolerate significantly incorrect entries. If we find blatant errors, we reserve the right to reduce your PPE rate or to impose an immediate account ban.

level gold tất cả mọi nguoi đều dc , ggs co code check nguoi làm , vì thế phân biệt hoa thuong là đều cần thiết

Test CAPTCHAs are sent out randomly as a quality control used to estimate your level of accuracy. We are aiming for high quality standards and do not tolerate significantly incorrect entries. If we find blatant errors, we reserve the right to reduce your PPE rate or to impose an immediate account ban.
uk mình mới lên gold nè :D các thánh ở trên sao thấy khó khăn vậy, mình thích gõ sao thì gõ, lúc gõ ít lúc gõ 1k - 1k5 code thế mà vẫn lên level silver, gold giống như trên phần howmuch của ggs :(

the muon lam la phai di mua nick ak..ma mua thi tam bao nhieu k/1tk
Em có 1 acc gold full gmail. mới gõ hơn 3000 code thôi :d Bác mua thì pm em :D

có ai cần thuê acc ggs m cho thuê nè. hôm trc mua của bác kia 5$ mà do mạng nhà m chận nên load lâu làm bến gõ qa1 nên cho thuê kiếm chát chút đỉnh h, 1.5$ tháng và tiền cầm chừng 2$ nha( sợ các b đánh ẩu khoá tài khoản đó mà khi nào các b ko thuê nữa thì m trả lại 2$ cho các b nha) yahoo: saunhi213

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom