• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Hình này gõ như nào vậy ae ?
cả cái hình trắng xóa thì gõ :"blank" giống pix à ?

GGS nó không có như PIX. Khác nhất là khi gõ pix trên website nó không có NÚT BỎ QUA nên buộc lòng phải GÕ THÊM VÀO là hoặc "blank", hoặc "don't see" hoặc "we're sorry". Còn Gss nó có hẵn cái nút BỎ QUA thì tại sao phải "gõ bậy" vào mần chi ? :p
P/s :p VIZI :p

Cách gõ từ "a" lạ lạ đó, sao gõ được thế pro. Chỉ mình với.
Chữ a 2 chấm trên đầu (ä) mà "lạ" gì. Bạn rãnh thì ngồi học thuộc lòng là gõ được hà.
Alt 0228 = ä
Alt 0167 = §
:D :D Há há, khi gõ nhớ gõ liền luôn 1 lèo đừng có cách nha. Há há :p :p

Chữ a 2 chấm trên đầu (ä) mà "lạ" gì. Bạn rãnh thì ngồi học thuộc lòng là gõ được hà.
Alt 0228 = ä
Alt 0167 = §
:D :D Há há, khi gõ nhớ gõ liền luôn 1 lèo đừng có cách nha. Há há :p :p
Người mình thấy lần đầu thì lạ, còn nhìn và tìm hiểu rồi thì thấy dễ. Vì thế đừng có tưởng biết hơn 1 chữ lấy làm khinh thường người khác.

Nhơn tình thế thái đúng là nhiều lúc đỡ không nổi, không chỉ cho các bạn thì các bạn nói là biết mà chảnh chó giấu ăn 1 mình, chỉ cho các bạn thì các bạn kêu là khinh thường người khác, còn chỉ tận tình hơn nữa cho các bạn thì bị nói là "mấy con mỏ dài". :p Hơn người khác được 1 chữ cũng là cái hại.
Đúng là Làm phúc phải tội :p

Nhơn tình thế thái đúng là nhiều lúc đỡ không nổi, không chỉ cho các bạn thì các bạn nói là biết mà chảnh chó giấu ăn 1 mình, chỉ cho các bạn thì các bạn kêu là khinh thường người khác, còn chỉ tận tình hơn nữa cho các bạn thì bị nói là "mấy con mỏ dài". :p Hơn người khác được 1 chữ cũng là cái hại.
Đúng là Làm phúc phải tội :p

:D. Lần sau có ai nói thì nói là mỏ ngắn nhé, hay mồm rộng răng dài thì hay hơn. Mà ko phải là hay hơn mà đúng hơn hahaha:p. Nói vui 1 xíu, Huyen mỏ dài đừng mổ nhé. :D. Cũng may chưa xuất hiện thêm " thằng mỏ dài" ko thì forum lại đc sôi nổi.

mình có 1 acc ggs day Zin ai mua pm mình thương lượng giá cả nhé. yahoo:thangntvp

Cho mình hỏi cái này là something hay fomething. Cảm ơn

Mấy cái re-captcha này chữ nghiêng mới cần chính xác.

Theo quy tắc thì loại chữ f mà thiếu 1/2 gạch ngang đều gõ là "s"
Còn bạn nào không chắc thì mình gõ theo nghĩa tiếng anh thôi: something (vì có từ nào fomething có nghĩa đâu :p)

phân biệt số 0 và chữ O thế nào đây mọi người hic hic. gặp kiểu code này suốt

phân biệt số 0 và chữ O thế nào đây mọi người hic hic. gặp kiểu code này suốt
Cái này tranh cãi hoài rồi, gõ theo cảm tính!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,910
170,985
Latest member
storemam
Back
Top Bottom