[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
ai giúp em với gõ 3k-4k cẩn thận rồi cũng ko lên gold lại :( huhu
đưa acc đây mình gõ dùm 3 4 thanh cho , tuy không biết lên được không nhưng mình gõ hoa thường phân biệt tốt , tiện thể các bác cho hỏi
cái dòng personal bonus : 3 % 11% làm sao để lên cái đó nhỉ ? em thấy hình trên bác kia gold mà 11% mà em gõ hoài chỉ 3 %

đưa acc đây mình gõ dùm 3 4 thanh cho , tuy không biết lên được không nhưng mình gõ hoa thường phân biệt tốt , tiện thể các bác cho hỏi
cái dòng personal bonus : 3 % 11% làm sao để lên cái đó nhỉ ? em thấy hình trên bác kia gold mà 11% mà em gõ hoài chỉ 3 %
Không bao giờ lên đâu bạn ạ. 3% là bonus acc solo, còn trên kia 11% là bonus acc panel, mà theo mình biết thì bây giờ GGS nó không cấp panel nữa. Acc solo mà muốn lên bonus chỉ có 1 cách duy nhất là đợi thằng GGS nó tăng bonus thôi :D

um cau add yh minh vs YH: duvapnga_cungphaivuotqua

Không bao giờ lên đâu bạn ạ. 3% là bonus acc solo, còn trên kia 11% là bonus acc panel, mà theo mình biết thì bây giờ GGS nó không cấp panel nữa. Acc solo mà muốn lên bonus chỉ có 1 cách duy nhất là đợi thằng GGS nó tăng bonus thôi :D
sao của tớ chả có tý % nào cả :(

Acc nào cái đợt trúng lô tô mới có 3% còn đăng kí trước đó thì ko có
acc tớ acc cho mượn chả biết reg khi nào nhưung nó chả để tý bonus nào cả?

ai cho mình bít cái thời gian GGS load tốt đc k... gì mà gõ từ 9 10h sáng đến 2 3h toàn loan như rùa bò :Z

sao hôm nay gõ đc vài code là con voi hoài thế nó xoay hoài thôi ! chả dis j cả :-s

đúng vậy. Bị mấy hôm nay rồi. Đã thế tự dưng code hiện ra rồi nhưng vừa định gõ thì ngay lập tức bị văng ra

sao outlook ko nhận được mail confirm ,ai bị nhu mình ko hix
vẫn nhận mail confirm bt ma bac,bác vào mục junk hay draft xem, lâu lâu nó cung hay gui vao đó,

Bây giờ mà kiếm acc "zin" coi bộ khó à, ít nhất thì các em nó cũng đã bị "1 vài lần log ra log vô gõ vài trăm capt rồi" :p:confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,682
171,764
Latest member
siu1074
Back
Top Bottom