• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
cũng được gần 1 năm mới chính thức quay lại với ngôi nhà mmo này , quay về đây cạp cạp mới được hjhj , các bác cho mình hỏi xíu, gogetsome có cách nào gỏ 1 lần 2 tài khoản không nhỉ , lúc trước nhớ có trang hướng dẫn nhưng lục không ra ^^ , nhớ hình như có cách auto gì đó thì phải , mong các bác hướng dẫn ạ......... :)

đứt cáp mà bác vẫn cạp đc à :(
Kiếm quán cà phê cáp quang mà ngồi cạp đi bác. Ko thì đói nhăn răng :p

Ông kia hình như ko phải người Việt. Cáp đứt lên mạng coi phim cũng khó chứ còn làm capt. Nghe tin bảo là 4/10 mới xong, kiểu này chắc đói rồi :oops:

My current level has dropped to "silver" on both accounts :(
Can anyone tell me please how recognize letters between "i" and "l" in these type of captchas:

My current level has dropped to "silver" on both accounts :(
Can anyone tell me please how recognize letters between "i" and "l" in these type of captchas:
llebsf hose

Ông kia hình như ko phải người Việt. Cáp đứt lên mạng coi phim cũng khó chứ còn làm capt. Nghe tin bảo là 4/10 mới xong, kiểu này chắc đói rồi :oops:
Chơi 3g vẫn load vù vù bác mà hơi tốn tiền tí

Đã đứt cáp mà gõ chút nó còn văng ra. Đờ......

Last edited:
nghỉ ngơi vài bữa đi mấy bác. Xem như kỳ nghỉ mùa đứt cáp :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna