• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Xin giúp đở em với em đang ở bạc gold 5000k code rồi :( tự nhiên nhìn lại suống sliver rồi :( giờ làm sao lên gold lại............và vì sao nó lại suống silver ai giúp em với

Mấy hnay toàn overload, vô dc thì hình ra rõ lâu, chả bù mấy hôm tết bonus to, làm tẹt ga :))

Xin giúp đở em với em đang ở bạc gold 5000k code rồi :( tự nhiên nhìn lại suống sliver rồi :( giờ làm sao lên gold lại............và vì sao nó lại suống silver ai giúp em với
5000k code thôi à @@

lâu lâu vào up cho bác thớt nè:)

:( dạ điều đang gold bị rớt suống silver giờ 7k8 code rồi :( làm sao cho nó lên lại hèo :(
Chắc gõ sai nhiều quá nên ko lên lại dc chứ gì

Ai chỉ giùm e những hình sau gõ thế nào vậy? :(

Ai chỉ giùm e những hình sau gõ thế nào vậy? :(

Theo ý kiến của mình là gõ bất kỳ chuỗi nào cũng được, vì kiếm mãi không ra nguyên tắc nào đặc biệt. Bạn cứ chọn 1 chuỗi bạn thích mà gõ.
Pro nào có kinh nghiệm hơn xin chỉ giáo.

đối với những hình ảnh có nhìu mã khác nhau. theo tớ tìm mã nào có màu chỉ xuất hiện 1 lần mà gõ... còn những hình ảnh như cậu up lên đây tốt nhất nên bỏ qua chứ đừng gõ bậy... vì soft trên website nó tự baned chứ nó k có check đâu nhé...

tớ đã ticket hỏi về cách gõ các chữ có dạng này nhưng admin ngày càng Chảnh Chó, không thèm trả lời.

đối với những hình ảnh có nhìu mã khác nhau. theo tớ tìm mã nào có màu chỉ xuất hiện 1 lần mà gõ... còn những hình ảnh như cậu up lên đây tốt nhất nên bỏ qua chứ đừng gõ bậy... vì soft trên website nó tự baned chứ nó k có check đâu nhé...

tớ đã ticket hỏi về cách gõ các chữ có dạng này nhưng admin ngày càng Chảnh Chó, không thèm trả lời.
Khi nào nó trả lời thì thông báo cho anh em biết nhé đại ca. Thường thì gửi ticket 2 ngày sau nó mới trả lời

hixhix gõ tầm 2,5 đến 3k code rồi mà chưa lên vàng lại :( chán ghê gõ quá cẩn thận lun

kiểm tra các acc bị baned đi các cậu. vừa được admin thả acc đã bị baned :D

Ko hiểu sao trước lâu lâu chỉ 1 code như vậy mà dạo này thì nó cứ liền tù lì,e ko biết xử sao,unls nhiều quá sợ nó band còn đánh đại thì sợ ko trúng thì cũng band :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,017
Latest member
betvnd88org
Back
Top Bottom